Q.1 Xổ số OL Gặp lại Bối Bối 19

Lượt xem: 2,349

West door

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/10/18
Chủ đề
8
86
17
0 ₿
Lâu lắm mới đuợc quay lại SG và May mắn trúng cái code event XS Tây Môn Khánh tôi tranh thủ gọi book ngay bé 19 Bối BôiSx tiểu yêu sau bao ngày ko gặp.

Sau khi check code thì Tây mổ up lên onsen 2 luôn cho máu. A lễ tân tận tình sắp xếp ngay phòng VIP 10 tầng 4

Phải nói là phòng rộng bao la, gấp đôi phòng vip thường. Giường và bồn to và đã.

Xông hơi dc 5p hơn là bé đã vô pha nước, nằm đợi thịt. Sau bao ngày ko gặp thì nay Tây mổ thấy bé thon hơn, body bốc hơn và vẫn rất là ddcn cái giọng cười lơ lớ ko khác dc.

Trút bỏ lớp đầm ren màu đen và áo ngực mỏng lộ nguyên body mlem muốn nhảy vô cắn liền nhưng chưa kip nhảy vô thì bé đã nhảy thẳng vào người Tây mổ rồi. Trao nhau màn dạo đầu bằng những cái cắn môi, làn da trơn láng mịn màng, tuột luôn chip ren. Cả 2 cơ thể bây giờ trần truồng bé kéo một tay tại hạ bảo "BÓP nó di a"

Tay kia kéo tay mình xuống cô bé đang khô "Làm nó ướt di a"

Nàng thật là D qá di a. Sánh ngang Phan Kim Liên của Tây mổ.

Bé nhẹ nhàng kéo Tây mổ xuống bồn tắm gội, tại hạ cũng tắm cho bé nhưng ăn bưởi nhiều hơn. Bé cười mãi như lâu lắm moi gặp người yêu v. Thả người xuống bồn bé dùng cặp buoi mat xa MẶT Tây mổ rồi sau đó kẹt ngộp thằng em. Bj từ nhẹ sâu rồi lên theo từng nhịp rên, out nhẹn nhàng 1 shot trong bồn.

Phần massage khoẻ: bé làm khá ok có đá nóng, túi thảo dược. Bác nào muốn khoẻ đúng nghĩa thì chắc chưa đủ đô vì Thế mạnh của bé là ở phần massage thư giản

Massage mệt: bé quần Tây mổ lên bờ xuống ruộng theo kiểu sướng. Bối bối người thơm nhẹ mùi moschino. Phần này các đồng đạo hãy tự khám phá nhé nhưng nó phê hơn nhiều so voi phần trong bồn đấy. Sau đó ôm nhau nằm bé bảo Body Tây mổ giống nyc qa muốn làm thêm shot.

Bé tinh ý goi trước lễ tân một phần mì gà ác để tại hạ xuống là có phần ăn ngay. Cưng thế.

Review món gà ác: qá ngon và chất lượng hơn tại hạ mua bên ngoài nữa.

Lúc Tây mổ về thấy cs full phòng luôn roi chúc cs luôn làm an phát đạt.

Đánh giá:

Lễ tân: a quản lý và loker vui vẻ 10/10

Csvc:10/10

Ktv: 19 bối bối

V1: bưởi có sửa nhưng là loai hảo hạng

V2: eo ót ôm sướng

V3: trơn làng, to

V4: sạch sẽ, nước nôi

Ưu điểm : phù hợp newbie, hay các bác thích các bé ngon, bạo, vui vẻ

Nhược điểm: số hot nên hoi khó book chiu khó goi trước.

Tic: free+300k
Tip: 1200+ bonus
Loker lễ tân 70k
Bác giu xe 10k

Tại hạ cáo từ hẹn gặp lại

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,963
3,241
Hang Thỏ
64 ₿
Up vé đc hả ta. Bữa tui đi hok biết up vé. Nghe bác kể tò mò quá. Chúc mừng bác...

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
  • Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đêm khuya tĩnh lặng đọc xong bài Report này bỗng dưng JL thấy nhớ BỐI BỐI vô cùng cực... phải thu xếp trốn về Saigon vào thăm ẻm với cái Tic Vô Cực mới thỏa thuê cái sướng được

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cảm ơn Anh @West door đã ghé thăm Bối Bối và có đêm phê pha cùng Bé
Anh gọi 0941012041 để được phục vụ tốt nhất

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ úp vé bình thường nha anh, chỉ bù thêm tiền chênh lệch vé thôi ạ

• Like

HANKAKA

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/1/22
Chủ đề
0
36
3
0 ₿
Cố dưỡng sức đi người ae cn tuần rồi mình gặp 19 có ngồi 8 với ẻm thì dc biết 4 shot đang là kỉ lục của bé cũng như dbq1 đó . Ráng phá kỉ lục nha ông bạn kkkkk

• Wow
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
@@ JL nay cũng đã có tuổi rồi , hổng đú theo nổi để phá cái kỉ lục đấy đâu.
Gắng sức lắm mần 3 cái phọt phọt trong 120 Phút khi gặp đúng người đúng thời điểm đủ "cảm" được thằng anh lẫn thằng ciu... đây đã là giới hạn của mình rồi.
Cố quá sẽ thành quá cố , khi vào 41 LTHG hào hứng hừng hực khi ra băng ca khiêng lên xe Cứu Thương xụi bại đụi nằm dài thì thiên hạ sẽ cười ná thở vì địch không lại mấy ẻm mà ai biểu sung mãn quá đêêê =))))

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
hihi, cố gắng vượt qua chính mình đi anh, em tin anh làm được, anh em tin anh làm được:sprite-245::sprite-245::sprite-245:

• Wow
  • Haha
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and Mr Mìn

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Này là ai đây ta @@ chắc chắn 100% đây hok phải Pé Thảo Lễ Tân rồi.
Em tin anh làm được , anh em tin anh làm được nhưng bản thân anh lại hổng hề tin anh làm được điều hok tưởng....
Thôi thì nay mai anh thu xếp trốn về Saigon , ghé thăm BỐI BỐI để xem cục cưng damdang có thể giúp anh vượt qua chính mình được hok nà =))))

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ hóng report 4 shot cùng với bé Bối Bối của anh ạ, mạnh mẽ cố lên :sprite-33::sprite-33::sprite-33:

• Wow

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Anh đang suy nghĩ coi có nên thử lửa Tic ONSEN ∞ vs BỐI BỐI , hay đi 4 Tay BỐI vs Pé 33 hoặc 09 hay Pé 29 mới nè , mà thường đi 4 Tay BỐI sẽ giành mần công chiện hết àh @@

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cái này thuộc về sở thích của anh rồi ạ
hay là anh gặp Bối Bối làm vé vô cực trước
Ngày hôm sau anh làm vé 4 bé ạ

• Like