Gò Vấp Xinh Xinh - Dâm Dâm - Nhẹ nhàng tình cảm KTV 09

Lượt xem: 4,422

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
38
0 ₿
Xin chào ae....
Lâu quá mới có nhắc hứng viết RP cũng bổ tại vừa gặp được bé quá ngon bên Ánh Dương....

Chuyện là hôm nay lại mò mẫm từ cà mau về SG, những lần trước mỗi khi về sg là cẩm Thy thẳng tiến, nay thấy bên ánh dương đang có ưu đãi 30% cho gói DV mới *** Queen... Nghe ae cộng đồng bằng tán cái vụ CIA phê làm mình tò mò, hồi giờ chưa đc xuất trong miệng ai bao giờ nay thử trải nghiệm xem có phê ko??? Hồi giờ đi Ánh Dương cũng đôi ba lần thấy CSVC bên đó khá ổn áp, các bé cũng khá ok có điều nhà mình qua đó hơi xa lên toàn loanh quanh bên Q12....

Bốc máy alo QLy đầu trọc lần trước có xin số a...Xác nhận đặt lịch và được a tư vấn bé 09 mới, với lời cam kết chắc lịch của a là bé xinh và hợp gu mình ko hài lòng anh đền mình 100% vé và típ.....Book Grap thẳng tiến đến nơi cũng 14h chiều, vẫn thái độ vui vẻ thân thiện của các bạn locker ( điểm + ) => Lễ Tân vui vẻ mời ngồi uống nước nghỉ chút rồi lên phòng ( Ok ).... Thủ tục vé *** Queen gọi đặt trước dc giảm 30% còn 700k cũng khá mềm cho một bữa tiệc thác loạn.... 10p nghỉ ngơi xong locker mời lên phòng, locker vừa rời đi thì một bé xinh tươi với chiếc răng khểnh khá duyên, bé nhẹ nhàng cười chào thấy ổn áp luôn....Mới đi nắng về cũng ko muốn xông hơi, và mục đích của mình hôm nay là để trải nghiệm xem cái vụ làm tình và xuất tinh trong miệng của gói *** Queen nó thế nào???? Nhân lúc bé đang trút những mảnh vải mỏng manh trên cơ thể tôi tranh thủ kéo em vào lòng để khám phá và bú bình, em rất hiểu ý và hợp tác nhịp nhàng.... Bé hỏi mình anh thấy ngực e vậy đẹp ko anh???? Chỉ biết gật gù khen ngon thôi các bác ah vì mình thích hàng thật và vừa tay chứ ko thích hàng bự..... Bé mời mình đi tắm, mới bước vào bồn bé quăng ngay câu giờ em làm tình cho a trong bồn nhé, nghe thấy kích thích quá ok luôn...Bé xả nước vào bồn và triển khai thế làm tình mà lần đầu tiên tôi được hưởng thụ....... Đầu tiên là ôm mình từ phái sau hôn hai bên tai, gáy, cổ và dùng cặp ngực trượt từ lưng xuống mông, xuống mông bé quỳ gối xuống bồn và dùng lưỡi đi quanh hai bên háng.... Bé đẩy một chân mình gác lên thành bồn và chui đầu vô háng và dùng lưỡi liếm hai hột trứng cút ( má nó phê Vl ).... Máu quá ko chờ thêm nữa mình bảo bé nằm ngửa ra để a làm tình cho e... Bé bảo anh dùng lưỡi se đầu vú và tay sờ vào cái hột của con bướm thì con gái mới sướng Ok......Bé có cặp vú sờ phê lắm luôn, miệng bú bình tay thì móc bím được khoảng 5p thèm lếu lều quá tui bảo bé ngồi thành bồn và mở banh hai chân để thỏa sức lều lều ở tư thế gợi dục nhất.....Sau 5p hì hục ăn L thì cũng được bé phục vụ lại với những tuyệt chiêu làm tình mà chỉ *** Queen mới có => KQ sau vài chiêu nút cán con trym trong miệng bé đã hút sạch những dòng nhớt của con trym về mệng bé ( Má ui làn đầu xuất vào trong nó phê ko tả được, lúc xuất cũng sướng lâu hơn xuất ngoài ).... Nằm nghỉ chút rồi tắm.

Massage Khỏe 9/10 bé làm đủ bài đấm bóp và bẻ khớp, đá nóng các kiểu
Massage Bé thoa Nuru lên lưng rồi dùng cặp ngực chà thái từ trên xuống dưới, em trườn cặp ngực lên rồi dừng lại trên đôi vai, và hôn gáy hôn hai bên tai kem theo tiếng rên rất gợi tình, em dùng cái lưới khoét vào hai bên tai cảm giác tê tái nổi da gà... Cao hứng quá mình xoay người lại và kéo em lại gần để ăn hai quả đào tiên tròn trắng .......thằng em bên dưới bắt đầu vươn vai nổi máu dâm...Em tiếp tục chà thái phái trước khoảng 5p thì chuyển qua....
Massage mệt em bắt đầu bằng đường lưỡi mềm mại đi khắp người làm mình tê tái, em tấn công đồn dập liên hoàn cước chiêu thổi lỗ tai, liếm ti rồi xuống thằng em đá bi, quyét trụ tê tái... Không những làm tình dâm mà bé còn biết cách dùng con bướm đúng thời điểm nhé mọi người.... Lúc mình đang tê tái thì bé xoay người úp con bướm vào mặt mình.... Lại nhớ đến chiêu << bướm đầu vành môi >>, Bướm dâng miệng trym tội gì ko chén???? Thế là đưa lưỡi lướt qua hai cánh bướm mà bướm đã rỉ nước, càng đi lưỡi sau vào con bướm thì càng rỉ nước cùng âm thanh rên rỉ càng lúc gấp gáp, đôi mắt bé nhắm hờ miệng thì rên rỉ ...10p lều lều bé thoả cơn thèm bé lại BJ nút cán càng lúc càng nhanh làm thằng nhỏ ko trụ thêm được bao xuất tiếp vào miệng bé tập 2 phê tê tái luôn......

Kết Quả lần đầu tiên được xuất hai phát trong miệng bé 09 phê nhớ đời luôn .... Trước giờ chơi xuất ngoài kém phê hơn

Nhận sét về bé KTV 09
Face: Xinh, duyên dáng ( nhờ răng khểnh )
V1: 9 điểm (hàng xịn ko sửa chữa )
V2: 8 điểm, Đẹp ( mềm mại, ôm bao phê )
V3: đẹp ko chút mỡ
V4: 9 điểm ( Nhiều nước, lỗ nhỏ, bos )

Hoa8190

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/4/21
Chủ đề
1
78
26
0 ₿
mà ong duoc lam be luon sao

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Bác tả chân thực, chi tiết nhỉ. Đọc report nào mà thằng em ngóc đầu dậy tức là bài đó từ hay đến xuất sắc B34

phe pha

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
2
22
3
0 ₿
Bé này mới hả bác . Bác lại đk thăng hoa trong miệng của e nó . Kkkk

Namthanh6699

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/19
Chủ đề
2
85
37
33
0 ₿
Nhẹ nhàng dễ thương .. răng khểnh duyên nữa .. e này ok này ae

tang4006

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/10/20
Chủ đề
1
27
3
0 ₿
Bé này hôm trước mình đi .. nhìn mặt hiền mà làm tình phê tới nóc luôn

Hai Troc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/20
Chủ đề
2
50
10
0 ₿
E này lại là 1 số hót ad rồi . Sẽ ghé trải nhiệm . Mà bác viết bài e đọc cũng phê

thienxa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
1
28
7
0 ₿
Đọc hết nửa bài thôi đã không chịu được nữa rồi .. Thôi tôi không đọc nữa đọc nữa sợ ướt quần .

ThíchĐủThứ11

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/10/20
Chủ đề
1
84
6
0 ₿
Nghe bác nói . E muốn rách thằng nhỏ tới ngay

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.