Q.1 XSOL - 11 líu lo líu lo

Lượt xem: 1,365

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Đầu tiên thì cho phép Ham bày tỏ sự biết ơn sâu sắc tới các mod, các admin, khi bằng đôi tay vàng quay lộc làm sao đã trúng hết cả 2 số mà Ham đưa ra (đáng ra ngày hôm ấy Ham nên đi mua vé số các bác nhỉ :big-smile:

Nhờ thế mà Ham đã có được cơ hội tận mắt tận tay trải nghiệm em 11, một trong những em được biết là có kinh nghiệm nhất tại Queen

Uh thì...nhiều kinh nghiệm nhất hay không thì chưa rõ, nhưng biết chắc là em tám không ngừng nghỉ rồi đó. Em tám từ ghế ngồi, đến bồn tắm, đến giường, khắp cả phòng là k có chỗ nào mà cái miệng em không vươn tới luôn á các bác :))) Nên em cực hợp với bác nào thích luyện cơ miệng nhé :sprite-4:
Sau đó thì Ham nhận thấy em đúng là có nhiều kinh nghiệm thật, nó thể hiện rõ qua việc em rất nhanh tay trong việc chăm sóc cho khách, em nắm rõ các quy trình nên mọi thứ diễn ra rất là hợp lí và nhanh chóng: chủ động xích lại ngồi lên Ham, ôm ấp trò chuyện, pha nước tắm nhiệt độ hợp lí.v..v...

Đi vào chi tiết hơn:
Về Csvc: thì không có gì nhiều để phàn nàn, ngoại trừ việc ngày hôm đó phòng xông khô của Ham có vẻ như bị hỏng hay sao ấy @@ Ham ngồi mãi mà hơi nóng bốc lên được có chút chút

Về em số 11
Face: teen, mắt nai, dễ thương nhưng...thương hổng dễ đâu nha, lanh lắm đó! Các bác cẩn thận :))
Chiều cao: hơn 3m bẻ đôi 1 xí
Body: ổn áp cả 3 vòng, em thuộc tuýp tương đối đầy đặn

Kĩ thuật Mát mệt: thú thực là khoản này Ham với em quần khá lâu :sprite-253:em đã phải thi triển tất cả các tuyệt kĩ vang danh lừng lẫy khắp chốn giang hồ thì tất sát nhất kích của Ham mới xuất ra.
Nhìn chung thì kĩ năng của em nằm ở mức khá, em biết cách điều tiết nhịp điệu, duy trì độ hưng phấn cho khách hàng. Phải chi em điều tiết nhịp điệu nhanh chậm hợp lí hơn, và dùng lưỡi chuẩn vào điểm G hơn thì sẽ tuyệt hơn rất nhiều.

Về Mát khỏe: do chỉ còn ít thời gian sau làm mệt nên Ham cũng không đánh giá được gì nhiều, ngoại trừ việc là em làm khá có lực, dù Body của em khá nhỏ nhắn

Tổng kết lại thì là 1 ngày khá ổn, Ham đã được trút bỏ bao bức bối bực dọc bấy lâu nay, và cũng đã mua luôn 1 tờ vé số thử vận may rồi. Hi vọng sẽ đỏ như xổ số của diễn đàn :big-smile:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
chúc mừng graham gặp được bé líu lo :big-smile: giống bé 09 cũng líu lo lắm

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and Graham

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
sao hok thấy hình bé 11 ta ơi. Vài ngày nữa chắc vô tìm bé.