xin ý kiến v/v có nên tổ chức đại hội võ lâm lần 2 hay không ?

Lượt xem: 12,264

dtmdtm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/8/13
Chủ đề
1
23
0
0 ₿
Bac heo cho dia diem va thoi gian. Ai ranh thi di chung thoi. Chu doi tap hop dong du cung kho. Tks.

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
bác heo hẹn ae cafe giao lưu cũng được ^^ có gì gặp gỡ làm quen trước. có j bác ib em với nhé bác :D

Peasantmatxa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/10/13
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Hi AE,

Mình có vài lời muốn góp ý về việc tổ chức off cho AE trong forum như sau:

Muốn tập hợp AE tham gia Đại Hội Võ Lâm thì trước hết phải set up địa điểm, lên thời gian. Anh em nào tham gia thì vui lòng chuyển khoản trước số tiền......., hạn chót là ngày...... ( ví dụ 100k chảng hạn), phí này là phí trách nhiệm, anh em đóng xong rồi mà không đi đc thì coi như Ban Tổ Chức sẽ lấy phí đó xung vào quỹ, dành cho off lần sau.

Anh em nào chuyển khoản rồi thì update thông tin các AE tham dự để các members khác thấy đông đông, hoành tráng, thì sẽ tham gia tiếp.

Sau khi off về thì chụp lại những tấm hình làm kỷ niệm rồi post lên forum cho khí thế (có thể dùng phần mềm che mặt các members) để lần sau các new members thấy đc đông vui thì sẽ tích cực tham gia và forum sẽ ngày một phát triển hơn.

Thân,

Peasantmatxa

ak28

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/10/13
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
em xin tham gia với mấy a, làm một lần cho hoành tráng nào hehe!

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
Phong oi, kiem cai phong Karaoke nao chua khoan 50 cho to chuc luon di. an nhau hat ho offline cuoi nam. To chuc khoan dau thang 12 la ok, vi tu giua thang 12 den tet, minh nghi nhieu AE ban lam

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿

okie anh ạ. Để em lên plan rồi thông báo nhé. Anh em chuẩn bị mana để chiến nhé.

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

haha, ko có gái ae mình thông nhau àh :D, a Phong làm 1 cái pool party giống Escape deee :))) đảo kim cương Q2 deee

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
em điều đào cho các bác :)) .... hnay mới cafe cafao cùng ae diễn đàn. mong ngày nào đó gặp đc nhiều ae hơn nữa :D

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Mỗi anh em dẫn theo 1 em matxa ruột của mình nữa thỉ hay quá,chỉ đơn thuần ăn nhậu thôi,biết đâu bất ngờ 10 anh cung quen 1 em hoho