Hỏi đáp Xin phép được anh em góp ý

Lượt xem: 816

Tiktoker

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
22
54
59
0 ₿
Dạo này mình thấy trên tiktok các cơ sở massage quãng cáo khá nhiều, mình là tiktoker thấy chủ đề này khá hot, và mình có chơi trên đây thấy cũng là 1 lợi thế, nên mình xin mạng phép hỏi, mình có thể vô massage quay review không anh em

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Bạn có biết nội dung nhảy cảm bị tiktok chặn k ? Làm tiktok chả ai muốn gây dựng nội dụng mà trong quy tác bị kiểm duyệt hết :) chắc bác quay vì đam mê chứ cần gì kênh ? V quay lén thử, trải nghiệm cảm giác bị dí :3 độ tuổi coi tiktok trải đều lắm (nhỏ xíu cũng coi), đừng tiêm nhiễm sai đối tượng :3

• Like
Điểm cảm xúc: Tiktoker

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,852
4,621
30 ₿
review khúc nào bác, review khúc nhạy cảm là khó ra khỏi quán đó nha. Mà thôi tốt nhất đừng quay hay chụp gì cả, chụp đĩa trái cây, tô mì trứng thì ok bác à

Tiktoker

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
22
54
59
0 ₿
Mình biết nội dung nhạy cảm bị chặn, mình cũng phải suy nghỉ quay như thế nào để không bị nhạy cảm và đồng thời không bị cơ sở phản ảnh mình quay lén nhân viên, nên mình hỏi ý anh em vậy mà, hihi

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Chỉ cần bạn quay nội dung sexy 3 account là report bay kênh rồi , lúc trước mình đã từng có ý định như bạn nhưng dù có cắt clip ghép tốt như thế nào cũng không khó tránh khỏi đâu bạn , nhưng dù sao rất hoan nghênh ý kiến của bạn ^^ :big-smile:

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
theo kinh nghiệm hơn 10 lần đi mát xa của mod thì vô đó đừng cầm điện thoại kẻo lại khó về =))

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
V chốt ý là làm cái khác đi :)))

• Like
Điểm cảm xúc: Tiktoker