xin phép LAK cho em report về bé 10

Lượt xem: 1,225

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
Được sự Tin tưởng của bạn, giao cho mình điệp vụ em số 10 ở dua bai bình tân, và không để bạn phải thất vọng mình đã đi gặp em vừa về và có một cách nhìn về em này như sau:
Thông tin sơ về tên và tuổi :
Tên : H
Quê quán : miền tây

Em vừa xin vào đây khoản 1 tuần và đang trong giai đoạn học việc,
Hôm nay mình gặp em lúc 20h30 phút sau khi chạy từ q10 lên và phải chờ em thêm 25 phút,
Nói về thái độ làm việc: em rất vui tính, chịu khó hợp tác, nói chuyện vui, kết hợp với cv, trong lúc làm em cũng nói chuyện
Massage khỏe: vì Con đang trong giai đoạn học việc nên em Đang cố gồng mình lên để nhớ những gì được học nên làm rất nhẹ, và chậm, rất chậm, một điều nữa là em cứ một lúc là dừng lại và hỏi làm có sai không, em phải làm thế nào, tuy nhiên em cũng làm hết khả năng của mình, nhưng gì em đang được dạy lại, chắc cần mấy anh chỉ bảo thêm,
Massage đá nóng, Không có những chiu như be lưng, Đi lưng, chà lưng bằng cùi chỏ tay, nhưng nhìn chung là chấp nhận được phần này.
Massage thái kết hợp bj thu giản mệt, phần này thì em cũng thuộc dạng ddcn, em dùng cặp ngực săn chắc và to đó Đi khắp mọi nơi trên cơ thể kèm theo cái lưỡi em Đi liếm khắp mọi nơi không xót chỗ nào, Co màn bj ngược, thỉnh thoảng em dí cặp ngực to và cứng không mềm vào miệng cho bú bình, em có thể 69 được luôn nhưng một khuyết điểm là em không có tia bớt hay nao sạch Lam nhìn thấy rất ngán, không có Can đảm,
Em lam từ từng ngôn chân Đi lên từ từ tới tai và trường xuống lại dưới chân cứ như vậy liên tục, em cũng chịu khó hợp tác trtrong các tư thế
Tổng quan về cơ thể: Minh dáng chuẩn rất là OK.
V1: to cứng bóp vừa tây và thoải mái
V2 tâm ơn
V3: cần phải làm về sinh lại nhà,
Em số 10 Co thế phúcphục vụ cho ae

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89