Gò Vấp [XSOL 2/7] Số 12 đầy triển vọng

Lượt xem: 795

tathieu

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
28/7/18
Chủ đề
9
216
16
45
0 ₿
Chào ae diễn đàn!
May mắn trúng được code free onsen tại Ánh Dương qua chương trình xổ số online, mình cũng xin chia sẻ vài dòng về cơ sở và các bé ở đây.
Đây là lần thứ 2 mình ghé sau khi cơ sở nâng cấp lại, nhân viên và cơ sở vật chất vẫn như lần đầu mình trải nghiệm. Phòng ốc rộng rãi , sạch sẽ, bồn tắm và giường to thoải mái. Các ae phục vụ ở đây thì rất nhiệt tình dễ thương. Quản lý cũng vậy , mình thấy hài lòng ở điểm này, mong cơ sở luôn giữ vững phong độ như vậy.
Do mình đến trễ sau khi lai rai cùng bạn bè nên ko book trước, cũng không chọn ai hết mà quyết định đi random thế nào. Cũng hơi hồi hôp nhưng bạn locker ko làm mình thất vọng. Bạn chon mình 1 bé đúng gu mình. Bé 12.Vì đúng gu nên các ae cũng hiểu là cảm giác nó sẽ rất thõa mãn không co gì phải chê cả. Nhưng mình vẫn viết vài dòng để ae có trải nghiệm .
Bé dễ thương, tính cách nhí nhảnh dáng nhỏ nhỏ xinh xonh nhưng có V1 cũng không thua kém ai đâu nhé. Nhỏ mà có võ. Bé làm khỏe rất ok , có lực, bẻ xương kêu rốp rốp. Phần mệt thì bé thể hiện cũng rất tốt, đủ skill, điểm cộng là rất biết nâng niu thằng em của mình, nhẹ nhàng từ chậm đến nhanh. Do đúng gu mình nên sau một hồi cầm cự thì mình cũng không trụ nối và out trong sung sướng.
Kết thúc một buổi tối vui vẻ, mình thấy bé 12 cũng là 1 số triển vọng ở Ánh Dương. Đặc biệt là những ae nào thích gu nhỏ nhắn dễ thương giống mình. Còn một số cái tinh nghịch của bé thì ae co đi thì tự trải nghiệm nhé .
Tic: free do trúng trưởng.
Tip bằng vé chưa giảm.
Thêm ít café cho ban locker và giữ xe.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
946
437
0 ₿
Anh Dương chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian đến trải nghiệm dịch vụ….
Chúc a nhiều Sk và thành công trong cuộc sống.