Bình Tân Xổ số online, 69 nên chỉ làm 69.

Lượt xem: 605

Tigerbac

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
24/3/22
Chủ đề
17
298
76
1 ₿
Thứ 7, do bận việc nên không đi off với mọi người được, tiếc đứt ruột. 2h mới xong việc thấy tàn tiệc rồi, sực nhớ còn code xổ số cn hết hạn nên tranh thủ book phòng 3h làm luôn.

Tới nơi check in như thường ngày, chọn luôn 69 là số thấy quen nhất trong list bạn lễ tân đọc lên, rồi được lên phòng luôn.

Em locker dẫn vào phòng, hướng dẫn các thứ rồi hỏi ăn gì, sẵn chưa ăn trưa nên bảo em nó làm mì luôn. Thay đồ xong mở cửa tính xông thì chẳng thấy hơi hám gì tưởng em locker chưa mở nên ra ngồi ăn bưởi chờ, tầm 10 phút em nó mang tô mì lên mới bảo em ơi bật xông lên cho anh thì em nó bảo bật rồi, mở ra thấy hơi nghi ngút ( chắc do máy khởi động chậm) nên thôi ra ăn xong rồi vào sau.

Đang ăn thì em gõ cửa bước vào, ơ kìa em là ai sao hông thấy giống hình gì hết, nhìn kĩ lại giống được mái tóc nhuộm, còn mặt chắc chỉ 50% như hình. Bé mở nước đợi ăn xong nên bảo tắt xông tắm luôn chứ mình không thích để bé đợi.

Ăn xong, ngồi nghỉ tí tranh thủ khám phá nói chuyện đợi nước, v1 cam hơi mềm đúng chuẩn real. Rồi tới lúc leo bồn, má ơi nước nóng vãi, may chưa ngồi chứ không chắc có trứng luộc ăn.

Đợi xả bớt nóng thêm lạnh rồi cũng được em tắm rửa sạch sẽ mọi ngóc ngách, lick ti, bj nhẹ tí rồi ra ngoài chuẩn bị chiến trên giường.

Lên giường nằm tám tí chuyện, rồi em bảo đi chuẩn bị đá nóng, xong vào hỏi mình muốn làm mệt hay khỏe, bảo làm mệt trước đi, em trườn bò tí rồi vào việc luôn với thằng em, bj, hj, đá bi đủ bài nhưng vừa buông ra lên lick ti là thằng em lại xìu xuống, 1,2 lần như vậy không biết do thằng anh mệt hay em nó làm mình không hứng được nên kêu em thôi em chơi với thằng em đi để thằng anh chơi bắt bướm vậy, thế là vào 69, rồi cũng out.

Xong việc bé bảo nằm nghỉ, nhưng thôi mình có việc nên bảo bé tắm lại tí rồi về. Lần đầu tiên đi mà không làm khỏe 1 tí nào luôn.

Face chỉ được 50% hình.
V1 cam, hơi mềm nhưng real
V2,3 ổn
V4 nước nhiều.
Tic xổ số
Tip = tic.

• Like
Điểm cảm xúc: KuTeoTeo, Giàhamzui and bogiaSG