Gò Vấp [XSOL 18/6] Đêm muộn cùng 24 Ánh Dương GV

Lượt xem: 1,239

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,028
512
0 ₿
Lời đầu tiên em xin chân thành cảm ơn mod @John Wick, và cơ sở massage Ánh Dương GV. Chuyện là ngày 18/6 em có máy mắn chúng thưởng code onsen free mà trong người đang rạo rực nắng cực vì thế tối muộn làm vài chai rồi phi ngay tới massage Ánh Dương GV.
Sau đây mình sẽ review về đêm hôm ấy tại masa ánh dương gò vấp. Thiệt sự là đến bây giờ nghĩ lại mình vẫn buồn cười các bác ạ,không ngờ cái lần đi mát xa nó lại thú vị thế này ,bây giờ mình xin tường thuật lại với các bác đêm định mệnh ấy Tối đó đi làm về r cùng mấy bạn đi làm vài chai gọi là giao lưu rồi xong bủi nhậu tầm gần 1h sáng. Tôi mới sang masa ánh dương này để gặp e 67. Tới cổng thì được đón nhiệt tình từ 2 anh bảo vệ áo đen. Xuống xe thì được 2 anh dắt xe và mời vào bên trong gặp lễ tân. Sau khi gặp lễ tân để đưa code onesen thì mình ngồi salong uống nước trà đợi tầm 10' để chờ bé khác tại vì bé 67 nay nghỉ có việc riêng. Thế là mình gặp em 24 các bác ạ
Nói thật thì ở đây khung cảnh cũng rất là đẹp. Sau khi bạn tiếp tân đưa mình lên phòng thì có giới thiệu về phòng bên cơ sở có 1 toilet 1 phòng xông hơi khô 1 phòng xông hơi ướt và bồn tắm rồi giường nệm đồ các kiểu bla bla
có rèm treo xung quah bồn tắm và nệm nhìn cũng rất là lãng mạng
Xông hơi xong rồi mình vào bồn tắm ngâm mình với dòng nước ấm. Nằm được đâu 15' thì bé 24 vào. Nhìn bé cũng zthuong. Cao thì ko cao lắm nặng thì độ 49kg nha các bác
Vào thì để đồ dụng cụ trên bàn cùng với khay trái cây bia và nước lọc rồi cởi đồ ra và vào bồn tắm cho mình. Không hiểu sao khi gặp bé này thì cây en ten của mình nó cứ đứng mãi
vào tắm thì bé có nch cười đùa rồi tắm thì ra bé lau người khô ráo rồi lại được bé đưa lên gường nằm úp. Bắt đầu bé dùng kĩ năng điêu luyện với độ kinh nghiệm dày dặn là 3 năm
xoa bóp chân trái r chân phải rồi tới lưng tới cổ. Sau đó rồi nằm ngửa thì cũng các bước quy trình như vậy mà được cái có thêm ăn ten dựng đó thì bé thỉnh thoảng cũng hôn cái r nút cái
rồi bé đi lên phía trên đầu masa đầu. Cứ vừa làm vừa nch vừa kể nhau nghe vài câu chiện. Nch cũng vui vẻ thoải mái. Kết thúc phần masa khỏe xong thì tới phần masa mệt bé bảo mình nằm úp xuống và bắt đầu đổ gel bôi trơn có pha với nước vào lưng để bắt đầu tiến hành công đoạn masa thái trong huyền thoại đấy các bác ạ
Đổ gel lên rồi bắt đầu dùng lưỡi sau đó dùng bộ loa trường hết mặt sau cơ thể mình từ chân tới cổ tới tai mình cộng vào đó là vài tiếng rên ư ử nhẹ nữa
hết mặt sau thì mình lại tiếp tục nằm ngửa vẫn là quy trình và thao tác ấy. Cứ vừa làm vừa nch vui vẻ. Kết thúc quy trình thái thì tiếp tục qa giai đoạn 69 ak. Bé này thì loa đẹp ti nhỏ bím sạch sẽ ít lông. 69 thì cứ gọi là phê chữ ê kéo dài nha các bác
bé nút rất điêu luyện cộng thêm đó là vài tiếng rên ư ư nge cũng vui tai
Bé này trắng, V3 thì tròn đẹp, V4 thì thôi không có gì thêm để nói, mình cứ thế tận hưởng. Càng lúc càng phê, vào lúc bắt đầu hưng phấn cao trào, mình cũng ôm V3 của em chặt hơn và đi đường quyền mạnh hơn, thế rồi chuyện gì tới cũng phải tới 1 hồi thì cũng ra vào mồm bé ấy ngậm.Thấm thoát cũng đã 70' trôi qa. Rồi vào bé tắm lần nữa r gội đầu sau đó lau người rồi tip cho bé rồi được bé mời đi theo tới lễ tân.
Sau khi xuống lễ tân thì lễ tân có mời mình nằm tại ghố sopha để nghỉ ngơi tí rồi về. Nằm thì tiếp tân mang trà tới rót vào ly và hỏi nhỏ mình bé đó phục vụ tốt ko a. Mình cũng cười và đáp lại cũng phục vụ được mà quy trình thao tác làm hơi nhah. Anh tiếp tân mời mình ly trà nóng rồi mình nằm đó nghỉ ngơi tí rồi mình về. Ra truoc thi có mấy anh bảo vệ nhiệt tình quay xe ra cho mình và chào tạm biệt. Rồi mình về tới nhà cũng 3h sáng luôn các bác ạ. Mà nghĩ về bé 24 cũng thấy vui. Các bác nào có dự định đi hoặc chưa đi bé này thì nhớ số bé ấy là 24 nhé. Đi thử đi biết đâu lại mún quay lại gặp bé ấy nữa mấy bác nhé

Tổng kết: - Csvc mới đẹp sang trọng 10/10
về bé :
Face: Dễ thương
V1: V1 nhỏ nhắn, chỉ tầm hệ chanh lai cam thôi nhé các bác. Núm ti hồng ngon 7/10
V2: Nhỏ gọn. 8/10
V3: Cong, đẹp. 9/10
V4: Quá đẹp, 9/10, thơm tho.
Tổng thiệt hại:
Tic: Bác @John Wick lo (free onsen)
Tip = tick chưa giảm.
Quá tuyệt vời cho bữa trải nghiệm, mình sẽ còn quay trở lại đây. Thanks all

Đính kèm

17.3 KB · Lượt xem: 92
    421.2 KB · Lượt xem: 195
  • Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
924
423
0 ₿
Ánh Dương xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian ghé trải nghiệm dịch vụ …
Chúc anh nhiều Sk và thành công trong cs!

• Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi