Q.1 Xin lỗi em 79, anh đã cố hết sức.

Lượt xem: 2,272

Tigerbac

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
24/3/22
Chủ đề
17
302
77
1 ₿
Vẫn là tui 1 ngày thứ 4 rảnh rỗi, nhắn số hot line hỏi thăm bé thần tài nay có làm không, vì lâu lắm rồi không thấy bài rp cũng không thấy đăng hình tưởng bé nghỉ rồi, làm 1 cái hẹn 16h45 ngay và luôn.

Vẫn như thường lệ, tới sớm hơn giờ hẹn 15 phút (trốn làm về sớm chứ bình thường 4h30 mới được về) vào check in với code review được giảm 50% vé onsen 2.
Lên lầu 4, phòng vip 10 xông rất nóng vậy là mở cửa ra 3,4 lần cho bớt nóng, thấy bóng em nó vào ráng ngồi thêm vài phút ra nhìn quanh không thấy ai lại vào xông tiếp, lại thấy bé nó vào lần này ra luôn, bé bảo nãy vào thấy anh còn xông nên ra lấy tí đồ, làm mình hết hồn tưởng nãy thấy ma chứ :)

Hai tháng rồi mới vào lại đây gặp em nó, lần trước em nó mới đi làm lại, chân với lưng còn đau nhẹ nay hết rồi. Lúc đó chưa vào dd nên chưa có rp. Em lau mình xong ngồi nghỉ tí uống nước suối do xin ly đá uống bò húc mà chưa có. Em hỏi có ăn gì không, mình bảo chút chiến đấu xong rồi xin tô mì chứ giờ còn sớm mà.

Tám tí thì nước đã có liền leo vào thủy chiến thôi, vẫn như cũ kì cọ thằng anh xong tới thằng em, mình thì vẫn nhẹ nhàng mân mê đôi gò mịn màng, êm mềm, được 1 lúc em quay qua chơi với thằng em, bỏ lơ thằng anh làm thằng anh rảnh tay lại đi bắt bướm hái cam, em làm thằng em phê quá nên kéo em vô thế 69 luôn trong bồn, bồn này rộng thoải mái bò trườn luôn, 2 người miệt mài tới lúc bồn xả hết nước thì thằng tui cũng xả luôn, quá đã cho hiệp 1.

Lên giường nghỉ ngơi tí trong khi em đi lấy đồ, dặn em xin ly đá để uống. 2 anh em nằm ôm ấp rờ mó nhau 1 lúc rồi mới vô màn khỏe, em masage đầu, làm đá nóng, đấm bóp, bẻ chân các kiểu rất ok.

Khỏe xong rồi cũng tới màn cuối, cũng trườn bò các thứ xong quay lại chiến h2, nhưng lần này ngoài của nhiều tiếng động, ( làm tưởng có ai canh, do bị ám ảnh đó mà) vài phút lại có tiếng cạch cạch làm mình phải ngước ra nhìn, nên chiến đấu không tập trung được, cả 2 làm hùng hục cả 20 phút mà vẫn chưa kết thúc được cuộc chiến, thấy em nó hơi mệt nên kiu nghỉ ha, em kiu không sao, em thích mà (cộng điểm cho em vì sự tận tâm), thêm 5 phút nữa vẫn không xong nên thằng anh dương cờ đầu hàng.

Xong đi tắm lại rồi về, do có điện thoại gọi. Chưa kịp hóa duyên tô mì luôn, đói rã họng, hix.... em đưa ra thang máy, xin lỗi em lần nữa vì nay anh íu đuối, em bảo lần sau bù thành 3 cái nha ( chắc bò luôn quá).

Tic onsen 2, giảm cod 50%
Tip 1k2.

P/s: không biết có phải bị ám ảnh bị "canh" do cửa phòng kêu lọc cọc hay do dư âm 18-20 tuần trước đây ta.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Lời đầu tiên cho JL cảm ơn bài report.
Lời thứ 2 cho JL hỏi Pé 79 vẫn múp múp, tiệm cận chubby hay sao Bro, này hỏi thật lòng vì JL chưa gặp Pé lần nào, cũng muốn gặp một lần để up bài ủng hộ Pé 79, còn Pé 68 nữa...
2 Pé trong dàn cựu chiến binh Dubai Q1, gặp Pé 79 mà hok gặp luôn Pé 68 thì sẽ hok được công bằng với em nó, hic hic.
Phòng VIP 10 này nọ LẠ lắm, khi ngồi xông ướt thỉnh thoảng cũng thấy bóng Bé vào nhưng đi ra thì hok thấy, lại vào xông tiếp, ngồi chưa nóng đít lại thấy bóng ai vụt qua, hú hồn...
JL cũng kha khá lần bị động tĩnh bên ngoài làm cho mất tập trung khi hành sự, mấy lần đang nằm âu yếm, trao nhau nụ hôn kiểu Phàp với Pé... thì bị đẩy cửa vô luôn, rồi hok khép lại cho người ta luôn, bước ra kéo cửa lại thì chẳng thấy ai, có khi nghe tiếng Phòng kế bên đấm bóp mà lúc ra về nhìn vào hok thấy Khách và KTV đâu hết @@

Tigerbac

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
24/3/22
Chủ đề
17
302
77
1 ₿
Bé 79 với bé 59 bên DBBT tương đương nhau á bro. Bé hông có cho hôn môi nha. Đang hành sự mà có tiếng lộc cộc nó làm tuột mood ghê luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Chiến thần

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/12/15
Chủ đề
3
160
49
0 ₿
Chuyện tâm linh không đùa được đâu

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL cũng chưa gặp Pé 59 bên Dubai Bình Tân lần nào luôn, bên bển mình chỉ mới gặp mỗi Pé Mèo Hoang 09

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL hiểu là không thể đùa với chuyện tâm linh...
Riêng bản thân JL rất rất tin chuyện tâm linh...
Xung quanh ta dù lúc nào cũng có "Những Người Bạn" nhưng họ có làm hại ta hok là do cách sống và cái tâm của ta như thế nào thôi, mình ăn hiền ở lành thì mọi chuyện sẽ OK!

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and Chiến thần

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
Đúng rồi anh ạ. Ban ngày ko làm chuyện xấu, ban đêm ko sợ người gõ cửa

• Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Chia buồn bác với sự cố mà bị bế tinh, bù lại lần sau 3 hiệp cho bác run chân, kaaa.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Tigerbac

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
24/3/22
Chủ đề
17
302
77
1 ₿
Đâu phải do em nó đâu mà bắt ẻm bù, mà có bù cũng chả dám hihi, 2 cái còn chưa xong, đi 3 chắc bò về quá.

• Haha
Điểm cảm xúc: PASSIO

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
ỦA, ALO... DZẬY LÀ 2 NGƯỜI PHẢI GẶP JL ROÀI. ;) ;)

HOẶC CÓ DỊP GẶP MẤY PÉ Ở DUBAI Q1 HỎI THĂM XEM CÁI ANH ỐM ỐM CAO CAO MANG DR.MARTENS VÀO CHỈ TẮM XONG LÀ PHÓNG LÊN GIƯỜNG NẰM HOK CÓ MATXA KHỎE...
ẢNH CÓ HIỀN HÔNG XEM MẤY PÉ TRẢ LỜI NHƯ THẾ NÀO NHA
yociexp51yociexp51

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: PASSIO and Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
Chơi giày xịn luôn anh hỉ. Chưa bít anh hiền sao, chứ em đi toàn bị các bé bắt nạt ko, chẳng dám kêu ca tiếng nào

• Haha
Điểm cảm xúc: Tigerbac