Nha Trang Xin số HD Ltt và Tvo

Lượt xem: 5,716

Kitter

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/7/20
Chủ đề
1
36
6
0 ₿
Bây h hoa đà ngang giá vé quinter rồi. Hoa da thấp nhất cũng 6xị

bakalana

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/1/24
Chủ đề
0
3
0
Nha trang
0 ₿
Em đi Hoa Đà LTT có 1 bé làm tốt lắm. E hỏi số thì nhớ bé bảo số 30. Nhưng lần sau đi thì ở đó nói ko có số 30. Chắc là em nhớ lộn. Giờ mất dấu rồi tiếc quá. Em đi các bé khác nhưng không thấy ai ưng ý như bé này. Giờ em chỉ có 1 vài thông tin nhờ các cao nhân chỉ điểm: bé có nói tên Cúc( chỉ cần anh nhớ Tết là nhớ đến em, bé nói dễ thương ghê), sinh năm 97, quê Cà Mau, đang trọ ở Vĩnh Điềm Trung, bé cao cao gầy gầy, hệ quýt( gu em). Bác nào biết số hay biết sdt của thì cho e biết nha( inbox riêng để giữ riêng tư cho bé). Em xin đội ơn ạ.

svcd199x

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/3/23
Chủ đề
1
8
3
Nha Trang
0 ₿
service em nó làm cái gì bác? Mình đi kiếm cho

bakalana

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/1/24
Chủ đề
0
3
0
Nha trang
0 ₿
Bé nói chuyện dễ gần, tự nhiên, nhẹ nhàng. ko đùa quá lố hay hỏi quá vô duyên. cũng ko để không khí quá im lặng, gượng gạo. Lúc tắm xong bé cầm tay mình dẫn ra vì sợ trượt ngã. Lau người xong lại cầm tay mình dẫn ra ghế ngồi. Mình bị cận nên hông biết người khác có đc vậy không. Nhưng mà mấy cái tinh tế đó mình ưng ý lắm.
Lúc ngồi để lau đầu mình hứng quá mới vuốt đùi với mông bé ở dưới cái váy ngắn. Mình thích nhất cặp đùi với bắp chân con gái. Mà chân bé này trắng trẻo thắng tắp săn gọn.
Mát xa khỏe rất ok luôn. Tưởng đi mát xa khỏe bên ngoài luôn chớ. Có cả bấm vỗ đầu, xoa mặt, tay chân, ngón tay chân đủ cả.
Mát xa mệt thì mình kết nhất cái trườn người để mu bé cọ xát vô người. Khác éo gì vé vip ở Sài Gòn 1200k cơ chứ. Với bé liếm cơ thể từ tốn. Liếm cổ với tai làm mình tê giật luôn. Mình thiên về cảm xúc nhiều nên thấy y như người yêu.
Mình hơi khó ra nên bé BJ rất nhiệt tình, quay lại cho mình 69 và HJ cho bé. Mình chọc cho bé mà tay mình cũng sướng.
Random nhưng quá hài lòng. Vé 300k tip 500k. Locker 50k. Mình nói đùa là chắc phải tip cho locker 100k vì dẫn 1 cô nàng tuyệt như vậy ( Cả buổi bé ko đề cập gì về tiền. Mấy cô khác vòi vòi làm mình khó chịu)
Có thể bé cũng có cảm tình với mình nên làm ổn áp. Nên mình muốn làm mối ruột của bé luôn. Tiếc là nhớ lộn số. Hoặc mình sợ là bé nghỉ làm rồi. Đi gặp đc bé ngày 7/12. 02/01 mới quay lại mà mất dấu.
Các bác đi kiếm giúp e nhá. 1 là các bác cũng có trải nghiệm tốt. 2 là e sẽ cố gắng hậu tạ các bác ạ.

bakalana

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/1/24
Chủ đề
0
3
0
Nha trang
0 ₿
Bé ko có hình săm. Hoặc là săm nhỏ mà mình ko để ý thấy.
Bé ko hôn môi, ko dọn WC. Mình cũng thích mấy cái đó nhưng không yêu cầu bắt buộc, bé làm được thì làm, không thì cũng không sao. Nhưng hôn tai cổ cũng làm mình tê liệt rồi.

svcd199x

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/3/23
Chủ đề
1
8
3
Nha Trang
0 ₿
Nói chung là mấy cái bạn kể là bình thường ở HD luôn, 2 năm gần đây mình cũng ghé 5 lần, tháng trc ghé 1 lần.
Lần tháng trc hơi say tí xíu, đi random gặp 1 con làm đúng công nghiệp. Lần đầu tiên trong đời mình tip 1 con bé ở HD 300k, nó cũng chỉ lẩm bẩm "anh làm đc gì cái 300k trời", chứ ko dám thái độ gì cả vì nó cũng phải tự hiểu. Ra thằng locker thấy mặt mình quoạy nó cũng đéo dám vòi luôn.
Còn lại mấy lần trc mình đi thì ko vui nhưng cũng ko buồn lắm. Vì quy trình TVO LTT là tắm kỹ, ms khỏe, ms mệt (liếm, 69, BJ HJ) Thiếu bước nào là đc report. Ăn điểm là các em phải có công đoạn gì khác hoặc cư xử tình cảm như ny mới bắt khách tip cao hơn tic đc

Kitter

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/7/20
Chủ đề
1
36
6
0 ₿
Từ ngày trời đất ko còn ae nào review nữa . Kiếm một bé dễ thương skill đỉnh khó như lên trời