Xông hơi xoa bóp massage 530 đường Phan Văn Trị

Lượt xem: 27,148

matxachuotbach

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/10/15
Chủ đề
22
32
9
41
0 ₿
À hồi nãy mình có báo cáo 1 massage hậu giang quận gò vấp trên đường phan văn trị nhưng quên 1 cái nằm trên con đường này đó là massage 530 . Tại sao nó có tên như vậy vì nó có địa chỉ là 530 Phan văn trị nên chắc cở sở này đặt là massage 530. Bề ngoài nơi này ghi là xông hơi xoa bóp massage chứ ko thấy ghi khách sạn gì hết. Quán này mình cảm thấy có vẻ vắng vẻ hơn và nhìn bề ngoài cảm giác chưa chuyên nghiệp lắm. Đằng trước có 1 ông bảo vệ hơi già xem xe chắc là locker ấy mà. Giá vé ở đây ghi trên bảng ngoài là vé thường xông hơi xoa bóp 70k.

A e nào gần khu vực gò vấp mà ở đường phan văn trị hoặc nguyễn oanh có thể ghé qua matxa 530 này test và rp thử cho anh em tại cộng đồng matxa. Chúc a e có thêm 1 đêm massage vui vẻ nếu có dịp qua massage này

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Khỏi test nữa, vip 150, ko có thường, csvc siêu tệ, em út Trung bình, thư giãn siêu công nghiệp, nếu ai test chuc các bác may mắn

• Like
Điểm cảm xúc: matxachuotbach

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Nạn nhân đây, đi 1 lần thui ko quay lại, có nhiều loại vip, csvc siêu tệ, em út Trung bình và công nghiệp, vòi tiền nữa, hj mà bảo cho 300 trong khi ko skill gì hết, chỉ sock, ko kiến bo, bú gì hết, sờ o ngoài thì hầm hư này no, chán

truongbo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/5/16
Chủ đề
0
6
0
33
0 ₿
rồi, nhà sát bên, siêu tệ, ktv già, vòi tiền, làm công nghiệp, bye nó nhé

anhkhongdoiqua

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/5/16
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
cái này vs cái hậu giang ( địa chỉ 528 pvt ) là chung 1 chủ nên cách làm giống nhau bye nó nhé siêu tệ . công nghiệp nặng . vòi tiền . nếu không cho nó đánh . hix ( nạn nhân )

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Cái massage chỗ này quá tệ, nge nói cũng lâu rồi mà vẫn còn, chưa đưa nó vào danh sách đen để cảnh báo ae mấy ad ???

Ác Ma Đa Tình

Tù Binh
Banned
5/1/15
Chủ đề
1
33
14
0 ₿
Bên này vừa đổi chủ, trông có vẻ chuyên nghiệp hơn trước nhiều, csvc vẫn vậy nhưng em út ok hơn...

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Bác có đi kiểm chứng chưa, chứ chổ này lúc mới đổi từ karaoke wa masa thì rất là ok nhưng sau đó thì csvc và dàn ktv xuống cấp và công nghiệp trầm trọng, tui cho nó vô blacklist rồi cả 2 cái 528 và cái 530 kế bên.

Sửa lần cuối:

Neon

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
30/5/16
Chủ đề
1
132
27
0 ₿
Tình hình là mình mới đi với 4 thằng e. Riêng e phục vụ mình thì phải nói skill thì không có nhưng mới vào đã vòi tiền là mình không thích rồi. Phục vụ thì chán ngắt chả thấy cười gì cả. Lần đàu tiên đi massa mà mình không hề cứng =.=" không cho xem hàng họ chỉ cho dùng tay đụng vào nhưng lại không dạng chân thì đụng lông lấy cảm hứng à. Vừa rút tay ra cái là kéo lại trang phục ngay. Phục vụ cứ lo canh giờ xem hết chưa. Nói chung là UỔNG tiền. Ghi bảng hiệu là 70k chứ vào là 100k, vip thì hơn nữa.
Nhìn chung thì mình đánh giá là kém, được cái e nói chuyện mình khá thích nên có thể du di được phần nào.

Tiểu Nện

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/6/16
Chủ đề
0
2
1
28
0 ₿
Em mới đi xong! Cảm thấy chán...
Em gỉa làm nai tơ đi lần đầu cho biết ntn :v
E đi Vip B 200k
Em út...trung bình
V1:nhỏ nhưng cứng(chắc áo bó) 7đ
V2:bình thường 6đ
V3:bình thường 6đ
~>nóichungkochocởixemcũngkobiết ntn
Vào vấn đề:
+ Tắm như xối nc cho gà
+ MS cũng bth
+ Đc cái e lầy nên 2 ng nói chuyện cũng đỡ chán -_-
※ Tới phần thư giãn (e út nói chỉ đc 20ph mà e đi vip B 70ph)
- Chỉ cho sờ,sờ thì khép nép hầm hừ...
- Buscu hoài e không ra,rồi sock như giã cày e cũng ko ra

• Like
Điểm cảm xúc: vinavox

Tiểu Nện

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/6/16
Chủ đề
0
2
1
28
0 ₿
E lỡ tay bấm nhầm gởi ko ko biết chỉnh sửa @@ sr!
Mà nói chung e ko hài lòng cho lắm... Nếu chịu nghe lời e là e tip cho 500k rồi -_-
Tổng thiệt hại : vé 200k + tic lần đầu cho lễ tân random 30k(đáng lẽ 50k,hài lòng thì e tặng thêm rồi) + tip e út 200k
Ôm hận về vì làm hoài ko ra,chỉ lo nhìn t.gian,KHÔNG CÓ KĨ THUẬT GÌ CẢ -Chỉ giã chày vsbuscu l.tục hết 20ph hoài mà e vẫn ko ra,ức vkl mà cũng chẳng muốn nói!
Thôichắclần đầu như lần cuối e đi ở đây ^_^
Tiếp tân vs nhân viên ngoài okê hết...tận tình,chỉ thích mấy ng nhhư vậy ^^

vinavox

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/12/16
Chủ đề
1
6
0
38
0 ₿
Thôi thôi. Ở đó có VIP đi chăng nữa nó cũng chẳng ra gì. Phòng óc thì kém, KTV thì làm việc như công nghiệp. Chưa làm gì chỉ biết vòi tiền típ. Một lần rồi thôi

Ác Ma Đa Tình

Tù Binh
Banned
5/1/15
Chủ đề
1
33
14
0 ₿
Gò Vấp thì chỉ có 1 số nơi chơi đc thôi. Nếu Phan Văn Trị bác ghé 528 em út ok hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: vinavox