Q.12 XỔ SỐ 10/08 Cùng với em số 20 định mệnh

Lượt xem: 656

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Sau khi nhận được code mình bên phòng xe qua quận 12 đến nơi xuống xe vào giao code thế là các locker cho lên phòng luôn, các locker nhiệt tình hỏi a có yêu cầu em nào không mình thì đi ramdom xem sao, xong mình vào xông hơi lúc thì e vào chào mình cắt rất niềm nở, bảo mình ngồi ghế uống nước chờ e xả nước, xong e cởi đồ ra và tiến lại ghế ngồi lên đùi và tay mình bắt đầu khám phá vòng 1 và vòng 3 của e, xong e quay lại và cho mình thế là tiện thể bú sữa luôn haha, 1 lúc e kêu mình vào tắm nha a vào thì e rất chu đáo hỏi nước vầy ok chưa a, rồi e tắm rất kỹ nha từ đầu đến chân, còn tuyệt chiều dùng vòng 1 to tròn trà người và thằng e cả mông nữa, thế xong lên giường nằm.
Massage khỏe là ưu điểm của e đấm rất giỏi , làm rất có tâm hỏi a có muốn e đấm lực vầy đủ chưa hay thế này ok chưa a giống đi massage khỏe thực thụ.
Massage mệt e chà ngực từ dưới lên kèm theo đường lười đầy diêu luyện làm người mình sướng tê ngươi, xong quay lại thì tiếp tục màn trà từ trên xuống dưới và đường lưỡi tuyệt vời mình tiện thể khám phá vong 1 3 4 của e luôn haha, vòng rất chuẩn vòng nào ra vòng đó nha, xong đến màn 69 huyền thoại e xoay lại nhưng vẫn kiễng 1 chân lên để ko đưa sát vòng 4 vào mặt mình cho có thể nhìn thấy rõ và khám phá bên trong tốt hơn , vòng bốn được chăm sóc rất kỹ thơm và nhiều nước a e có thể khám phá, e bj thì trên cả tuyệt vời và diêu luyện mình chĩu thua trong sung sướng, e nằm cùng mình 1 lúc rồi ra trước massage đầu thư giản thoải mài.
Tổng kết:
Csvc 8đ
Service 9đ
V1 : 9đ
V2 : 8đ
V3: 8đ
V4: 8đ
Mặt xinh xắn, dễ thương.
Đáng thử nha các bro.

Tổng thiệt hại:
Vé : mod tài trợ
Bo: bằng vé

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
86
1,487
542
32
0 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời tại Cẩm Thy… Cảm ơn anh đã chia xẻ chi tiết về buổi trải nghiệm.