Xông hơi tẩm quất massage ban mai gò vấp ở đâu

Lượt xem: 13,382

thienthanhomenh

Bé Thích Massage
1/9/15
32
42
33
Nhờ a e massage chỉ giáo. Có một lần đi nhậu gò vấp bằng xe hơi tại đường số 1 Gò vấp. A e nói với tôi có 1 quán nhậu massage gần đó mà quên mất cái tên. Nhớ man mán lúc nhậu bác nào nói là gần đó massage ban mai khu vực gò vấp. Cũng không nhớ nó phải là tên ban mai không. A e nói là gần công viên làng hoa. Mình bây giờ đang mua nhà chuyển xuống đó sống nên cần có 1 chỗ matxa mềm nhè nhẹ cho bớt áp lực. Ai ở gò vấp thì cho mình biết matxa ban mai đó có địa chỉ số mấy và ở đâu nhé. Hoặc nó tên gì gần ở khu vực công viên làng hoa.

Đa tạ anh em nếu anh em chỉ giúp cũng như một số thông tin em đẹp ở đó không

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • nhimxu nhimxu:
    Phạm duẩn 26390 nói:
    Thứ 5 mình đáp san bay tân sân nhất bác nào kinh nghiệm cho e xin cái địa chie masage ok tí nhỉ
    mạnh dạn đề xuất kim huy nếu thích service tốt
  • Tháion1 Tháion1:
    Chơi kéo búa bao gần tuần rồi mà chưa trúng lần nào. Xui vãi
  • loveofsex loveofsex:
    tích cực quay tay vận may sẽ đến đó , tranh thủ comment sớm hihi.
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    Anh HoangAnhBT chọn Búa và đấu với anh số 1 - 3 - 5 - 9 - 10. Anh sẽ giành chiến thắng tại cơ sở Massage Kim Huy Quận 1.
  • Chuột Bạch Mun Chuột Bạch Mun:
    vào bài viết kìa bác.
  • C Chiến 114:
    Có tiệm nào tôi Z ko a r
  • Cua 3 Càng Cua 3 Càng:
    bên này ms thôi bác, hok có đâu.
  • MrxXx MrxXx:
    Hello ae
  • bebebangbong bebebangbong:
    Kim huy số nào v1 to vậy các pác
  • Má Nobita Má Nobita:
    Đi 11 đi bác.
  • mocthichchim mocthichchim:
    10 nha
  • Tristana Tristana:
    Má Nobita nói:
    Đi 11 đi bác.
    còn pé nào kỹ thuật cao hem pác
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    hello moi người
  • Bé chưa biết Bé chưa biết:
    Lục A Ka nói:
    hello moi người
    hello chào bác Lục, nay dịch vầy điệp vụ có ko bác ?
  • boycondon560 boycondon560:
    Hello ae
  • ví rổng ví rổng:
    @Lục A Ka chào bác Lục và ae
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    điệp vụ vẫn bình thường nhé anh em
  • MrxXx MrxXx:
    chào lục ka
  • Professor Professor:
    Hello bác 6. Hello @MrxXx
  • E emhamvui:
    68 Kim Huy nghỉ rồi hả các bác? sao ko thấy KH đăng hình nữa?
  • Garryyau Garryyau:
    emhamvui nói:
    68 Kim Huy nghỉ rồi hả các bác? sao ko thấy KH đăng hình nữa?
    nghỉ rùi bác 1 sự tiếc nuối cho ae
  • P Phuocvuivuive:
    chào mọi người
  • devilstock devilstock:
    bác nào đi ánh duong gv mấy bé mới chưa

sisoko

Massage Chuyên Nghiệp
    22/7/15
    157
    81
    30
    massage hoa ban quận gò vấp , gần công viên Làng hoa có ngã tư cây trâm và lê văn thọ. bác cứ ra ngay ngã tư là sẽ thấy. nó nằm gần ngay đầu ngã tư luôn. Đối diện đường cây trâm . tick có 3 loạ150, 200 , 250 . Mặc dù nó ghi có 100k. phòng vip ko nhé, không có thường

• Like
    Reactions: 8caukho

Massa

Massage Chuyên Nghiệp
    28/12/15
    157
    20
    32
    cho nay thay hoai nhug chua vo lan nao

furuhu

Bé Thích Massage
    10/1/16
    56
    31
    Hiện đang treo bảng giảm giá còn VIP 70k - Như là từ 7h->19h

Cũng không tiện ghé lần 2 vì quá gần nhà và quá lộ thiên.

SuperPuPu

Massage Nghiệp Dư
    3/12/15
    89
    64
    Lâu lắm rồi ko có ghé lại đây, hồi trước thì mấy em mãn teen với chỉ có hj thôi, bây giờ có gì khác hơn ko mấy bác

Andy Ngo

Massage Kỳ Cựu
    25/1/16
    400
    68
    từ MS hoa ban bác đi về hướng cây trâm khoảng 7,800m thấy tiệm phở Pasteur Ngân hay gì đó, kế bên có spa anh nguyên, đào cũng ok, tip hình như 200k, tic thì mình k rõ, hình như cũng 150k

DarkKnight

Massage Kỳ Cựu
    10/1/15
    312
    131
    35
    Nhờ a e massage chỉ giáo. Có một lần đi nhậu gò vấp bằng xe hơi tại đường số 1 Gò vấp. A e nói với tôi có 1 quán nhậu massage gần đó mà quên mất cái tên. Nhớ man mán lúc nhậu bác nào nói là gần đó massage ban mai khu vực gò vấp. Cũng không nhớ nó phải là tên ban mai không. A e nói là gần công viên làng hoa. Mình bây giờ đang mua nhà chuyển xuống đó sống nên cần có 1 chỗ matxa mềm nhè nhẹ cho bớt áp lực. Ai ở gò vấp thì cho mình biết matxa ban mai đó có địa chỉ số mấy và ở đâu nhé. Hoặc nó tên gì gần ở khu vực công viên làng hoa.

Đa tạ anh em nếu anh em chỉ giúp cũng như một số thông tin em đẹp ở đó không
    chỗ này từ phòng VIP, VIP1, VIP2 trở lên - đại khái là 1,2 em phục vụ. Phòng ốc tương đối được, đi chỗ này lâu rồi, phòng xông hơi hơi nhỏ, còn cái toilet thì bự gấp đôi. Khi tắm có thả hoa khô - hình như là hoa hồng. Ở đây chỉ có khoảng 10 em, ở ngay phòng sát bên lễ tân. Đi 1 lần gặp được 1 em ngoại hình oke, phục vụ tốt. Tùy theo thái độ và cảm xúc của mấy bác.
    Bữa đi xong, em đó còn gạ sẽ miễn phí cho 1 shot ở khách sạn. Nghe xong hết hồn và ngạc nhiên. Giờ vẫn chưa quay lại

DarkKnight

Massage Kỳ Cựu
    10/1/15
    312
    131
    35
    từ MS hoa ban bác đi về hướng cây trâm khoảng 7,800m thấy tiệm phở Pasteur Ngân hay gì đó, kế bên có spa anh nguyên, đào cũng ok, tip hình như 200k, tic thì mình k rõ, hình như cũng 150k
    Có gì hot không bác, cho xin thêm thông tin đi. Nghe có vẻ hấp dẫn

Andy Ngo

Massage Kỳ Cựu
    25/1/16
    400
    68
    Có gì hot không bác, cho xin thêm thông tin đi. Nghe có vẻ hấp dẫn
    thực ra khu này gần nhà nên mình k dám manh động nhiều. Chỉ là có lần đi ngang thì thấy quán tương đối nhỏ, em út thì ngồi ngoài để chờ khách, bên trong chưa dám khám phá, nghe nói cũng là chỗ xả lũ tạm được thui, k có gì đặc sắc :D

ong gia 80

Bé Tập Massage
    17/1/16
    10
    1
    50
    chỗ này từ phòng VIP, VIP1, VIP2 trở lên - đại khái là 1,2 em phục vụ. Phòng ốc tương đối được, đi chỗ này lâu rồi, phòng xông hơi hơi nhỏ, còn cái toilet thì bự gấp đôi. Khi tắm có thả hoa khô - hình như là hoa hồng. Ở đây chỉ có khoảng 10 em, ở ngay phòng sát bên lễ tân. Đi 1 lần gặp được 1 em ngoại hình oke, phục vụ tốt. Tùy theo thái độ và cảm xúc của mấy bác.
    Bữa đi xong, em đó còn gạ sẽ miễn phí cho 1 shot ở khách sạn. Nghe xong hết hồn và ngạc nhiên. Giờ vẫn chưa quay lại
    Em do so may vay bac de Di thu cho biet

furuhu

Bé Thích Massage
    10/1/16
    56
    31
    Đợt nổi đình nổi đám bên trời đất. Ae ghé nhiều quá thành ra bị hugo dòm. Thành ra giờ nó làm việc không có bảng luôn. Cửa cuốn cũng chỉ kéo lên 1/2. Giá 200k không tic tip gì cả. 25 phút. Vô đó em lấy tay vỗ bạch bạch vô lưng rồi BJ luôn (có dùng khăn lau cu cậu trước).

Được 1 điểm cộng là trước khi vô phòng em sẽ ngòi kế bên mình ngoài dàn ghế salon và ve vãn mình một hồi :D sau đó là - Anh vô em đấm lưng cho nha.

• Like
    Reactions: Andy Ngo

Andy Ngo

Massage Kỳ Cựu
    25/1/16
    400
    68
    Đợt nổi đình nổi đám bên trời đất. Ae ghé nhiều quá thành ra bị hugo dòm. Thành ra giờ nó làm việc không có bảng luôn. Cửa cuốn cũng chỉ kéo lên 1/2. Giá 200k không tic tip gì cả. 25 phút. Vô đó em lấy tay vỗ bạch bạch vô lưng rồi BJ luôn (có dùng khăn lau cu cậu trước).

Được 1 điểm cộng là trước khi vô phòng em sẽ ngòi kế bên mình ngoài dàn ghế salon và ve vãn mình một hồi :D sau đó là - Anh vô em đấm lưng cho nha.
    chỉ 200k là trọn 25' hả bác, thế giống đi tàu nhanh rồi, chỉ là không đến Z thôi nhỉ

Andy Ngo

Massage Kỳ Cựu
    25/1/16
    400
    68
    Chuẩn. Ứ quá thì vô :D
    thế k biết ăn chia với hugo thế nào, có được đảm bảo không nhỉ, sợ đang cao trào hugo ập vô là ăn cám :D
    Bác có biết 1 cơ sở ms khá to ở cuối đường cây trâm k nhỉ, đoạn gần ngả 3 phạm văn chiêu cây trâm ấy. Có lần đi ngang thấy cũng nhiều xe đậu ngoài, không biết bác đi chưa :D

Ác Ma Đa Tình

Bé Thích Massage
    5/1/15
    33
    14

Hình như anh nhầm tiệm HTGĐ nào rồi.
    Em mới đi chổ này về. Nó tên là HOA BAN nhé ! Không phải Ban Mai.
    Tic: 150-200k. Tip: HJ 100k, BJ 200k.
    Csvc: Bình thường.
    Em út thì ok. Trẻ đẹp, vui vẻ, nhiệt tình.
    Locker ko vòi tiền.

furuhu

Bé Thích Massage
    10/1/16
    56
    31
    Ko mình trả lời bạn ở trên về Anh Nguyên dg cây trâm

Ủa quán hoa ban nay cũng có trẻ đep hả bạn. Số mấy thế???

Ác Ma Đa Tình

Bé Thích Massage
    5/1/15
    33
    14
    Ko mình trả lời bạn ở trên về Anh Nguyên dg cây trâm

Ủa quán hoa ban nay cũng có trẻ đep hả bạn. Số mấy thế???
    Mình đi random nhiều lần điều là ktv trẻ, không có già, nghe nói đổi quản lý, đổi đổi nhân viên rồi, vào nhìn locker thấy lạ lạ không à, không giống lúc trước.

Tắt ảnh nền