Xin một phút bình yên

Lượt xem: 1,052

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

LưuĐứcHòa

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
222
53
34
5 ₿
Xin chào bác @Thần Rùa cùng toàn thể anh em congdongmassage.
Chả là sau khi đọc bài review của bác xong thì máu quá sẵn tiện đang đi công tác chờ sếp nên liều mạng đánh xe đi gửi bãi rồi bắt grab ghé qua 41 vào yêu cầu bé của bác thì kẹt tua , thế nhớ lời bác phó mạng cho mấy chú sắp xếp , đợt này không khí dubai hào hứng ghê, thùng phiếu , trang trí noel đồ , và do cuối tháng tài chính có hạn nên dò diễn đàn được cái pass đêm vàng dubai vé thái còn 299k , lấy xài luôn.
Ngồi tý 5ph được locker đưa lên phòng, thang máy đây trang trí đẹp.
bước vào phòng đánh giá như bao người 9đ, quá đã, phóng mát nhìn mới .
sau khi locker hướng dẫn đồ thì gửi tý cafe rồi vào xông hơi tý để chờ em. Xông tầm 5ph em vào rồi, mà đang khoái phòng xông quá xông tiếp tý, xong ra.
Đánh giá ban đầu, em là mẫu người bao người đàn ông đích thực yêu thích vì cặp ngực nó to vật vả, vậy hỏi bé số mấy , em bảo 14, trong đầu chạy xem số này có bác nào nói chưa thì không nhớ nổi , giờ ngồi viết thì biết là chưa .
Khởi động : Em tắm khá kỹ, kỳ cọ mọi ngọc ngách, cảm giác tý chắc em sẽ có sự chăm sóc đặt biệt rồi đây. xong em lau người mình kỹ càng vàđưa mình lên giường, mình nằm rất thoải mái giường rộng mà.
Em lấy đá nóng gối nằm nóng .... đem lên và bắt đầu maxa khỏe, rất có lực, và khá đủ bài.
Tăng tốc: sau khi xoa bóp các kiểu kèm theo sự khiêu khích các thứ thì em bắt đầu có một sự im lặng đáng sợ keke, màn thái bắt đầu với điệu vũ chiếc lưỡi, nó đi len lõi từng ngóc ngách , từ từ đến đâu thì thấy cảm giác run người đến với cái hơi thở của em, càng dồn dập, thêm vào cặp bưởi của em nó đi theo lưỡi nữa làm cảm giác rất phê pha với vừa ước ước vừa mềm mềm từ chân lên đến cổ, người như quéo lại với em, chiu không nổi xoay lại chụp lấy bình sữa em bú lấy bú để, tui nó sướng sao ấy, em phối hợp đôi tay nhẹ nhàng kích thích thằng nhóc như nảy giờ nó có ngủ đâu hihi. bắt đầu em chà thái tiếp tục và đến thằng nhóc thì cảm giác mềm mại của em áp vào và với kỹ thuật bj khá đêu luyện .
Về đích: tui khám phá cô bé của em khá ẩm ướt và tay thì sờ bop cặp bưởi ấy trong sung sướng, và trong một chút sướng quá tui out một cách mãnh liệt , cảm giác giật giật người nó phê sao ấy.
tui nằm thở với em , và sau đó em tiếp tục công việc maxa đầu lại cho tui hồi sức rồi tắm táp lại cho tui xong về.
tranh thủ về ngay dù mấy anh phục vụ mời ở lại ăn tý vì cũng trễ rồi.
tic 299kkkkkk
tip em 6x, pv 50k .
hy vọng sau bài này được bác rùa thâu nhân làm đàn cháu nhé keke

• Like
Điểm cảm xúc: thánh chém gió

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
muội cám ơn huynh đã ủng hộ ạ, còn nhìu bé rất nhiệt tình và dễ thương đang đợi các huynh khám phá vào khung giờ vàng Dubai nhé ^^

NguoiDenSau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/8/19
Chủ đề
1
45
5
31
0 ₿
bé 14 này coi hình thấy cặp bưởi ngon quá xá, hôm nào vào thỉnh giáo mới được

Trạng thái