Q.1 Xổ số với siêu mình dây 10

Lượt xem: 1,017

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
515
189
0 ₿
Chào các bác, dạo này là mình bị nghiện 1 bé bên DBQ1 nên cố dặn lòng phải tránh xa cảm giác này ra. Cách tốt nhất là tự tìm cho mình 1 chân ái mới và địa điểm tui lựa chọn là DBTĐ
Vừa được bác JW gửi code là tui nhắn tin cho cơ sở để book phòng, mặc dù thấy mấy bé 19, 01, 02 quá hot nhưng tui vẫn random và báo cơ sở là có bé nào mới để tui ủng hộ cơ sở và bé luôn, vậy là duyên số đưa tui đến với bé 10
Về cơ sở vật chất thì đây là lần đầu tui đến DBTĐ, bạn phục vụ bảo là mở cho anh phòng to luôn và phòng nó to thật, cái phòng mà tui nói 5-6 ae vô mở nhạc mà nhảy còn được chứ ở đó mà 2 người, to đến mức mà để đỡ trống không gian nên bồn tắm nằm giữa phòng xông khô và xông ướt luôn, nói chung là siêu rộng rãi, trái cây cũng tươi, ăn khá ngon miệng (điểm trừ duy nhất là khăn và gối có mùi nhẹ)
Tui vào phòng còn chưa kịp xông hơi thì bé đã đến nên tui chỉ xông ướt thôi, còn xông khô đợi bữa khác sẽ làm tiếp :) bé chào hỏi nhẹ nhàng bằng giọng Huế đặc trưng, bác nào thích giọng Huế là cực chuẩn gu. Bé có bảo là em mới làm ngày thứ 2 ở đây thôi nên còn chưa rành về các gói, bé hỏi tui đi gói nào để biết mà làm ^_^ (trước đó bé làm ở Windy Quận 5). Trước là bé trút bỏ xiêm y, 1 thân hình siêu dây (bác thử tưởng tượng 1 body không lộ xương nhưng dây nhất có thể chính là đây), và do dây nên số đo các vòng cũng có phần đi theo dây và bổ sung thêm 1 ít tha thu cỡ nữa lòng bàn tay rải rác vài vị trí. Onsen thì bé tắm khá kỹ, bj nhẹ nhàng tạo kích thích và cũng tám đủ chuyện trên đời cho vui vẻ.
Sau 1 hồi chọc ghẹo lẫn nhau thì 2 đứa đưa nhau lên giường, bé nó massage khỏe khá ổn, bé bảo hồi trước dấn thân từ từ, từ spa sang nên tay nghề nói chung cũng tạm được, cảm giác nằm bên đùi và được massage đầu khá là sảng khoái.
Về bài mệt thì khá bất ngờ khi bé có dầu nuru riêng của mình, cảm giác mùi khá ok và không quá trơn và tạo cảm giác lẹp bẹp khi trườn nhưng tui vẫn thích cái loại dầu của cơ sở hơn, trơn trượt và mát lạnh. Lần đầu tiên tui được massage vùng hậu và sau đó là thoa dầu lên 2 bàn chân rồi bé đưa 2 chân lên 2 bầu ngực rồi xoa qua xoa lại ^_^ rồi sau đó là bài lưỡi, nói chung tui kết nhất là cái lưỡi của bé, cảm giác ướt át rất khó diễn tả và tạo kích thích tốt. Cái gì đến cũng phải đến, thằng em tui cũng bị phát hiện do tự dưng chào cờ sau 1 hồi núp lùm và các tiết mục bj, hj bắt đầu. Cái gì khen thì khen, cái gì chê thì chê, bé bj khá tốt, răng cạ nhẹ đủ tạo cảm giác nhưng không đau nhưng sau đó hj khá nhiệt tình (1 hồi sau làm tui mất cả cảm giác) nhưng tui cũng không buồn góp ý vì tự dưng 1 hình bóng ở đâu nó ập tới và là tui nhớ người kia hơn nên thôi kệ để thằng em đầu hàng sau hơn 10 bị hành hạ.
Nhận xét chung
CSVS: Quá tốt
Bé 10
V1: Quýt nhé
V2: Dây nên chắc chắn ko có mỡ
V3: Không quá to nhưng vẫn tạo được đường cong mãn nhãn (trong phòng có 1 cái gương mờ và khi bé bj nhìn vào đó thấy cũng hay hay)
V4: Khít, nhiều nước
Thiệt hại: Tick free, Tip 1 củ, Phục vụ 50k

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Lại là mình dây. Chắc tui phải ghé tiếp DBTD rồi:haha:

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
793
334
0 ₿
cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ
Gọi 0932484835 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau
Massage Dubai Tân Định đang tài trợ buổi OFFLINE 10 NĂM CONGDONGMASSAGE, không biết Anh có đăng ký tham gia chưa ạ, a đăng ký ra giao lưu cùng các anh em ạ