Q.1 Xin thông tin số 7 Đại Nam

Lượt xem: 6,104

MS King

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/4/22
Chủ đề
3
28
13
0 ₿
Chuyện là tích góp lâu nay đủ vốn, định vào random số 7 xem như thế nào, em fan CR7 ( hí hí ), anh em nào trải nghiệm rồi cho e ít review, với đại nam giờ có dịch vụ gì hơn không anh em hay vẫn như trước vậy ạ, nghe nói cơ sở hơi xuống cấp ? Cảm ơn anh em nhá

Chiến thần

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/12/15
Chủ đề
3
158
49
0 ₿
Nghe nói Đại Nam tạm đóng cửa, chờ bà Hằng về mới tiếp tục kinh doanh.B07

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
15
362
174
10 ₿
có nâng cấp BJ và thoải mái hơn trước 1 chút

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Cái này trước dịch cũng có mà, mình đi vài lần là các em làm liền .. nhưng báo trước skill về bj nhiều em làm tệ hơn hj đó nhé! Có lẽ các em làm tay quen rồi, đó là cảm nhận của mình thôi

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
em nào cũng làm hay tùy em bác nhỉ.

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Riêng mình thi thấy các em đều làm cả, thậm chí có em mình đi lần đầu cũng đã làm luôn mà. Còn lại nếu Huynh quay lại vài lần thế nào cũng làm cho. Như mình nói ở trên có em làm chán lắm, mình từng bảo dừng lại làm tay thấy phê hơn nhiều

• Like

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Mình thích vẫn thích BJ nhẹ nhàng tình cảm hơn là HJ dễ gây đau và khó chịu cho thằng em.

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Vậy bác chưa gặp cao thủ HJ rồi, tui còn khoái HJ hơn BJ á, BJ còn cầm được lâu, HJ tốt hơi bị phê 3-5p out rồi.

• Like

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Thì giống như mình đã nói, còn tuỳ vào tay nghề các em nữa. Bạn nghỉ sao làm tay đã có baby oil còn làm miệng chỉ có nước miếng thì làm sao bạn lại thấy nước miếng trơn tru hơn dầu. Ở DN mình chưa thấy ai bj mình ưng ý cả, cho dù em có chịu khó làm cả 15 phút hay hơn mình cũng không có thích lắm. Đó là chưa kể có nhiều sư huynh không chịu vệ sinh thằng nhỏ, làm các em khi làm phải lau chùi hoài cũng không hết mùi nên các em bị ám ảnh đâm ra sợ, mất tự nhiên. Thú thiệt nhé, từ trước giờ mình đã trãi qua rất nhiều em bj từ các em massage, bạn gái, bạn làm chung nhưng chỉ có ưng ý 2 người bj cho mình, 1 là người làm chung công ty với mình và 1 làm massage nhưng không phải làm dn. Em từ HN vào làm và cũng đã giải nghệ từ lâu rồi. Em này có chiêu ngậm sữa ấm và bj tuyệt vời luôn, làm cho cảm giác y như nhấp vào cô bé của em vậy đó

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong and emhamvui

nhất trung123

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/11/21
Chủ đề
0
20
16
0 ₿
Đồng quan điểm với bác là em cũng dc BJ ở ĐN cũng rất là nhiều số rồi, nhưng trước giờ mới gặp được đúng 1 em BJ rất đỉnh luôn, cảm giác khiến mình phải lưu luyến nhưng em cũng nghỉ rồi. Còn lại đa số là BJ bình thường nói chung là ko phê lắm, lúc mấy em chuyển làm tay còn tốt hơn nhiều! Vì mình cũng hiểu phong cách của ĐN ko như mấy cơ sở chuyên Thái, Osen, Nuru… nên mình cũng ko đòi hỏi cao hơn về phần này với các em dc ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin007

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Vậy là bác hên hơn mình rồi, mình chưa gặp em nào bj toại nguyện ở dn cả. Lúc đầu mình nghĩ bj trong chỗ làm massage như vậy có thể làm các em mất tự nhiên nên sẽ khó làm mình lên đỉnh nhưng sau đó mình có rủ vài em ra ngoài cũng vậy thôi, có lẽ kinh nghiệm của mấy em về phần này không giỏi nên mình cũng không đòi hỏi gì hơn