Q.1 [Xổ Số] Đi chơi trung thu bị số 9 hấp diêm

Lượt xem: 1,536

dark_knight

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/11/14
Chủ đề
3
45
13
0 ₿
Nhân dịp trúng 1 code Thái từ mod @Uchiha Itachi , mình phóng xe ngay Dubai TĐ để trải nghiệm và chia sẻ với anh em.
Mình đi vào lúc khoảng 5h chiều, vào lễ tân mình có hỏi để chọn ipad nhưng chỉ còn 1 pé trống là 09. Mình nghĩ chắc là định mệnh rồi nên bù thêm tiền vé đi luôn vé Onsen 1.
Phòng của mình là phòng số 5, mình tranh thủ xông hơi trong lúc chờ pé. Phải nói là phòng xông rất mạnh, ngồi khoảng 5phút là mình chịu hết nổi phải chui ra. Chờ thêm 10p nữa thì bé bước zô phòng, cảm nhận đầu tiên là có da có thịt, mặt đẹp kiểu trưởng thành, chín chắn chứ ko phải Loli. Và cuộc chiến bắt đầu:
-Hiệp 1: bồn tắm. Mình rất ấn tượng với v1 của pé, kiểu vừa tay, hàng real, rất mềm :D Bé bắt đầu tắm rửa cho mình và bắt đầu thi triển võ công, mở đầu là lưỡi thần công chạy từ cổ xuống cây cột. Kỹ năng của bé phải công nhận là đỉnh cao, vì mình đã từng đi massage ở rất nhiều chỗ nhưng chưa chỗ nào làm mình có cảm giác sắp out ngay chỉ sau vài phút như vầy. Dường như bé cũng cảm nhận được là e sắp out nên ngưng lại hỏi và e cũng thú nhận là sắp out rồi. Và thế là bé nói "e chưa cho a ra đâu, mình còn nhiều bài chưa làm lắm" và 2 ae đứng dậy lau mình, bước qua giường chinh chiến hiệp 2.
-Hiệp 2: Nuru. Bé có hỏi e là muốn thư giãn luôn hay là làm khoẻ trước. Thiệt tình, thằng em ở dưới đang chào cờ dữ quá nên em quyết định thư giãn tiếp. Bé đổ gel nuru lên và bắt đầu chà khắp lưng em. Đầu tiên là dùng v1 để chà, sau đó là dùng v4 chà. Khúc này là em phải cố gắng lắm vì thằng em ở dưới đã cứng ngắc rồi mà lại phải nằm úp, cấn cái giường hơi khó chịu nhưng cũng muốn thử xem bé còn những bài nào. Và cái gì tới cũng tới, bé kiu em nằm ngửa ra và bắt đầu thi triển kĩ năng. Bé dùng cặp đùi kẹp thằng cu em lại và bắt đầu nhấp, em nghĩ là đa số anh em ở đây sẽ ko trụ nổi skill này vì phải công nhận là cảm giác nó giống lúc ấy ấy kinh khủng. Vừa nhấp em vừa tưởng tượng tới mấy cái film Jap gần đây, chừng chục cái là em lại có cảm giác sắp out và bé vẫn rất tinh ý, thấy em sắp out thì chủ động làm chậm lại.
Tới đây nói thiệt là em ko chịu nổi nữa nên chủ động nói với bé là a muốn out lắm rồi, e làm nhanh cho a out nha, a thích kiểu kẹp đùi. Và thế là e tiếp tục nhắm mắt lại, resume lại bộ phim Jap trong đầu, hoà nhịp nhấp cùng pé và out trong mãn nguyện. Lúc mới out pé còn hỏi là của ai đây, của a hay của e mới ghê chứ :))
Nói thiệt trong bao nhiêu năm đi mát xa thì đây là lần đầu tiên mà em phải van xin để được out. 1 buổi chiều mãn nguyện.

Tick: code free Thái bù 400 thành Onsen
Tip: 1tr
Locker: 10k

Cảm ơn ae đã đọc.

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Rồi Bro bị hấp diêm đã báo Công An chưa :8onion38:

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13
152
76
0 ₿
kaka, nhớ giữ lại tinh trùng làm bằng chứng nha :yociexp108::yociexp108:

Hồng Ban Chủ

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
15
150
94
0 ₿
Kiểu này thì toang, hấp diêm có la ko, phải la lớn ngta mới cứu được, kiểu này chắc phê quá buông tay

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
793
334
0 ₿
Chúc mừng anh @dark_knight có đêm trung thu mãn nguyện cùng nàng 09
Rất vui được phục vụ anh lâu dài, gọi 0932484835 để đặt lịch trước khi đến