Gò Vấp Xông hơi 3 lần e mới lên

Lượt xem: 1,883

Long mập

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/1/22
Chủ đề
2
5
2
0 ₿
Bữa cuối năm có xíu thưởng nên ghé test rv cho ae!
mình có alo locker trước đặt phòng và tính đi a8 ai dè a8 mới lên tour nên để tới rồi chọn sau. Tới nơi chọn thì locker giới thiệu 09 2k3 ok cũng dc! Do 50% nên đi on 2 nhé!
Lên phòng xông hơi đợi em nó xông ướt xông khô xong ra e vẫn chưa lên! Bấm chuông locker lên báo đợi xíu thế là châm điếu thuốc hết điếu thuốc vẫn chưa lên thôi xông típ 3 lần vậy e nó mới vào! ( phòng mới xông đã lắm)
Sbd B09 09
V1 quýt
V2 tạm
V3 rậm rạp
V4 săn
Vô phòng e nó xin ra ngoài uống nước ok ún xong vô thì kiu mình vào tắm tắm cũng bt ko có skill j nha các bác
Mas khõe nằm xấp em nó bóp bóp đấm đấm mấy cái rồi đổ dầu chà thái và v3 xong lật lại cũng đủ bài! Out trong lòng vẫn ko vui vì skill ko đặc sắc!
Thiệt hại
Tic 350 giảmb50%
Tip = tic chưa giảm
Kết : phòng ốc sạch sẽ do mới em út tạm ổn cần có thêm nhìu skill và ko nên để khách đợi lâu!

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Out kiểu nào bác, out kiểu bị ép cho ra khó chịu lắm, phải kiểu làm tình lên đỉnh ra mới phee

• Like

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
thấy bác ấy rp có vẻ lên đỉnh được 1/2 á B09

• Like

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Ad rất xin lỗi bác về những thiếu sót đã xảy ra và đồng thời cảm ơn bác đã góp ý . cơ sở sẽ lưu ý và bổ xung thêm những skill mới để phục vụ quý anh em !

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Chắc chắn là phải uot theo kiểu làm tình như người yêu rồi bác robotbua . Nghe tin bác đã lâu hi vọng e được đón tiếp bác 1 ngày gần nhất ạ .

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Yeah phải kiểu đó mới phê như con tê tê B05B05

Long mập

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/1/22
Chủ đề
2
5
2
0 ₿
Nản nhất phần chờ bé lên á xông hơi đi vô đi ra hút 3 điếu thuốc bé mới lên tới add nhớ sắp xếp các bé nếu bận hoặc kẹt thì báo khách trươca chứ đừng để lên phòng rồi chờ lâu