Q.1 - Xinh hiền như em ai mà quên nỗi | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Xinh hiền như em ai mà quên nỗi

Lượt xem: 881

viet hoang da

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
17
61
52
0 ₿
Chào mấy bác, được ăn cái lễ quá hớp từ cà mau lên Sài Gòn ghé thăm bà con mà như việt kiều về nước , tới đâu là nhậu đến đó sẵn phép còn xin luôn phát 1 tuần cho thong thả. Lên đến Sài Gòn đúng 10 Tây kết thúc chuỗi ngày chè chén chuẩn bị một tuần mới tui cũng phải kiếm nơi thả đạn tích tụ cả chục ngày.
Tới Sài Gòn trời chiều cữ ngỡ như tối , mắt thì sụp thế mà vừa đỗ xe ngay 41 một ánh sáng quen nó chiếu vào làm cho tui tỉnh giấc. Thong thả lên vài bậc thang ngồi vào cái ghế êm ái châm nhi ly trà nóng người tui bắt đầu phê phê lại rồi. Chọn random bé mà bảo có bé mới thì càng tốt. Đang thích cảm giác khám phá. Lần này số mới thiệt .

Tui vào phòng ngồi xông hơi rồi xông khô các kiểu do lâu không xong nên mới ngồi tý lại thấy nóng lại chui ra đổi phòng. Được cái xông nóng sẵn tui khoái, đến lúc gặp bé 52 . Chết luôn rồi, ngay cái nhìn đầu tiên tui yêu luôn cái nét mặt bé sao mà lần nào đến dubai cũng chết vì cái nhìn đầu tiên luôn chứ. Nhìn bé sao hiền ơi là hiền mà cứ như lần đầu đi mần vậy chớ. Thế tui chủ động áp lại liền. Kéo em ngồi vào lòng , cái cơn nứng cứ từng hồi trỗi dậy. Càng ôm sờ bóp càng hứng. Em ngồi lên thằng nhóc mà tui lại muốn như nổ tung luôn. Thôi kéo em qua bồn liền.

Trong bồn em bắt đầu thực hành kỹ năng chăm sóc thằng lớn đến thằng bé. Cảm giác này tui thích nhất là bảo gì em cứ làm theo như mèo con ve vãn một lúc bắt đầu em chăm sóc đặc biệt thằng nhóc mà phải gọi như là kỹ năng của em. Từng cơn giật giật của tui bắn ra cả chục ngày ấp ủ chỉ vì cảm giác khoái cảm em mang đến.
Lên giường vẫn đấm bóp như bao bé , tui cũng để em làm cho đủ, lúc đầu em hơi nhẹ tay sau khi hỏi tui tui bảo tăng lên tý thì phê à. Em đấm bóp xoa ấn cổ vai gáy đã, ngồi nhiều nên em ấn phần thắt lưng bằng đá nóng phê là phê. Sau khi để tui phê phê thì đến lượt em . Từng cảm giác xác thịt đúng nghĩ chạm vào nhau, từng milimét cảm giác em mang lại điên từng cái hơi thở nhè nhẹ tui điều cảm nhận hết. Đến lúc lật người lại cứ như được giải thoát khỏi cảm giác bị bóp nghẹt thằng nhỏ lúc nảy thì giờ đến thằng lớn, xoa sờ bóp cặp ngực em rồi đến khe suối em cứ như chực chờ tuôn ra , máu lên kéo em xoay lại húp suối nguồn giải cơn thèm hơi gái mấy ngày nay, hết lượt em bú mút thằng nhóc đến tui húp cô bé trao nhau một hồi tui lại thêm lần bắn tung toe.

Em sau khi giúp tui lên đường 2 phát rồi mà em vẫn còn sung lắm chứ vuốt ve thằng nhóc mà nó ngủ như chết rồi , thôi ôm em một hồi tắm lại về. Đi về mà người nhẹ hiều, đúng là gặp đúng đối tượng tự nhiên bao nhiêu thứ cứ vậy bụng ra hết hà. Lời chúc muộn màng đến mấy bác, một kỳ nghĩ vui vẻ nhé.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿