Xin thông tin mới Ngọc Ánh đường Hậu Giang

Lượt xem: 9,982

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
40
0 ₿
Có ae nào nằm vùng ở đây tầm 6 tháng đến 1 năm gần đây ko, cho mình xin ít thông tin, e nào ngoại hình và service tương tự 11 ở TĐK hiện giờ, nghe nói đồng phục khá đổi kiểu khá thoải mái để khám phá. Cám ơn.

mixaojon

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/10/14
Chủ đề
0
57
66
0 ₿
Ngọc Ánh 1 , đường Hậu Giang , thật sự hơi shock , nhưng mình nói thật , không thích hợp cho mấy chú mới tu luyện môn massage thần chưởng .
Những cao nhân nào đã từng cắm chốt ở VIP 6 lầu trên cùng thì inbox chia sẽ nhé.
Vài dòng chia sẽ đến newbie , ở đây có 2 loại vé , thường 110k , và vip 220k
Mình đi Vip , nên không để ý thường, thời gian hành lạc, ý nhầm, hành sự là 1 tiếng ,bắt đầu sau khi mọi công đoạn tắm táp , vệ sinh sẵn sàng. KTV sẽ ra báo bắt đầu tính giờ .
Về đồng phục thì lúc trước kimono , không có váy , chỉ có một cái áo choàng qua như kimono , ở dưới là khẩu trang, tha hồ khám phá
Sau này khoảng 2 tuần trước thì đổi y phục chút xíu , có thêm váy bó , hơi ngắn cộng với kimono bên trên , và cũng là khẩu trang bên trong ,
Được cái , đồng phục không có quần bó , nên ae tha hồ khám phá nhé
Về phục vụ thì , không đòi hỏi , không đòi quà . Nhưng nếu bạn yêu cầu nhiều , mà Tip 100 - 200k , " theo như kiểu bố mày cho thế đấy , làm j được bố mày nào ", thì bạn sẽ bị ăn đấm đấy nhé . Hôm trước , có 3 ông đi vô , đòi hỏi rất nhiều , mấy e cũng biết điều , thế mà ......,một ông ăn đấm xịt máu mũi...,ông nào trên đây dính phốt đó , kể ra nghe thử hen
Sau cùng , thì cũng như mọi khi mình chia sẽ ,được hay không, thái độ và cách nói chuyện sẽ quyết định tất cả trong thời gian bạn tiếp xúc với KTV .

• Like
Điểm cảm xúc: vicky113 and windstrike77

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
40
0 ₿
Xin số xinh hay service hot nhất ở đây không huynh. Cám ơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Tommy.

mixaojon

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/10/14
Chủ đề
0
57
66
0 ₿
Trong này , mấy em mặc váy đồng phục là những em mới, nên chọn những em mặc kimono, những em này thì quen với " phong cách " của quán rồi .
Đi massage , thường nên chọn random , như vậy sẽ hay hơn là chọn số do người khác đề cử , vì nhiều khi người này được mà người khác không,

UnlimiteD

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/7/17
Chủ đề
1
16
3
30
0 ₿

Vầy giờ mấy e nó còn mặc kimono nữa ko vậy bác .

Bác cho mình xin cái địa chỉ để mình text thử đi...