Q.1 Xổ số cùng 11 DBq1

Lượt xem: 1,770

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Máy mắn trúng code onsen chtr XSOL nên book ngay số 11 để trãi nghiệm. Bé Thỏ trông nhỏ nhắn và xinh xắn, các vòng chuẩn với body, người miền tây, giọng nói nhỏ nhẹ dễ thương, mặc đồ coslay như hs luôn, mình xông hơi tầm 10p thì thấy bé vào và cbi khăn thì mình cũng ra chào bé, bé lau sơ cho mình r ngồi giao lưu xíu thì vào bồn. Vào bồn thấy bé tắm cũng bình thường, ko thể hiện skill hay kích thích như các bài rp của các bác trước đã trải nghiệm qua, mình toàn chủ động thôi và thấy bé cũng không hưởng ứng nhiệt tình lắm, chắc có lẽ mới bị qly la do ca trước bị trễ giờ hay sao mà hối thúc lên lau mình. Lên giường tiếp phần ms cũng vậy, bé luôn canh đồng hồ và tranh thủ thư giãn cho mình sớm, thời gian còn lại thì nằm ôm ấp nói chuyện đợi hết giờ để xuống, làm mình cũng cảm thấy không đc thoải mái lắm. Mình lướt qua phần khoẻ cho bé, vì chủ yếu của mình cũng là phần sướng thôi, hiệp 1 mình muốn làm cho bé sướng trước nên khám phá bé nhiều hơn, 2 quả đào của bé săn chắc, ti lớn, rất ngon miệng và vừa tay, còn Hàu biển thì nước nôi lên láng, thơm và mặn mà. Sau một hồi làm cho bé sướng xong thì cũng lượt mình đc sướng. Bé này mình thấy có điểm mạnh ở cái lưỡi, bé đi lưỡi toàn thân mình rất là phê, nổi hết cả da gà, bé liếm láp rất nhiệt tình, bé liếm từ trên xuống và dừng lại ở thằng e của mình rồi bé chuyển qua thế 69 luôn, vô thế mình phê pha quá nên tuôn trào hết luôn còn bé thì nuốt trọn hết sự sung sướng của mình. Sung sướng xong 2 ae nằm ôm ấp nghĩ mệt xíu rồi ra cho bé tắm lại, vì thời gian còn nên mặc đồ vào ngồi tám với bé đến hết giờ thì xuống.
Kết bài thì Csvc tốt và Phục vụ OK
Tic code XSOL
Tip = tic

Cám ơn Mod và cơ sở đã tài trợ code để ae cộng đồng có thêm cơ hội để trải nghiệm. Chúc cơ sở làm ăn phát đạt, chúc cộng đồng ngày càng lớn mạnh.

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui, Beconngaytho and El25

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Chúc mừng anh @Comando_8x đã may mắn trúng phần quà event từ diễn đàn, có buổi phê pha, ấm áp cùng bé

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
221
1,763
1,265
0 ₿
T đi e 11 này cũng 6 lần và đều phê sung sướng, chắc đi nhiều thân thiết nên e nhiệt tình với t nhiều hơn, ngoài ra t cũng đi giờ vắng vẻ 1-2h trưa nên bé làm thoải mái giờ giấc ko phải chạy cho kịp giờ

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho and Comando_8x

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Chúc mừng bác

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
518
293
Cần Thơ
0 ₿
Mối ruột luôn à:))) mà sao hình ảnh có hỉnh thấy mình dây loli có hình lại thấy múp ta