Gò Vấp XS Cùng em gái số 29 2k trong sung sướng

Lượt xem: 2,904

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Sau khi nhận được kết quả xổ số quả bác @John Wick liền setup thời gian chạy bên cơ sở liền, máy quá trời không mưa vừa bước vào locker ra tiếp đón đắt xe giùm, xong vào đưa code xong mấy bác cho lên phòng.
Phòng ở đây cũng khá đầy đủ phòng xông hơi khô và ươt đầy đủ cả tolet luôn nhưng cảm giác phòng hơi nhỏ, thay đồ vào xông hơi tầm 5p thì em bước vào mình bước ra em liền chào mình rồi chạy lấy khăn lau mồ hồi, ngồi tâm sự tý rồi 2 người vào bồn tắm, khi em cời đồ thì nhìn em khá chuẩn với kết hợp khuân mặt xinh nữa thì mlem mlem, em tắm mình rất kỹ và đặc biệt chăm sóc thằng em nữa haha.
Xong lên giường nằm thì e đi lấy đá nóng và chườm lưng cho mình và đấm bóp cũng khá ok.
Đến phần hấp dẫn nhất em làm thái và nuru khắp cơ thể cùng với tiếng jav, thì thằng em ráng gồng lắm mới ko nhổng lên đó và rồi đến tuyệt lười khắp cơ thể và hôn từng chỗ thì thôi, xong mình quay lại tiếp tục màn 1 cảnh 2 lần này vừa sờ ngực em vừa được em hôn khắp cơ thể, xong em còn hôn thằng nhỏ và làm nhẹ vài đường lười nữa thì thôi ông nào yêu chắc ra luôn qua may mà mình vẫn cầm cự được, xong e hỏi a có 69 huyền thoại ko có liền thôi đúng gái 2k lên vòng 4 còn ngon kết hợp vòng 3 mẩy nữa thì thôi, kết hợp em bj liên tục thế là ko cầm đc nữa ra trong sung sướng.
Face: theo mình thì 9đ
V1 : to
V2 : thon
V3 : to
V4 : sạch sẽ không mùi , 69 sướng
Được cái nói chuyện rất nhiệt tình và vui vẻ rất chiều khách, a nào có qua thì book ngay trải sẽ biết.
Tic event Xổ Số
Tip 800k

• Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ and MrxXx

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
924
421
0 ₿
Thân cảm ơn anh đã dành thời gian ghé trải nghiệm dịch vụ Ánh Dương…
Chúc anh nhiều sk và thành công!

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
face 9đ luôn cơ à hehe làm nôn nao quá

kuto

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/1/18
Chủ đề
0
11
0
33
0 ₿
Tui đang khoái bé 29 đây. Có anh em nào đi rồi về cho tui thêm thông tin đi nào. Chứ thấy bác đi phê chữ ê kéo dài quá.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
924
421
0 ₿
Dạ mời bác ghé trải nghiệm ạ… Ánh Dương luôn sẵn sàng phục vụ bác chu đáo.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Cũng tia bé này mà lúc tới thì ko còn nữa, hic hic