Q.12 (XSOL 18/6) 79 Cẩm Thy Sướng nhưng chưa Đã...

Lượt xem: 1,590

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Sau bao nhiu lần quay xổ số toàn trượt thì con số 05 cuối cùng của ngày 18 cũng hiện ra và may mắn nhận được ngay 1 code của bác @John Wich Free Osen Cẩm Thy.
Trưa 19/6 trời nắng nóng gọi điện ,nt Zalo cho cơ sở đặt phòng lúc 13h và xin 1 số hình ảnh các bé,cơ sở gởi ngay hình ảnh các bé ai ai cũng dễ thương,xinh đẹp...Sau 1 lúc lựa chọn cũng được 1 bé, hỏi kỹ thì mới biết bé số 79 ,chốt luôn.Đến nơi thì được e trai pv dắt xe,csvc trang trí trông bắt mắt,e trai lễ tân giới thiệu các gói dv rồi mình đưa code nhờ e trai nâng lên gói ***Queen luôn.Xong thủ tục được mời lên phòng VIP 03,phòng ko rộng lắm chỉ có xông ướt, ác cái wc ở ngoài.Xông tầm 15" bé lên, khá giống trong ảnh ,dễ thương dáng người cao chắc cỡ 1m65 mình dây,sau phần giới thiệu và chào hỏi bé mời mình vào bồn để làm sạch,trong lúc tắm có nc vui các kiểu,đánh giá về bé 79 :
Face : như nói ở trên bé xinh,đáng yêu, sn 2k2
V1 : Real Cam Việt Núm ti hồng ngon săn chắc 7/10
V2 : Nhỏ gọn,ko lipit 8/10
V3 : 7/10
V4 : Gọn,sạch sẽ,múp múp,khít

Service : Thái độ pv tốt,nc vui vẻ nhiệt tình rất ngoan đấm bóp có lực nhưng có phần hơi ít bài,chà ngực đi lưỡi Nuru rất ok.Nhưng....cũng là chữ nhưng rắc rối , giống y chang bác Lươn Chúa đã từng có bài đăng ngày 19/4/2022 (Một chút chạnh lòng với 79 Cẩm Thy) màn cháo lưỡi của e vẫn vụng,và phần BJ 2 shoot,1 shoot trong bồn,1 shoot trên giường có 69 có CIA cũng giống nhau nó.....nó.....thật sự ko biết diễn tả thế nào,giống như tiêu đề bài viết Sướng thì có sướng cũng đủ bài đá bi,liếm trụ nhiệt tình và chu đáo nhưng e hơi vội vàng quá,gấp rút quá ( nói chữ công nghiệp thì có vẻ hơi nặng tay mà cũng gần như thế) nên chưa có cái cảm giác thăng hoa,đê mê, luyến tiếc,phải chi....ước gì.... một chút thay đổi nữa thôi,tình cảm 1 chút nữa thôi chắc có lẽ e sẽ là 1 chân ái của a rồi.Toàn bộ service từ lúc bước vào phòng là 12h45 thì 13h bé vào phòng và kết thúc lúc 14h15" ,còn dư thời gian 30" ,thôi thì ae ngồi nc với nhau cũng được,cố gắng tìm hiểu tâm tư nguyện vọng của bé lắm thì bé mới chịu kể về những lần ko may mắn khi gặp những vị khách say xỉn,lỗ mãng,bạo lực ko biết thưởng thức hoa thơm cỏ lạ mà lại thích vùi dập (ko tiện kể ra).Thôi thì bé cũng đáng thương hơn đáng trách bác Lươn ah,chắc có lẽ cũng bị tổn thương và sang chấn tâm lý ( mới 20 tuổi mà).
Sau khi xuống quầy thì trời đang mưa tầm tã,e pv rót ly trà nóng mời ngồi nghỉ ngơi chờ bớt mưa,nhìn trời mưa mà trong lòng đầy tâm trạng............................................
Cuộc sống là những cuộc hội ngộ và chia ly. Ngày nào cũng có người bước vào cuộc đời em, em chào buổi sáng, em chào buổi tối, có người ở lại vài giờ, người vài tháng, người một năm. Cho dù người đó là ai thì em cũng gặp gỡ rồi chia ly.Nước mắt của mỗi người đều phải do mình tự lau.Chuyện hôm qua dù hay hay dở thì cũng đã là quá khứ, điều nên quên thì chẳng nhớ làm gì.Hy vọng em sẽ gặp nhiều may mắn !!!
Thiệt hại : Tich Free :cảm ơn cdms và các cơ sở tài trợ up *** Queen 400k
Tip : 1 000k ++ nhiệt tình vui vẻ
Looker : 50
giữ xe: 20