Q.10 [XSOL] (28 PA) Lần sau em nhớ bù cho anh nhé =))

Lượt xem: 989

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Welcome mấy ae trở lại bài viết của ML :2onion16:
Tính ra lúc viết bài này kỉ niệm ngày OFFLINE lại ùa về nhỉ. Mới đó mà đã gần 1 tuần rồi, giá như thời gian trở lại như lần OFFLINE ấy để ML có thể cảm nhận không khí vui vẻ ấy cùng ae trên diễn đàn là chín ( Mà với bé 28 là 10) :8onion38: .
Lan mang thế đủ rồi quay lại chủ đề chính, gần 3h chiều tan tầm OFFLINE anh em member ai cũng rỉnh đầy vé thế là tản ra khắp các quận ở Sài Gòn hoa lệ này. Với tính tình Gia Cát Dự, ML tranh thủ book vé bên cơ sở trước gần cả tiếng đề phòng anh em đánh úp mà hong có chỗ chen chân =)). Vọc vòi soi hình các kiểu chấm ngay bé 28 thế là nhanh chóng phi con xe cà tàng đến cơ sở để nẩng tay trên của bro @Socnho đến sau =)). Đón tiếp ML là cô quản lý MC xinh đẹp ( nghe danh đã lâu giờ mới có dịp gặp mặt công nhận xinh thật =)) kèm với bé lễ tân mới cũng xinh không kém. Ta nói mới zô gặp 2 người đẹp ngồi ngắm không cũng đủ rồi chứ cần gì đi MS nữa. Đùa chứ cũng trình cái code làm thủ tục lẹ lẹ rồi được anh trai locker dẫn lên phòng.

CSVC:
Cũng không có gì để nói chỉ có điều hơi ồn vì tiếng đục đẻo trên tầng vì cơ sở đang sửa chữa nâng cấp phòng chủ đề BDSM mà =))

KTV: Sơ qua về em N nhá
  • V1: To, đồ sộ (cơ mà hàng độ nhá) nhưng cơ bản vẫn mềm bóp khá đã
  • V2: Mình dây cây cảnh nuột nà luôn =))
  • V3: Mông mẩy vỗ cũng đã tay
  • V4: Múp, cũng khá khít (cơ bản không khám phá nhiều)
Đợt này ML không xông hơi nên nói anh Locker gọi bé lên luôn, vừa mới thay đồ xong chưa kịp ngồi định thần thì bé gõ cửa lên phòng nhanh như chớp. Mới chào hỏi chưa kịp thả thính gì em đã tranh thủ thoát y rồi ngồi lên ghế cùng ML rồi. Ngồi ôm nhau em tranh thủ nghịch con kiu của ML các kiểu ( phải nói DDCN chính hiệu ).
Vờn nhau 1 hồi cũng tranh thủ sờ nắn 2 bình sữa của em 1 tí rồi vào bồn onsen cùng em.

Thủy chiến:
Em bắt đầu tắm rửa kì cọ cho thằng em rất kỹ càng, cơ mà trước khi hành sự em dùng listerin súc miệng trước (phải nói là rất kỹ luôn dành cho mấy ông nào sợ bệnh khi đi MS nhá). Cũng xin ké em 1 ngụm rồi cả 2 bắt đầu quyện vào nhau, à nhầm em vồ vào ML mới đúng. Với bản tính là 1 DDCN em bắt đầu phô diễn những kĩ năng được tôi luyện trong 3 tháng làm việc tại cơ sở đi khắp cơ thể của ML từng ngóc ngách, rồi cuối cùng đến màn đá bi đá lưỡi đầu kiu, deepthroat các kiểu trong bồn. Cơ mà cũng bình thường thôi nên ML cũng kêu em lên giường làm tiếp nhá. Trước khi ra bồn ML cũng đứng dậy ôm toàn bộ cơ thể nuột nà của em tranh thủ bú bình các kiểu con đà điểu rồi mới buông tha em lên giường để em MS khỏe.
MS khỏe:
Lên giường nằm sấp để em MS lưng với chân, đá nóng các kiểu cơ bản là đủ bài. Em đấm cũng có lực lắm ấy mấy anh em nào nhỏ con nói bé đấm nhẹ lại ko là nhừ người ấy nhé =)).
Địa chiến:
Sau khi màn MS khỏe hoàn tất em nói ML lật người lại để em thư giản cho anh luôn nhá, bé bôi dầu nuru lên người của ML và người mình bắt đầu bằng màn trườn thái bằng cái V1 to bự của mình từ chân đến người của ML cùng với đường lưỡi điêu luyện của mình. Cứ như luồng điện chảy qua cứ đường lưỡi chạy đến đâu thì ML giật người nhột nhột đến đó. Sau đó là màn cưỡi ngựa xem hoa của em bằng cái V4 múp rụp sạch sẽ của mình em cứ trườn lên trườn xuống kiểu như khiêu khích ML chọt zô đi anh chọt zô đi anh ( Mô phật làm gì có ai cho chọt đâu mà chọt, sai 1 li là đi 1 sải ấy à nha). Cuối cùng cũng xong màn nuru, em bắt đầu cuối xuống cặm cuội BJ cho ML kết hợp HJ (80/20) cuối cùng trụ khoảng 1 hồi ML cũng out ra trong sung sướng.
Kết thúc:
Xong xuôi em bắt đầu vệ sinh cho bản thân mình rồi bonus cho ML màn MS đầu giúp ML sau khi chiến bia cùng các ae sau đợt OFFLINE. Em cũng lên giường nằm cùng ML tâm sự mọi thứ trên đời. Hóa ra em cũng thuộc tuýp tình cảm tâm sự ấy chứ, chắc tại gặp nhau lạ nước lạ cái quá nên em cũng ngại giao tiếp với khách. Cũng may do ML mò ra tần số nên cả 2 có 1 cuộc nói chuyện các kiểu, ôm ấp hôn nhau các kiểu, cũng tính khám phá v4 của em nhưng em nói do em mới đến tháng xong nên em ngại không dám để ML thử v4 của mình và hứa hẹn LẦN SAU EM BÙ CHO ANH NHÁ . Em tưởng em dụ được ML sao ??? Không đâu mà em phỉnh được ML rồi ấy hẹn em đợt sau nhá =)). Xong xuôi cả 2 tắm rửa vệ sinh cho nhau kết thúc buổi trải nghiệm cùng em.
Xuống sảnh được MC mời lon bò cụng uống cho tỉnh táo, tính ngồi chơi tám thêm xíu với MC mà nhận ra trời sắp mưa nên tranh thủ đi về sớm kèo dầm mưa thì khổ. ( Cơ mà MC bữa sau nhớ nói rõ cho khách áo mưa loại nào nhá ! Nghe qua dễ lú lắm ấy =)).

Tổng kết:

• TIC: FREE ONSEN 1 (XSOL)
  • TIP: Bằng Tic chưa giảm
THANKS ACE ĐÃ ĐỌC ĐẾN ĐÂY
PEACE!!!

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
chà. nhím đang tính đi vé sup 09 và 28 ko biết 2 bạn này đánh cặp ổn k ta

• Haha
Điểm cảm xúc: Socnho

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Em nó đã nói vậy rồi mà còn bỏ qua để bị dụ lần sau. Uổng há @Lươn Chúa

• Haha
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
tiếc quá =)) thôi "LẦN SAU OFFLINE ANH BÙ CHO EM NHÉ" ML =)))

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cơ sở xin cám ơn quý anh đã ghé thăm ạ ! Lần sau anh quay lại cơ sở chắc chắn sẽ bù cho anh ạ hihi !