Bình Tân [XSOL 14/9] Nghỉ trưa cùng bé 01

Lượt xem: 609

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Cả tuần rồi lu bu công việc nên giờ mới có thời gian ngồi viết report trả nợ cho mod @Uchiha Itachi , sorry mod vì trả nợ muộn

Nhận được code trúng thưởng, dạo 1 vòng các bài viết cuối cùng mình chấm được em 01 và dt book luôn em này cho nóng

Sau khi đưa code cho tiếp tân thì được 1 bạn đưa lên nhận phòng, vào xông ướt chút cho khoẻ người lại chuẩn bị chiến với em, khi em vô phòng thì mình cũng bước ra luôn. Cảm nhận đầu tiên là em có gương mặt xinh xắn, dễ nhìn thoáng chút dâm dâm cô nương, vậy là ngon rồi. Vào bồn tắm em tắm cho thằng anh và luôn thằng em, làm nó dựng đứng lên, em nới lát nữa chết với chị nhe cưng, mình cũng tranh thủ bú bình và khám phá hang động, em nói anh cứ ngồi yên để em làm cho anh sướng, em bắt đầu nằm xuống dùng cặp môi bú thằng nhỏ, sướng vô cùng, đến lúc cao trào em biết nên ngưng lại, nói mình lên giường làm tiếp nhe anh yêu kkk

Mát xa khoẻ cũng bình thường như các bé khác, vì vô đây chủ yếu là đi Thái và nuru mà hihihi

Mát xa mệt, em thoa dầu và dùng cặp vú cọ từ gót chân lên lưng, em bò trườn đến đâu là cảm giác phê đến đó, kết hợp bàn tay em mò xuống xoa bóp thằng nhỏ làm nó cứng ngắt, em làm được vài vòng và kêu anh quay người lại, V4 của em cọ vào thằng nhỏ, chỉ 1 chút thôi là nó chui vào rồi, nhưng giới hạn chỉ đến đây nên mình chỉ nằm yên mà hưởng trọn cảm xúc này, trong khi bàn tay mình xoa bóp cặp vú của em, rồi ôm lấy em bú liếm. Sau 1 hồi hai người vật vã cùng nhau thì em quay người lại Bj mình, mình xoa và móc V4 thì nước ra nhiều lắm, ướt hết các ngón tay, được 5 phút thì mình phải giương cờ đầu hàng, phọt vào miệng của em, em nút cạn tinh thì mới chịu thôi

Sau khi dọn bãi chiến trường thì em mát xa đầu và phải chia tay em, hẹn gặp lại em

Cám ơn mod @Uchiha Itachi , BQT diễn đàn và cơ sở @Massage Dubai Bình Tân đã tài trợ vé

Tip: = tic

NVPV chút café

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
vừa tính ban event vì chưa trả nợ =)) hên cho bác =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Yamaham

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Chúc mừng quý khách có trải nghiệm hài lòng tại cơ sở ạ , rất mong được đón tiếp quý khách vào những lần ghé thăm sau ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham