Q.1 XS Vietlot Quá đỉnh với bé 29

Lượt xem: 661

TuanNg

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
16/2/22
Chủ đề
8
60
7
0 ₿
Hôm nay may mắn trúng được vé vietlot free onsen, đầu tuần chưa có việc nhiều, cầm dt lên lướt diễn đàn coi cơ sở có số nào hot, coi hoài thấy bé nào cũng hay hay, đến số 29 thấy hợp gu, và vì trúng vietlot ngày 22 + tháng 7 = 29, vậy chắc ý trời rồi, có duyên thì gặp bé thôi. DT lên cơ sở book ngay và luôn cho nóng, và may mắn là bé cũng đang rãnh, nên sau chầu lai rai với bạn bè, anh em chia tay thì tui quay xe thẳng tiến chợ tân định, cũng dễ tìm. Lên xông hơi cho khoẻ người lại, chuẩn bị gặp bé nên hồi hợp không biết ra sao, chưa kịp nóng người thì bé vào phòng, bé mở cửa phòng xông hơi “chào anh”, tui đứng hình 5 giây, vì bé xinh đẹp hơn tui hình dung, vậy là hên rồi. Thôi không xông hơi nữa, ra ngoài ngồi nghỉ chuẩn bị tắm, bé rất chu đáo, lau người cho khô để xuống tắm không bị cảm lạnh, không quên kiểm tra thằng nhỏ luôn, và ngồi lên đùi tui, tui cũng mạnh dạn ôm bé kèm theo nụ hôn vào cặp ngực vừa đủ to, đẹp và săn chắc. Vô bồn bé tắm xong, hai người bắt đầu quấn trao nhau những nụ hôn, bé khám phá thằng nhỏ tui, thì tui cũng tranh thủ hái bưởi, xà quầng 1 lúc thì lên giường chiến tiếp. Mat xa khoẻ: bé đấm rất tốt, lực mạnh, và hỏi anh thấy được chưa, nếu mạnh quá thì em giảm lại, cảm giác ân cần như được người yêu chăm sóc. Mat xa mệt: bé có màn kiến bò khủng khiếp, tui thấy ai yếu chắc đầu hàng sớm, tui cũng gồng lắm nên giữ được đến phút cuối. Bé dùng bộ ngực bò trườn và cảm nhận rất phê, sau cùng chuyện này cũng tới, bé bj và hj gần 5 phút thì tui chịu thua, phọt ra hết, hoàn toàn mãn nguyện. Một ngày tuyệt vời khi gặp được em, lần đầu tiên gặp được bé ktv rất dễ thương và xuất sắc, hoàn toàn hài lòng. Cũng vừa hết giờ nên đi về sau khi tip cho bé ở mức độ quá hài lòng, nhất định tui sẽ quay lại trãi nghiệm thêm.
Cảm ơn mọi người đã xem

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Tân Định

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
806
340
0 ₿
Massage Dubai Tân Định chúc mừng anh @TuanNg đã tìm được chân ái, và có buổi trải nghiệm đầy cảm xúc
Rất vui được phục vụ anh

• Like
Điểm cảm xúc: TuanNg