Xoá tan mệt mỏi cùng em 06 PA

Lượt xem: 2,251

Nettop

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/6/20
Chủ đề
5
188
61
24
Sài gòn
0 ₿
Chào anh em diễn đàn.

Lại là ngày lại toàn gì đâu, chạy tới chạy lui làm công chuyện mà chẳng làm dc gì ra trò. Tâm trạng đúng buồn. Mỗi lần buồn là mình lại tìm về chốn cũ PA relax để giải tỏa bầu tâm sự. Cho mấy em chăm sóc mình.

Chạy thẳng đến nơi thế là được giữ xe chào đón nhiệt tình như mọi khi, tiến vào trong thì đc tiếp đãi nước nôi đầy đủ. Tư vấn vé chọn ktv như mọi khi. Mình chọn bé 06, lần này đi số quen chứ ko chọn số mới. Tâm trạng đang ko vui sợ số mới ko hiểu ý sẽ mất vui.

Năm phút sau cũng được mời lên phòng mà diện kiến với bé. Vẫn xinh xắn như mọi khi, lần này bé mới làm tóc nên nhìn khác khác chút. Kiểu cách hơn trước. ( có đầu tư nhan sắc nè.. hihi)

Muốn ôm liền mà thôi mới vào phòng nên cứ từ từ hí hí. Chào hỏi xíu thì e cười khẽ tặng mình 1 nụ hôn nhẹ nhàng. Vào xông hơi cho có phong trào với anh em chứ thật ra chỉ muốn tắm thật nhanh để mà lên với bé liền.

Tầm 5 phút rồi cũng tranh thủ ra, lúc này ngồi tâm sự loài chim biển chút.

Xong cũng được mời đi tắm , e này tắm cho mình. Dc người khác tắm cho, thật là thích.

MS khỏe cho mình em đánh đấm rất có lực khỏe cả người rồi còn tâm sự về sự cố lúc nãy của mình.

Đang kể chuyện thì e bắt đầu chuyển đến làm ms Thái. Lúc đó chỉ nằm im mà hưởng thụ. Ko bàn gì đến chuyện khác nữa. Nàng tiên nữ lướt qua lướt lại rồi kẹp kẹp xém tí out luôn chứ nhưng mà lần này là khác rồi nha. Em tung chiêu click ti từ trên xuống chăm sóc thằng đệ, em BJ miệt mài thế là mình cũng khám phá cái chỗ hồi nãy mà 2 mắt cứ chăm chú vào nè, đẹp thế không biết nữa. E phổi hợp nhịp nhàng vừa BJ và HJ các kiểu làm mình cũng khó lòng mà chống cự được lâu cũng đành phải out trong sung sướng.

Em tắm lại cho mình, xong mặt quầnn áo vào chuẩn bị về thấy còn dư ít thời gian thì tâm sự với em được hơn 10 phút thì hết giờ... đành chào hẹn gặp bé lần sau...

Tinh thần giờ thoải mái rồi, phấn chấn lại rồi đi về uống ly cafe rồi tiếp tục công việc.

Thanks em 06 quá thân thiện nhiệt tình và Pa relax đã tạo ra sân chơi này.

Hẹn gặp lại !!!

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cảm ơn huynh đã ghé ủng hộ. Thay mặt bé và cơ sở cảm ơn huynh ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Nettop

LãngDu

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/7/20
Chủ đề
0
44
17
0 ₿
Bé này giỡn giỡn cũng vui. Dễ thương đấy. Đồng ý với bác