Xin tổng hợp mấy spa bên khu Phú Mỹ Hưng

Lượt xem: 65,133

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Mấy em trẻ đẹp mặt trang điểm quê, Dzú bơm từa lưa nói ngọng nghịu thường là dụ được khách HQ, giá cứng kiểu như EVA Phạm Thái Bường là HJ 300, BJ 500 và boom boom (từ này các bác Hàn xài) là 1 củ, ko được trả hơn vì kiểu nhạt nhẽo như vậy chỉ được vậy thôi. Mình ko thích kiểu này, vì giả nai là mình rất ghét.

Các bác muốn hưng phấn tột độ, HJ thì lúc có lúc ko nhưng phải "đi sâu" một chút mới hay. Quấn khăn, tắt đèn, vuốt aroma Thuỵ Điển cực thư giãn. Thử chuỗi SL Spa của Silverland Hotel như ở Lê Thanh Tôn, Thi Sách, Thái Văn Lung...và hàng loạt các KS 4-5 sao ở quận 1, thư giãn là có, vì tụi Tây nó tiêu tiền ko hoang phí như ta, đáng đồng tiền.

Lời khuyên: Tránh xa những chỗ phố Tây or Phố Nhật, các em áo dài tiếp thị Lê Thánh Tôn nhìn rẻ tiền mà offer 2 củ, về lại xót xa, tại sao mình tiêu phí mà ko cảm xúc.

Chân thành!

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Kamelot Huynh nói đến khu Hớt Tóc Thanh Nữ chỉ chuyên tiếp khách Hàn Quốc, Đài Loan gần Sân bay chắc cũng cách nay 8, 9 năm rồi ở đường Giải Phóng, Thăng Long, Ba Vì...
Còn nhớ những Tiệm thời đó ở ngoài cửa Tiệm nguyên một con đường như vậy đi ngang nhìn vào Tiệm nào cũng vậy không có thấy được một chiếc xe Honda nào dựng trước cửa Tiệm mà nhìn vào trong thì thấy mấy ẽm ăn mặc tươi mát ngồi giũa móng tay. Mấy lần đi xe máy đi cùng vs thằng bạn thân tới, tới Tiệm nào nó cũng không tiếp, Tiệm nào nó lịch sự thì nó kêu phải gọi đặt trước mới được vào hoặc nó nói hết phòng rồi khi khác đến, có những Tiệm nó thẳng thừng nói không tiếp Khách Vietnam.. WTF @@ Lúc đấy rất ư là sôi máu.. về bày mưu tính kế vs mấy tay đồng dzâm quyết chí fải đi một trong những Tiệm đó cho bằng được, bỏ thời gian công sức tiền bạc ra đi hóng tin thì được cao nhân chỉ điểm là vào đó làm sao làm đừng để người trong Tiệm nghi mình là người Vietnam thì nó sẽ từ chối tiếp.
Thế là tụ hội lại 4 anh em thân thiết lại, thằng nào cũng tự tuốt tác lại vẻ ngoài, lên đồ xịt nước hoa các kiểu.. rồi kêu chiếc Taxi phóng đến những Tiệm mà mình đã tia qua trước, bàn trước vs nhau là khi bước vào Tiệm là giao tiếp bằng tiếng Anh hết, thằng nào trình yếu yếu thì nói I’m from Thailand, thằng nào trình kha khá thì nói I’m from Singapore..
Thông qua cách đó thì cũng đột phá được bước đầu vào Tiệm, nhưng lúc dẫn Khách lên cầu thang lên phòng mấy em lại gài bẫy, mấy em để mình đi trước khi sắp lên tới khúc ngã rẽ, mấy em nói tiếng Việt kêu mình quẹo trái đi anh phòng bên này, lúc đấy mà mình không đủ tỉnh táo với lại theo phản xạ quen nghe tiếng Việt và làm theo lời ẽm nói là lộ liền, khi lộ là mấy tên bảo kê Tiệm nó tống cổ mình ra khỏi đó ngay & luôn. Một vài cái bẫy lại được đặt ra nữa khi vào phòng là mấy ẽm kêu mình tự thay đồ ra máng lên giá treo đồ bằng tiếng Việt, mình mà nghe được mà làm theo là ăn cám luôn. Rồi đến khúc dạo đầu, mới hôn hít lúc mình đang sung mà em nó đột nhiên quay sang hỏi tiếng Việt như anh thấy thế nào, thấy sướng không anh.. mình đáp lại sướng sướng lắm em àh.. là em nó bấm ngay chuông báo động gắn dưới giường Massage mình bị bảo kê lên tóm quẵng ra khỏi Tiệm. Còn vài cái bẫy nhỏ khác được giăng ra nữa như mời uống nước, hỏi uống nước gì, lúc chọn đào..
Giờ ngồi nhớ lại lúc xưa vì tánh hiếu kỳ, vì để vào được mấy Tiệm Tóc Thanh Nữ hay mấy nhà hàng Karaoke ôm không tiếp khách người Việt mà mình đã làm đủ trò giả này giả kia.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange, Kamelot and duhai

Thichdzuu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/12/18
Chủ đề
0
1
0
36
0 ₿
Bác cho xin 1 vài tiem dc ko.pm rieng mình hỏi voi

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
SL spa ở silverland giá cả ntn vậy bác

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Đúng là những dịch vụ tìm cảm giác lạ thường rất mắc nhỉ. . Tiền nào của đó :D

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
bổ sung ds nv New Spa:
8. My : trẻ, chân dài, face & body ok, mời làm vài tháng, chưa có kinh nghiệm

sáng nay mới test e SU, massage khỏe yếu, dưới trung bình, kg cảm xúc, thư giãn tụt áp
chắc bb New Spa luôn

@Dũng Xipo : Dung bị bệnh về quê, vẫn chưa vô SG

• Like
Điểm cảm xúc: Thay Tu and Lonelyboy81

Dũng Xipo

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/2/18
Chủ đề
0
33
4
38
0 ₿
Bạn cho mình số đi để mình hẹn trước thank bạn nhiều

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Silverland Grand Lý Tự Trọng thiên khoẻ, ít Art, các em có ve ko đẹp. Silverland Sakio Lê Thánh Tôn có 3 e nv, có e Art, có e HJ, tuỳ khách nghẽn. Silverland Jolie Thy Sách có 2nv, hơi già, nhưng cũng tuỳ, vòi vĩnh. The Myst Hồ Huấn Nghiệp sang nhất, mắc, có Art, có em vô duyên, dầu xịn, phòng thơm.

Nói chung, phải biết và phải chi tiêu...mới hứng thú...

Giá 1 tiếng giao động từ 370k - 650k tuỳ KS

minika

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/4/18
Chủ đề
1
6
1
30
0 ₿
Xin vài info trong Ước Mơ vs New Spa đi bác, em thích trẻ trẻ xinh xinh

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Lên trang chủ KL spa thấy có 1 giá vé duy nhất mà bác. Nó ghi là not include 10% vat và 5% ser charge, vậy mình có cần tip thêm không?

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Mỗi KS giá khác nhau đấy. Nói chung đều + 15% vì tiêu chuẩn KS 4-5 sao là % Service charge và 10% VAT.

Típ thì vô cùng: Nếu lướt và thái độ ngoan thì 200-250k. HJ (nếu có) thì 300-350k, BJ (hên xui, tùy duyên, tùy hoàn cảnh, số lần đầu tư...) thì 500-700k.

Nếu chảnh và ko hợp tác, né, rồi khó chịu thì không tip và ko ghé lần sau.

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Đã check KL, mass đàng hoàng, che chắn cẩn thận.
Cũng đã check YKC, ko lướt 1 chút nào