Xoa dịu nắng nóng cùng em 12

Lượt xem: 1,496

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

anlocson0418

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/1/19
Chủ đề
9
141
54
24
0 ₿
Sáng ra đọc đọc report của mấy bác, Qua nôn nao khó chịu trong trym, định qua lại Shiatsu mà thấy dạo này không có bài report số nào hợp gu hết, qua Shanggri-La thấy có nhiều report hot quá nên quyết định inbox cho bác Lục xin cái điệp vụ test thử Shangri-La.

12 giờ, rồi 12h30, 1 giờ, chờ đợi trong mỏi mòn, cuối cùng bác Lục cũng online và trao cho điệp vụ với em 59. Mặc dù xin điệp vụ 3h chiều nhưng mà sẵn đang trên đường nên 2h đã đến nơi, tiếc là em 59 đang trong tour, phải đợi 1 tiếng rưỡi, nên Qua đành đổi em khác vậy, bác lễ tân báo số 12, 33 đang trống, liền lục lại ký ức sáng nay mới đọc bài report 2 em này, gặp thêm bác lễ tân kêu 12 đi em, thôi chơi luôn 12 thì 12.

Nằm chờ 10 phút uống miếng nước ăn miếng trái cây thì cũng được em locker dẫn lên phòng, leo lên đến tầng 3, vào phòng thì em đang đứng đợi sẵn. Cha mạ ơi đập vào mắt là 1 xe trái cây quá hớp, khuôn mặt xin xắn dễ thương, nhưng hơi nhiều lipit. Đóng cửa thoát y, em cầm sẵn khăn cho mình quấn vào phòng xông hơi, vừa chui vào phòng thì Quách thị phụng, như cái lò hơi đang hấp bánh mì, nóng rực, hơi thì cuồn cuộn, vừa chui vào đóng cửa được 30 giây phải chui ra rồi.

Phòng thì khá nhỏ, giường thì càng nhỏ, mà chỉ thấy cái bồn tắm chứ không thấy phao như lời đồn, hỏi ra mới biết thì chỉ có vé thần tiên mới có phao ( phải chi bác lễ tân nói sớm thì đã bù kim tệ qua phao rồi ). Hơi thất vọng vụ cơ sở vật chất một chút :(

Sau khi chui ra từ lò hấp bánh mì, ngồi nghỉ mệt 1 chút để bình định huyết áp, chạy ngoài đường nóng như điên mà còn thêm vụ này muốn lên tăng song, trong lúc đó thì em nó xã nước vào bồn chuẩn bị tắm.

Em nó tắm rất kỹ, lấy bông tắm chà từ trước ra sau từ trên xuống dưới, chà từ thằng anh cho đến thằng đệ. Đó giờ chưa thấy em nào tắm kỹ cho Qua như vậy.

Sau đó em nó thi triển phần khỏe, quá OK, lực mạnh khá ổn áp. Sau đó thì tới màn mệt. Em đỗ sữa dưỡng thể ướt nhẹp nguyên người tràn bờ đê ( mấy chỗ khác đỗ vừa đủ ), rồi em thi triển màn múa Thái, trườn khắp người bằng xe trái cây, cha mạ ơi giờ mới biết núi đè ngộp thở ra sao :D:D:D, mà cái vụ lấy chân Qua chà lên xe trái cây coi bộ lạ, nhột nhột mà đã bàn chân lắm. Em này đi Thai rất lâu và kỹ so với bên mấy chỗ khác. Sau đó thì bánh mì kẹp xúc xích, click ti, rồi BJ, tỉ lệ BJ 70:30, kết hợp nuốt trúng cúc, lau cột. Tay Qua cũng thi triển bóp vếu cầm nã thủ, khá là chắc tay, kiểu này nhồi bột chắc cả ngày ko chán, sau khi nhào nặn thì Qua liền kéo em lại BB, ta nói sao cái miệng mình nhỏ bé so với xe trái cây này quá, không thể nuốt trọn được :p:p:p. BB phủ phê, sau đó tay bóp vòng 3, chu choa sao vòng ba còn to hơn xe trái cây vậy, xoa bóp một hồi, cùng với em nó BJ thì Qua cũng vỡ òa. Sau đó em tắm lại cho Qua rồi thay lại xiêm y rồi ra về.

Tổng hợp info:
CSVC: 7/10
Số BD : 12
Face: 8/10 ( xinh, dễ thương, khuôn mặt không phù hợp body :D , mặt này gắn qua em mình dây thì OK )
V1: 8/10 ( cỡ Trâm Anh )
V2: 6/10 ( lipid khá nhiều, nhiều hơn Trâm Anh nhiều )
V3: 8/10 ( to hơn Trâm Anh )
V4 : không test

Nói chung là em này service OK như các bác trước review nhưng tiếc là không phải gu của Qua, gu của Qua là mình dây cây cảnh giống bài report số 33 ( lúc vào nhớ nhầm 33 thành 12 nên chọn 12 ). Đây chắc là Gu của Chú Mười.

Tic : LAK tài trợ
Tip: giá thị trường

Cảm ơn anh em diễn đàn đã đọc bài .

• Like
Điểm cảm xúc: Nofour, Chú Mười and KamaSu

Gà con 1357

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/1/19
Chủ đề
3
39