Q.1 Xổ số online 6/9 newbie nên thử Tuyệt đỉnh thư giãn ngày mưa gió 39

Lượt xem: 1,198

vitaminc

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/19
Chủ đề
24
354
106
0 ₿
Tối qua sài gòn mưa to chốt kèo bé 16 thấy mưa quá nên huỷ phút 90. Nhưng xíu hết mưa thì bé lỡ vào ca mới. A loker bảo yên tâm bên em toàn siêu phẩm rồi đưa ipad cho chọn. Lướt qa 1 lúc thấy bé nào cũng 9/10 nhắm mắt chọn bé ko có ảnh trên forum để reivew cho ae bé 39.

Dubai vẫn vip loker thân thiện, nhiệt tình. Mình dc dẫn lên lầu 4 phòng rộng rãi giường to êm. 2 phòng xông riêng biệt. Bồn tắm thì chơi trò gì cũng được hehe.

Sau 2 màn xông hơi thì bé mở cửa vào trong bộ đồ ngủ màu hồng. Áo để hở nửa ngực trên. Rồi hiểu luôn tối nay ăn bưởi thay cơm rồi.

Bé face dễ thương tươi cười, chào hỏi mình mà cười tít mắt. Nhẹ nhàng dẫn mình xuống giường r lau mồ hôi, lau luôn thằng em. Bị tấn công bất ngờ quá mình cũng mò mẫn lại thì bé lại bạo hơn. Cắn nhẹ môi dưới rồi đánh lưỡi. Bé bảo e thích a nhẹ nhàng để e hoá yêu nhền nhện.

Vào bồn tắm mới ngắm dc body ngọt từ xương. Thơm mùi nước hoa ngọt ngào, bé gội đầu tắm thằng em chăm chút. Mình cũng tắm cho e mà chủ yếu là cặp bưởi 5 roi. Sau đó bé trườn xuống lắp cặp bưởi kẹp nắc thằng em, rồi nhẹ nhàng bj liếm cột tê cả ngươi. Âm thanh rên theo từng nhịp lên xuống. Màn dạo đầu như thế quá ổn. Lau khô người lên massage cho khoẻ người chuẩn bi hiệp 2.

Massage khoẻ: bé làm khá ổn, có đá nóng, gối chườm. Massage đầu, mình ngủ lúc nào ko hay.

Massage mệt: sau khi thoa dầu khắp người thì bé dùng cặp ngực đi khắp người, đường lưỡi đi nhẹ nhàng tê đúng chỗ.

Nằm ngửa lại v4 ướt nhẹp cùng voi dầu massage cạ sát thằng em lên xuống. Bé cũng nhắm mắt phê theo, có cảm giác là lệch 1 ly thui là chui tọt vô luôn rồi.

Sau đó mình tiếp tục thuong thuc bưởi 5 roi, bé thì hun tới tấp.

Bj và 69 là màn san sau cùng nó phê lắm các bác phải tự trải nghiệm nhé.

Sau việc 2 đứa ôm nhau nằm chém gió, vì bận việc nên mình về sớm, kết thúc một ngày mưa bão sung sướng

Đánh giá csvc 10

Bé ktv 39

Face: 8 đ

V1: 9 đ bưởi có sửa nhung rat tu nhien

V2: eo ót

V3: chà bá vỗ bạch bạch

V4: sach sẽ, thơm tho

Tic: event xo so

Tip:1.***

Loker lễ tân : 70k

Giu xe 10k
Bác nào newbie thì phải thử nhé. Ngại ngùng là dễ bi an sống lắm, nhung sướng nhắm mắt đưa chim thoi

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ
Gọi 0941012041 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau