Xóa bao mệt mỏi cùng bé 39 siêu xinh <3

Lượt xem: 2,817

Jimmy Ngô

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/8/20
Chủ đề
2
7
12
0 ₿
Kính chào các bác, em quay trở lạ đây, lại bao nhiêu mệt mỏi sau ngày làm nên nổi cơm dâm đi tìm nơi xả stress

Đêm trước lướt diễn đàn thì thấy bài viết review em 39 nên hôm nay xách chim chạy qua thử xem như nào.

Vừa bước vào thì chú dắt xe thân thiện chào Anh 1 cách rất vui vẻ. Sau đó là gặp 1 em Lễ Tân xinh đáo để, đó giờ mình đi các tiệm toàn Lễ Tân Nam, riêng đây là Lễ Tân nữ thơm bơ ngon ngọt nên mình nghĩ các em đào cũng chẳng phải dạng vừa đâu, vào em nó hỏi đi vé gì chọn em nào chưa. Do chưa biết cơ sở này như nào nên tớ đi vé Thái km còn 400k đào thì tớ cũng nói thẳng là cứ đưa ai cũng được anh tin em
:p
:p

Sau đó thì anh áo cam dẫn lên lầu, bước vào phòng thì thấy bên trong phòng sạch sẽ thoáng mát, phòng hơi nhỏ 1 tý.

Thôi thay đồ vào xông tý cho nóng người, ra mồ hôi tý cho khỏe đã. Đang ngồi thì em nó bước vào, chu choa cao hơn mét sau, form người vừa chuẩn nhìn nhõ cả dãi, xông nhanh còn ra với em nó.
Bước ra khỏi phòng xông thì em nó lau sạch mình cho tớ, xong rồi tớ bước vào bồn tắm, đây cũng là lúc em nó từ từ trút bỏ xiêm y trên người, đầu tiền là cái yếm đỏ, tiếp theo là váy đen ngắn, để lộ cặp ngực căng nõn nà, tớ thề với các cậu là tuy đã chứng kiến rất nhiều pha lột đồ rồi những nhìn em ấy cởi ra mắt mình không thể chớp mắt dù chỉ 1s, tim đập thình thịch còn con chim thì muốn tung cánh bay xa lắm rồi. Sau đó e cởi cả quần lót luôn, tớ mới đứng hình tiếp, ơ các cậu ạ thế là em nó nude 100% để tắm cho mình đấy.

Nói thế cho nó nhanh, tắm rữa gọi đầu chà lưng chà chân làm từ A đến Z hết. Mát Xa ABC XYZ gì cũng làm, nhẹ nhàng tình cảm, tắm cho mình mà y như các bà mẹ tắm cho con ấy. Hết sức tuyệt vời. Em nó chà sau lừng nhẹ nhàng, rồi quay ra đằng trước, gần như không có chổ nào trên người mà đôi bàn tay em nó từ bỏ, tất nhiên là không quen phần chăm sóc cho thằng em mình
Em nó làm vệ sinh cu em mình rất tốt, nhẹ nhàng nâng niu, sau đó là màn khởi động đầu tiên.
Bước ra khỏi bồn tắm em nó lau mình sạch sẽ rồi bắt mình nằm úp xuống matxa khoẻ !!

Ok không nói nhiều matsa khoẻ nhanh gọn là đủ động tác, tay chân lưng cẳng đủ hết, lực nhẹ mạnh yếu tuỳ lúc. Duyệt !
Sau đó đến màn thoa dầu rồi lướt ván, em dùng cặp bưởi thần thánh đi đều trên phần lưng của tớ, rồi đến chân đến tay, từng tế bào giác quan của tớ cảm nhận được sức nóng và độ căng mịn của cặp ngực em, lướt đến đâu là tay chân tớ sướng tê đến chổ đó. Ngực tấn công thì mông phòng thủ, như kiểu ko đủ đã em nó quẹt mông chà sát lưng sau của tớ, phê như kéo line vậy các cậu ạ, sướng không chịu nỗi luôn.
Sau đó lau mình rồi bắt đầu đến màn đá lưỡi. Eem dùng lưỡi đi đến tất cả ngóc ngách của cơ thể tớ, không chừa 1 cm nào, vừa liếm em nó vừa thở, tay thì mân mê cặp ti của tớ, ui trời ơi sướng không thể tả được. Đường lưỡi em nó đi đến đâu là da heo da gà của tớ nỗi lên đến đó. Quá phê !!!
Xong rồi cũng bắt đầu BJ các kiểu, vì thằng em tớ biểu tình nãy giờ mấy hiệp nên cũng khó lòng chịu được lâu, đành đầu hàng sau vài phút nhanh gọn lẹ. Này có sao nói vậy thôi, ai yếu yếu suy nghĩ kỹ trước nhé, chứ em nó làm tớ đỡ không kịp đấy. Huhu, hẹn e lần sau trả thù nha
:D
:D

Đánh giá tổng quan:
CSVC: ở ngoài bình thường ở trong 8 điểm, 1 điểm cộng do thay sả mới hằng ngày.
Đánh giá em KTV ( về sau hỏi Lễ Tân thì biết MS39 )

Face: dễ thương, nói chuyện rất có duyên nha, lễ phép
Service: nhiệt tình, chiều tớ chắc hơn chiều người yêu luôn.
V1 : Hệ bưởi, căng tròn
V2 : mình dây nên eo nhỏ
V3 : mông tròn bóp vừa tay

Thiệt hại :

• Tic: 400 ( có Khuyến Mãi )
  • Tip: 500k

• Like
Điểm cảm xúc: HoaThiênLý

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Quá ngon với em 39 rồi chúc mừng bác nhé

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
sao bữa p.a tui đi lễ tân là nam ta

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,719
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
PA cảm ơn huynh đã ghé ủng hộ và đưa lời khen về bé, muội thay mặt bé cảm ơn huynh ạ. Chúc huynh có 1 ngày vui vẽ.

Gaconlonton123

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/10/19
Chủ đề
0
37
3
0 ₿
39 mà bác tả sao thấy hơi khác với bé 39 minh đi thế, bé minh dây, v1 cam thôi, ko tới bưởi, hổng lẻ ẻm mới nâng cấp B36

Tình1đêm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/7/20
Chủ đề
1
39
21
0 ₿
Thấy cũng dc đó bác. Chắc tui đến phải yêu cầu bé này xem sao. Coi giống bác rp ko