Q.1 Xin lỗi tình yêu 24 Queen

Lượt xem: 1,659

Wolfgang

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
110
48
0 ₿
Đi massage cũng tầm 3-4 năm nghỉ cái dịch hết gần 2 năm. Sau dịch những chỗ hay đi thì mấy bé quen chống lầy hay giải nghệ hết. Buồn buồn online hẹn được một mem nick màu đi lại rai bên Phần Xích Long xong mem đó lại có kèo đi karaoke rủ tui đi. Nhưng kg có đủ máu. Thành ra quay về. Trên đường Trần Quang Khải có tiệm Queen. Gọi hỏi ổn kg ổng bảo OK ấy thế là vào thôi.

Vừa đi lên lầu gặp được bé lễ Tân xinh phết. Tán dóc mấy câu rồi chọn vé onsen 800k để tìm cảm giác thân mật tý. Sau đó được đưa lên lầu. Nhìn bên ngoài thì nhỏ nhưng vào phòng thấy khá là đầy đủ. Xông. Bồn. Bàn ghế cũng sang chảnh lắm. Giờ phong cách dùng giường hay sao ấy mà đi mấy chỗ đều thấy kiểu giường.

Xông hơi : hơi lên nhanh vào xông ngồi rất thoải mái. Nóng đều.

Bồn tắm: Khá rộng 2 người vào thì vừa bồn chữ Nhật.

KTV 24

Nhìn rất thiện cảm ngay từ đầu. Em vào là chào hỏi bắt chuyện như bạn bè khá là thân như là bạn thân khác giới. Thân thiện thoải mái là ấn tượng ban đầu gặp em. Sau khi hỏi thăm xong và cũng chia sẽ về kiểu khoái cảm của mình thì em bắt đầu đưa K vào bồn tắm. Em cũng kg quên hỏi thăm có muốn gội đầu không. K cứ bảo có nhiêu em cứ làm.

Kỹ thuật tắm: rất khác một số chỗ K đi là chỉ vào tắm nude rồi xịt tắm. Bên đây em để nước lên rồi ngồi vào ôm ấp trườn lên trượt xuống , vuốt ve , dùng xà bông tắm rữa kỳ cọ rồi dùng miệng bj nhè nhẹ để kích thích thằng em. Xong em xã nước từ từ trong lúc ấy em vẫn tiếp tục tắm xã và K cũng tranh thủ ôm ấp em với làn da mát rượi

Kỹ thuật massage khỏe: theo cá nhân K thấy đây đấm rất ổn. Thưa thái không hấp tấp, cảm giác thời gian như dừng lại với một sự chăm sóc sức khỏe bài bản, vuốt các cơ và ấn bóp khá tốt.

Kỹ thuật thư giản: đi ngược lại với sự xoá bóp nhẹ nhàng lúc này đến lúc này thì em bắt đầu quần K. Em dùng dầu thoa lên và bắt đầu trò kích nứng với cặp vú khá nẩy nở của em em đi từ chân lên đêm cổ rồi nhẹ nhàng trao K nụ hôn ngọt ngào của em. K cũng tranh thủ rút người xuống tý và em hiểu ý đưa ngực lên và mút một tý lấy trớn trước. Em đưa K xoay lại để giờ f2f Cả hai bắt đầu hoà nhịp với sự nhịp nhàng của em và bàn tay không ngừng khám phá của K. Vuốt ve , xoa bóp, và khi đến dòng suối của em , em xoay lại để tay K được thoải mái hơn. Đang xoa xoa bên ngoài bướm em. Rồi từ từ ấn vào em nhịp nhàng mở chân ngang qua để cho nguyên con bướm của em được ở vị trí trung tâm cho K tự do khám phá. Giờ chỉ chỉ còn có việc bỏ tay qua để dùng lưỡi mà khám phá thôi chứ. Kê lại gối và bắt đâu mút húp. Từ từ từ từ rồi là liếm sâu vào trong. Tới lúc cảm nhận từng dòng vị nhẹ nhẹ trôi ra mà phê hết biết. cảm nhận dư vị đã thèm thì em giúp K được giải phóng. Không biết nói gì hơn khi cuộc vui chưa kiết thúc. Em vẫn mút để hút sạch tinh tuý. Lúc này là đúng tâm lý luôn. Sau khi mút hết em mới đi ra để vệ sinh và vào biến lại thành người tình. Ôm ấp em mà người như quên đi mọi thứ. Năm lên đùi em để em xoa bóp đầu nữa cái này gu K thích mà em lại nhớ luôn. Đến lúc hết giờ thì đành tắm vsf chia tay em. Rất quyến luyến với em. Tặng em 2 nụ hôn để lần sau em nhớ mình thôi.

Chốt hạ. Vé ổn. 800 nếu lấy CODE thì giảm giá gì đó. Tip hài lòng nên K tip 1tr thôi. Hẹn gặp bé với bé lễ Tân nhé.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Tham gia chơi event đổi màu nick ấy. Event càng lớn thì màu càng lâu kêke

6sauchin9