Q.10 [XSOL 20/7] Một trải nghiệm mới

Lượt xem: 1,658

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Hơn 2 năm quay lại Minh Long, mọi thứ vẫn u như kỷ, không có gì thay đổi khác biệt. May mắn trúng XSOL ngày 20/7 nên hôm nay tranh thủ đến để trải nghiệm

Đến nơi thì chỉ có 3 bé làm việc nhưng 1 bé có khách, nên đành nhấm mất đưa ku chọn bé 88 còn lại

Lên phòng vào xông hơi hơn 10 phút thì bé 88 xuất hiện, dáng bé mình dây, V1 hệ chanh lai cam Việt, tuột mod luôn, không như em tiếp tân quảng cáo

Vào bồn tắm, bé làm qua loa rồi nói em thư giãn cho anh nhé (vé mình thư giãn 2 lần), rất bất ngời và ngạc nhiên vì quá nhanh, thôi đã biết chuyện gì đang xảy ra nên đành chịu, em bò trườn bú liếm 1 vòng rồi Hj cũng ra được lần 1

Lên giường bé nằm sấp cho bé đấm lưng gọi là mát xa đôi chút, sau đó lại quá nhanh, bé nói em thư giãn cho anh tiếp nhe, ừ thì thư giãn cho xong vé chứ còn lựa chọn gì nữa, và rồi sau màn Hj thì cũng ra thêm lần 2, kết thúc thì nhìn lại đồng hồ vưa đúng 60 ohut1 kể từ lúc vào phòng (luôn thời gian xông hơi), hơn cả NHANH NHƯ CHỚP

Thật sự anh em đi matxa thì ai cũng có nhu cầu “xả”, nhưng kiểu xả không cảm xúc thì thật chán bố đời

Tic: code free onsen
Tip: 1 chai

Đánh giá cơ sở: 4/10 điểm

KTV: thái độ bình thường, không cảm xúc, công nghiệp, 4/10 điểm

V1: hệ chanh lai cam Việt
V2: thon gọn
V3: nhỏ lép
V4: sạch sẽ

Thôi cuộc sống cũng cần có những trãi nghiệm để mình rút kinh nghiệm, cũng cám ơn Mod @John Wick và diễn đàn đã tài trợ code free onsen

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
căng thiệt , đọc mà căng dùm bác lun

• Haha
Điểm cảm xúc: Yamaham

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,596
30 ₿
em đành hát bài '' buồn của anh '' :sad:

• Angry

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
849
0 ₿
Nghe mà thằng e nó k muốn ngóc dậy luôn hà. Em hiểu cảm giác này e vừa bị xong lại phải đi tìm chân ái sạc cho đầy năng lượng lại.

• Love

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
muội xin chân thành thay mặt cơ sở xin lỗi huynh ạ ,nếu huynh đi hôm qua thì bé huynh đi là số 18 ạ ,không phải bé 88 huynh ạ ,bé này mới vô được tầm 1 tuần để bên muội đào tạo bé lại ạ ,muội xin chân thành xin lỗi huynh nha

Heoconhauan

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/11/17
Chủ đề
2
71
13
Ho chi minh
0 ₿
Mới vô đã cho ae làm chuột bạch rồi. Tụt mood là ko ai thèm tới nữa đâu.

• Sad
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ đâu phải đâu huynh ,huynh cũng đọc rp rồi á ,hqua bên muội nv kẹt khách hết rồi ạ ,tính lấy số 88 cho huynh ấy ,nhưng bé 88 bị đèn đó á huynh hic hic

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Vâng, qua tuần sẽ quay về lỗ rốn cho nó lành

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Ah nếu vậy là lừa đánh lận à, khách đến, được tư vấn 88, lên phòng đánh tráo 18, dù rằng khi bé vào phòng mình có hỏi em là 88 phải không, bé vẫn gật đầu, như vậy là có sự thông đồng mang tính hệ thống của cơ sở Minh Long, từ tiếp tân đến ktv. Như vậy quản lý, chủ cơ sọ có biết và đọc được bài viết này không???

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ không phải đâu huynh muội mới làm việc với các bên rồi ạ ,lúc đó bạn lễ tân có báo lên là 88 lên tua nhưng bạn ấy mới vừa bị đèn đỏ á huynh ,mong huynh thông cảm ạ ,còn về bé 18 bên muội vừa mới làm việc và cũng có ra biên bản với bạn ấy rồi ạ

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Vẫn không nhận ra vấn đề và đôi co với khách. Anh chưa hề được tiếp tân hay bé 18 nói cho biết là có sự thay đổi không như yêu cầu của khách hàng. Hay là có suy nghĩ rằng vé code free nên muốn làm gì cũng được, ktv là do cơ sở chỉ định chứ không phải khách được quyền lựa chọn? Chỉ vì khách sử dụng code???

Nhờ mod @Bao Thanh Thiên và các mod xem xét trường hợp này, cảm ơn

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Xổ số còn hên xui thì đi massage lâu lâu xủi quẩy tí

• Haha

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
- Theo mình nghĩ nếu bạn lễ tân lúc đó tư vấn cho anh @Yamaham bé 88 nhưng đèn đỏ thì ngay lúc đó cơ sở phải thông báo cho khách để khách biết có nên tiếp tục dùng dịch vụ hay không hoặc cancel , mình nghĩ lỗi này là do nội bộ của @Massage Minh Long nên vì thế cơ sở nhắn tin trực tiếp trao đổi trực tiếp với anh @Yamaham để mọi việc có thể giải quyết tốt đẹp nhất cho cả hai bên !

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Than mưu chuẩn

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,596
30 ₿
đúng rồi đó, cơ sở nên trao đổi và xin lỗi khách về cái này cũng như nên chấn chỉnh lại nội bộ

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham and Mr Mìn

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
313
136
40
0 ₿
Lại là 1 trò lừa dối khách hàng, trước dịch mình cũng từng gặp trường hợp y chang, k phải ở ML mà thuộc cùng hệ thống với ML, nghe trường hợp này mà ngao ngán. Kiểu này lại xin lỗi, lại tặng vé để khách tốn tiền lần 2 và người lợi nhất vẫn là cơ sở vì dc thu tiền 2 lần mà có mất gì đâu.

• Sad
  • Haha
Điểm cảm xúc: Yamaham and Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ sự việc đang đi quá xa ạ bên muội thật sự không có lừa dối gì bên khách hàng hết ạ ,do bạn lễ tân thiếu trách nhiệm khi bé 88 bị đèn đỏ mà không lên báo cho huynh ấy bên muội cũng có làm việc với bạn ấy rồi ạ

• Sad
Điểm cảm xúc: pokerist

nguoicantho1993

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/6/22
Chủ đề
0
5
4
0 ₿
Tham mưu có khác he kkk