Q.1 [XSO] Buổi chiều vui vẻ chạy tour cùng 02 PA Relax

Lượt xem: 1,130

qqwerty

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
25/12/19
Chủ đề
17
259
27
0 ₿
Ủa ủa gì dzợ, Tân Định cũng có số 02 mà, tại s lại là số 02 PA Relax, ủa gì kì dzợ.

Chìll dần buông, chợt nhớ code hết hạn hum nai nên mình phi xe từ An Sương về Tân Định.
Đến nơi đc locker chào đón niềm nở, ngồi chờ check-in các kiểu xong thì mình hay tin các bạn kĩ thuật viên đều bận.
Nên cơ sở phải mượn một bạn bên PA Relax hoy.
Mình okie lun, đc nhìn hình và chọn, mình chọn một bạn hợp nhãn xong lên phòng xông hơi lun.

Hum nai mình đi phòng VIP2 thì phải, bên trong vẫn sạch sẽ, duy có điểm cần cải thiện về hệ thống thoát nước hoy.
Lần này mình đi phòng này xong đến cuối cùng cũng biến thành cái hồ ngâm chân hết.
Nói hồ ngâm chân thì hơi quá, nhưng nước rút hơi chậm nên đọng trên sàn khá nhiều.

Vừa vào phòng thì locker báo tin bạn mà mình vừa chọn hok đi đc, thế là mình chọn rang cmn doom lun, thế là trúng số 02.
Xông hơi thư thả xong thì mình lên giường nằm, tranh thủ chợp mắt tí bù cho buổi trưa.
E đến nơi thì lắc lắc thằng e để kêu mình dậy, nên 2 ae ngồi bật dậy ngắm nhìn e lun.

Nhận xét về e thì e dạng người mình dây, no lipit, vòng 1 có độn, not real, vòng 3 hok nhớ rõ lắm nhưng vòng 4 ngập nước.
E massage khá chắc tay, mình phải bảo e nó làm nhẹ lại nên bác nào thích kiểu bạo lực thì cứ kêu e nó đấm cho vài phát nhé.
Bảo đảm phê ngất cmnl.
Mình rất thích bé massage khỏe vì bé làm đủ bài từ đầu tới chân luôn.

Đến phần massage mệt thì bé trườn Thái và cạ cạ các kiểu làm thằng e ủa gì dzợ liên tục.
Bé HJ ít, đến khi 69 thì bé giật giật liên tục và BJ hoàn toàn.
Và cho đến khi cô bé của bé nó cạn kiệt nước thì mình cũng đc CIA trong sung sướng.

Xong xuôi ra về ko quên tô mì + lon bò húc lấy lại tinh... cmn thần.
Kết thúc một buổi chìll đầy lạc quan và hứng khởi.
Qua tuần mong công việc trôi chạy thuận lợi.

Tic: free onsen
Tip: 1 chẹo

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Ủa ủa sao bạn mình nói 02 nghỉ mà êm vẫn còn làm ta