Hỏi đáp Xin số BJ tại Đại Nam yersin.

Lượt xem: 1,676

thesonle

Tập Sự
Nhập Môn Massage
28/6/17
Chủ đề
0
117
15
33
0 ₿
tiếc quá e đi bên đại Nam mà e ko có xin số các bé , nhưng mà e đi thì e thấy có BJ nha bác ,

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
Hình như ĐN giờ có service ẩn BJ là tip 500k.
Hôm tuần mới khai trương lại mình đi 51 thì tự BJ luôn và y/c tip 500k, mình cũng hơi hớ người.
Bác có thể thử yêu cầu KTV BJ

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
512
194
0 ₿
trước dịch mình đi thì có BJ, tùy số. Có Z luôn, ra giá với mình, bao nhiêu ko nhớ. Sau dịch mới đi 1 lần thì ko có. Nhưng mình đi ĐN ko quan trọng chuyện BJ, nên cũng ko hỏi. Nói chung mấy em matxa khỏe ok, đỡ mỏi lưng và cổ, thêm thư giãn HJ là đc

thesonle

Tập Sự
Nhập Môn Massage
28/6/17
Chủ đề
0
117
15
33
0 ₿
bác này nói chuẩn nek , nói là biết có đi ĐN r luôn ... có Z luôn đó , e cũng đã dc ra giá luôn , có cái là tôi lại ko có nhu cầu tới Z mới đau chứ

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Tui cũng xác nhận là có đó nha, đi VIP, nhưng nói chung cũng tùy ngày và tùy khách, khách nào đẹp trai khoai nhìn ngon, gặp mấy em tới ngày thèm thì dứt luôn á, nhưng mà cho số người khác hỏi thì hông có nha. kkk. Với lần sau quay lại cũng chưa chắc là có, kkk. Gặp hôm may mắn thì ối dồi ơi, chứ đi Z công nghiệp như ở Vũng Tàu chán, còn kiểu cả 2 hứng lên dứt nó sướng lắm, mà cũng cảm giác nó sạch sẽ hơn, kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Thích Xúc Bình

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
Cho tham khảo VIP của ĐN có gì vậy bác, nghe các bác kia bảo chỉ có phòng to hơn còn mọi thứ y như phòng thường của hồi xưa trước dịch.

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
ĐN vẫn như nào giờ, mà thấy bên ĐN NS có phòng Super VIP nữa hông biết thế nào. nói chung đào mà muốn lên phòng VIP ĐN thì cũng đã chọn lọc rồi, ko phải ai cũng muốn làm VIP là làm đâu.

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Tui đi trên 2 lần / 1 em là có BJ hết nhé.
Với hên xui, tùy người, vì tui cũng có giới thiệu cho bạn tui đi thì nó không được.
Nên đừng hỏi tui đi số mấy nha :(

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong