Khác Xin review Mạc Thị Spa (sài gòn)

Lượt xem: 1,690

supportxxx

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/7/23
Chủ đề
2
34
7
Hnclgy
0 ₿
Bác nào đi cái spa Mạc Thị rồi cho mình ít thông tin đi, giá hơi cao nhưng ko biết chất lượng như thế nào

Kit Kat

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/9/22
Chủ đề
0
34
13
0 ₿
Giá quá cao luôn chứ hơi cao gì bác. Có *** *** của spa đó, ngày đầu hình như có nhiều ae review không tốt, nó xóa bình luận trong *** hết rồi

MrĐàmlim

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/10/22
Chủ đề
2
22
16
0 ₿
Bác cũng biết nói như thế rồi. Thì bác xung phong thẳng tiến vào đi khám phá đi. Ở đây tôi bảo đảm nhìu bác rành lắm. Mà nge thấy DV là muốn dọi như bác đang tò mò đấy. Kkkk

supportxxx

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/7/23
Chủ đề
2
34
7
Hnclgy
0 ₿
đợi có bác nào đi rồi thì xem review thử :)) tui đợt này hơi lười test, đợt đầu năm mới biết vuốt lướt thì tuần nào cũng đi check, bây giờ thì hơi ngán, phải check tin kĩ rồi mới đi

supportxxx

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/7/23
Chủ đề
2
34
7
Hnclgy
0 ₿
tui cũng có thấy vài ae nói mà chưa kịp đọc T_T, ko biết ae review ntn

MrĐàmlim

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/10/22
Chủ đề
2
22
16
0 ₿
Bác nào mà chả muốn xung phong đi. Những nhìn cái giá hết cái hồn. Mà chim vẫn còn nguyên. Kkkk

Chúc Long

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/1/24
Chủ đề
0
43
23
Tphcm
0 ₿
Nó cũng giống mấy cái hasu, joko, orchids thôi. Nhưng do trò vuốt lướt này ngoài bắc rất hiếm mà nhu cầu lại nhiều nên bọn nó nâng giá vô tội vạ. Chứ vô đây tụi spa vuốt lướt đập chết ngắt. Chờ đi 1 tháng nữa tụi nó ế giảm giá như đám hasu thì đi ko thì cho ế chết cụ bọn nó đi

• Like
Điểm cảm xúc: ThichTamChung

ThichTamChung

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/5/16
Chủ đề
0
6
2
34
0 ₿
Quen thói chặt chém ngoài đó rồi tưởng trong này cũng vậy. Gói four hand 8 triệu vãi chưởng. Như ở menspa q10 hay hh thì gói đó 800k tip nữa lên 1tr6 thì tụi này gấp 5 lần. Để 1 tháng sau thấy giá vé bớt ngáo lại thì đi test. Có khi chưa tròn tháng đóng cửa cmnr

• Like
Điểm cảm xúc: Chúc Long

Chúc Long

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/1/24
Chủ đề
0
43
23
Tphcm
0 ₿
Chưa kể gái xấu nữa, mấy đứa đi ngoài bắc chưởi om sòm, định vô nam lùa gà tiếp

Chúc Long

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/1/24
Chủ đề
0
43
23
Tphcm
0 ₿
Copy bên xammer

Kit Kat

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/9/22
Chủ đề
0
34
13
0 ₿
Tụi nó nghĩ ở sài gòn dễ kiếm tiền lắm. Tầm 1 tháng là nó nhận ra vấn đề liền thôi.

MrĐàmlim

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/10/22
Chủ đề
2
22
16
0 ₿
Nói chung ở đây không có gì để bàn về spa này hết. Vì nó như nước đổ tiền. Có bàn đi nữa. Không ai xung phong ra đó được chi. Bàn tới cuối tháng. Mà trong khi 1 tháng tôi lấy giá vé của sương sương. 1t8. Tôi chơi được 4 vé. Rồi nhá kkkk

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
123
85
0 ₿
Với giá đó nếu nhân viên làm skill tốt thì OK mà. Cái chính là vuốt lướt thế nào, HE thế nào, tương tác thế nào, nhân viên xinh không ...
Mình cũng định thử, nhưng nói thật với brand ngoài HN vào thì mình chờ thêm review. Nếu vuốt lướt kém thì khác nào đi massage mệt, mà massage mệt giá đâu có cao tới đó.

• Like

massage2023

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/10/23
Chủ đề
0
2
3
tphcm
0 ₿
Đã đi 2 lần gói s2 3.750.000
Lần 1 Tracy, mặt xinh, tướng ngon, quảng cáo là full (không Z), mà bé bỏ bài, chỉ HJ, trườn sơ sơ.
Lần 2 Chuột, nói chung là xấu, đéo muốn review thêm.
Đánh giá chung: Gói S2 này kiểu trộn Lingam với Mệt ở SG, Lingam xong trườn, chọt đít (mới chọt vào tao kêu đau nên thôi). Lingam làm thua mấy spa Lingam ở SG. Trườn thì như mấy spa mệt. Được cái là có quy định làm đến hết giờ thì thôi, ra vẫn làm tiếp (mà 2 lần làm có ra đâu, t phải tự sục).
Lần 3 , t thấy bé ở HN vào, hình xinh tên Đan, tính đi gói V3 thôi, book bên zalo xong, tới nơi thì báo "bé về rồi, bên zalo chưa nhắn lại a hả".
Nhìn chung giá so với dịch vụ là quá chát. Dịch vụ thì đầu ra ko đạt chuẩn như quảng cáo, nhân viên tuyển thấy có bé xấu vậy là biết ko lựa kỹ. Chăm sóc khách hàng rất tệ, chat bên *** là thường xuyên bị bơ, xong xin lỗi, kêu lỗi, kêu đông quá, lần 3 bị cho leo cây cũng ko nhắn tin cho khách xin lỗi, thông cảm gì.
T nghĩ chắc khoảng tháng nữa là dẹp.

Chúc Long

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/1/24
Chủ đề
0
43
23
Tphcm
0 ₿
Đúng vậy. Bọn này vô lùa gà chứ matxa gì, giá chat mà con được con xấu. Matxa thì lười chả biết mẹ gì cũng hô lingam

hoangnguyen11dvb

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/9/23
Chủ đề
8
44
18
ho chi minh
0 ₿
Ngoài ra ở Hà Nội mình đi cũng hai lần khác vé từ Bình thường đến mắc tiền thì nói chung đánh giá cũng tùy kỹ năng của từng bạn vé cao cấp thì bJ đầy đủ các chiêu trò như mệt nuru chỉ là ko dùng nước nhớt của nuru. Skill thì cũng tê tái từy bé làm. Hầu hết ảnh đẹp nên trừ vào chục phần % là thực tế.

Đánh giá chung loại hình Cảm Xúc Từ tốn nhẹ nhàng lên đến cao trào phối hợp giữa lingram và nuru nên giá cao ko rẻ nhưng nếu hợp gu (ktv và loại hình ko phầm phập ào ào mà chậm rãi hưởng thụ) thì ok. Giá thì cao thật.

hoangnguyen11dvb

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/9/23
Chủ đề
8
44
18
ho chi minh
0 ₿
Mình đi chỗ HN của nó thì nó lingam chủ yếu đó bác, có nhịp điệu nhấn nhá chứ ko phãi sục đâu. Mình test 3 lần 3 người khác nhau. Skill đều chứng tỏ có training nhưng SG mình ko biết vì mới quá chưa thử

Chúc Long

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/1/24
Chủ đề
0
43
23
Tphcm
0 ₿
Lingam thì ở saigon đầy: joko, hasu, lamour, orchids, mia, balance. Chỗ nào mà chẳng có 1,2 em xinh. Giá thì tổng cộng có 1 củ. Còn muốn nuru thì đi hệ thống hoàng long, ndl cũng toàn em xinh mà tổng cũng chỉ 2000-2500k. Còn cái mạc thị này gói 70 phút đã 2500k mà chả biết có dịch vụ gì, dư tiền thì đi

• Like

hoangnguyen11dvb

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/9/23
Chủ đề
8
44
18
ho chi minh
0 ₿
Nói chung chắc ngoài Bắc dạng này ko có nên nó vào phân khúc ruêng chưa cạnh tranh nên giá cao. Nhưng mình thấy nó đi style thị trường ngách kiểu lingam + trườn nuru bj 69 nữa nên cũng khó tuyển ktv hơn hội thuần nuru hay limgam. Đó là còn phải phối hợp cảm xúc nữa chứ ko phải công nghiệp nên kén chọn luôn khách và túi tiền của khách