Q.10 <XSOL 27/8> Hot nhưng chưa nóng 38

Lượt xem: 1,159

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
Chào cả nhà, may mắn lại đến khi trúng xổ số online.
Vẫn như thường lệ, nhắn tin cho bé Châu hẹn giờ, đặt số. Đến nơi gửi xe, locker, tiếp tân, quản lý vui vẻ, niềm nỏ, thân thiện, thủ tục nhanh gọn.

Vào phòng xông hơi được 1 chút bước ra thì em đã ngồi chờ từ lúc nào. Trong lúc ngồi lau mình rồi chờ khô người em cũng nhanh chóng cởi hết rồi ngồi kế bên tâm sự làm quen. Giao lưu nhè nhẹ, ăn trái cây, tính hôn em nhưng bị từ chối khá phủ.

Vào tắm, gội đầu, tắm rữa nhẹ nhàng, rồi em bắt đầu osen, đi lưỡi, click ti, múa cột. HT bắt đầu ôm hôn, khám phá V1, V3, ti thụt nên nút khá vui. HT cũng muốn hòa quyện cùng em, giúp em thăng hoa hơn nhưng lại tiếp tục bị phủ lần thứ 2. Em mời lên giường để em phục vụ anh tiếp.

Do không có thời gian nên HT ưu tiên thư giãn trước. Nằm sấp em bắt đầu thả kiến rồi đường lưỡi từ thắt lưng lên chưa kịp cảm nhận thì em lại hướng dẫn anh thích làm chổ nào thì rên lên để em biết làm tiếp chổ đó. Ok em. Vừa ok xong là em đổ dầu qua nuru luôn, mà cũng chỉ làm sơ sơ vài cái trên lưng, chắc do ti thụt nên không thực hiện được cái chà khe mông. Rồi em kêu quỳ gối lên để BJ ngược. Lúc này em làm khá lâu, BJ, đá bi, đi lưỡi liên tục (sau khi xong em mới nói, cái này mà ae nào yếu yếu là ra luôn khỏi cần lật lại. Không biết ý là gì?!?!?!). Quay người lại, tiếp tục quỳ gối lên cho em BJ, tay HT thì phối hợp khám phá V1, V4. Rồi thì nằm xuống cho em nó sử dụng chiêu thức bánh bao kẹp xúc xích, cưỡi ngựa, rồi quay lại thế 69 nhưng không cho làm 96, chỉ dùng tay thôi anh. BJ, HJ một lúc thì cũng out để kết thúc.

Nghỉ ngơi chút rồi em làm khỏe. Em làm rất tốt, đấm bóp có lực, day huyệt, bẻ xương đầy đủ các bài. HT nói sau này vô chắc chỉ yêu cầu em làm khỏe thôi mà em nói vô đây thì phải khỏe với mệt mới đúng chứ. :sprite-60:

Xuống nhà, con làm gà ác lấy sức rồi tạm biệt. Khi về có hỏi thăm số mới 17, bé Châu nói bé còn yếu nên chưa giới thiệu với anh, hôm qua có khách chê mà em xấu hổ quá chừng. Hy vọng khách thông cảm với cơ sở về việc này.

Đánh giá:
Ngoại hình: mặt khá xinh, cao khoảng 1m55,
V1: cam, real, ti thụt
V2: có chút chút lipid, khoen rún
V3: trung bình
V4: Cắt tỉa gọn gàng, không check
Phục vụ: Làm khỏe cực tốt. Làm mệt có nhiều chiêu, nhưng hơi hơi hơi nhanh, hơi thiếu chút cảm xúc (chưa đến nỗi là công nghiệp) có thể mới gặp lần đầu. Nói chuyện lanh lẹ, có chút lấn át khách (có lẽ do HT hiền :sprite-59: ), chưa biết cách từ chối khéo, cần tiết chế cách nói chuyện chút.

Tic: XSOL
Tip: 1000k
Quầy+Locker: 100k
Xe: 20k

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,855
3,128
Hang Thỏ
64 ₿
Bác hiền thật hok. Nghe bác kể thế quỳ gối Tàn Tàn nghĩ hok biết ra sao ta:sprite-31:

• Haha
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
Hiền thiệt mà, em nó nói sao thì nghe vậy không phản bác.
Vào trải nghiệm thì biết liền nhe kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,855
3,128
Hang Thỏ
64 ₿
Bác lại dụ Tàn Tàn đi P.A rồi :sprite-170: .Tàn Tàn tò mò quá. Hok biết kiểu đó ra sao luôn. Tàn Tàn cần cảm xúc.Bác nói thiếu cảm xúc thì chắc từ từ Tàn Tàn mới ghé đc:sprite-170:

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
tin được không đây :sprite-40:

• Haha

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
cảm xúc thì tùy mỗi người, với HT thì thiếu nhưng với @Đi Tàn Tàn lại dư thì sao

• Haha

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,596
30 ₿
chúc mừng bác, cặp đôi hiền + hiền = ác hả bác :big-smile: