Q.1 Xổ số online cùng bé 01

Lượt xem: 1,317

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Hello các bác lại là e đây, bữa giờ hậu phương e đang lủng củng tính lên núi xa rời cdms 1 thời gian ai ngờ đâu lại trúng code xổ số, k đi thì có lỗi với bản thân mà còn bị band event thêm mấy lần nữa thôi thì lên đường làm đúng nv thôi, nhận dc code từ mod, lên lịch ngay với cơ sở, nay cơ sở còn có 5 nv nên mình chọn 1 pé mình chưa đi bao giờ để có 1 bài rp mới mẻ cho các bác.

Do có đặt lịch nên tới cơ sở mọi thứ diễn ra rất suôn sẻ, sau khi đưa code thì dc mời lên phòng lun, vip 01 nếu bác nào đã từng đi ở tân định chắc cũng bit phòng to nhất ở cơ sở đầy đủ xông ướt xông khô, giường tròn rất bự, co sở vật chật thì k chê vao đâu dc.
Sau khi lên phòng xông hơi dc 1 chút thì pé bước vào, ấn tương đầu tiên là bé có nét đẹp đằm thắm hơn hẳn hình cơ sở đưa lên, e cũng lễ phép chào hỏi, ngồi tâm sự xíu e mời mình vô bồn, e tắm khá kĩ từ thằng anh đến thằng e, rồi cũng từng đường lưỡi của e lướt trên cơ thể mình, và ngậm bé ciu lúc nào k hay, mình thì cũng tranh thủ khám phá vòng 1 cũng e đã độ loa còn khá cứng k mềm mại cho lắm, vòng 4 của e tuy ở trong bồn nhưng nươcz tuôn ra rất nhìu, sau khi quần trong bồn thì e mời mình ra giương.
Về phần mát xa khoẻ và nuru mình k có nhu cầu nên cho qua nhé mất bác. Vô lun phần mát xa mệt, bắt đầu là màn cháo lưỡi rồi e liếm a a liếm e, 2 thân thể quấn vào nhau k rời, e e cũng ngậm bé ciu của mình mà BJ 1 cách liên tục mỗi lúc 1 nhanh hơn còn mình thì tranh thủ ôm cặp bưởi của e, và ra hiệu e vào thế 69 nhưng đời có mấy ai ngờ, nồi lẩu đang nước nôi gặp tràn chỉ chờ dc húp thì e nói nay e đặt thuốc k để húp dc, nghe tới đây tụt mood thật sự, thôi thi cố gắng tập trung để cho ra vậy, cuối cung thì cũng dc e CIA nhưng nói thật k dc hưng phấn cho lắm, rồi cả 2 đi vệ sinh lại rồi nằm tâm sự với nhau, nhờ tâm sự mới bit e đã từng làm ở mát xa KHOẺ SPA, vì vậy mấy bác nào muốn khoẻ rồi mệt thì gặp e là hết bài. Sẵn vụ pé đặt thuốc mình cũng góp ý với cơ sở, nếu mấy bé tới ngày đặt thuốc thì nên cho nghỉ để khỏi ảnh hưởng đến cảm xúc của khách cũng như ảnh hưởng đến cơ sở, mà theo mình bit trc cũng có 1 pé ở cơ sở đã bị phàn nàn về vấn đề đặt thuốc này rồi, hi vọng cơ sở sẽ xem xét vấn đề này, còn về vấn đề gặp bé hôm nay nếu k có chiện đặt thuốc thì sẽ trọn vẹn hơn r. Xin phép đánh giá chi tiết về pé 01:
Face: xinh hơn ảnh dâm ngầm
Skin: láng mịn
V1: có độ loa còn cứng
V2: có xíu mỡ
V3:to tròn hợp với dáng
V4: nước nôi bao la tiếc là k dc húp
Csvc: hoàn hảo chưa có j phải chê
Tick=code
Tip = mặt bằng chung
Locker và lễ tân mỗi ng ly trà sữa
Bài viết của e tới đây là hết, tuy hôm nay chưa dc trọn vẹn nhưng vẫn còn chấp nhận dc, chân thành cảm ơn BQT diễn đàn và các cơ sở đã tạo nhìu sân chơi cho ae trên diễn đàn, chúc toàn thể ae luồn thật nhìu sức khoẻ để có thể thăm các e đều đều. Chào thân ái và quyết thắng

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
tks ae cũng k ngon lắm, đang chờ cơ sở giải quyết dứt điểm vụ đặt thuốc, để ae mình đi chơi dc thoải mái hơn