Q.12 XSOL 6/8 cùng bé 25 Cẩm Thy

Lượt xem: 758

Anh Tân Ra Tay

Trung Uý
Nhập Môn Massage
18/11/20
Chủ đề
25
149
95
34
Quận bình tân
0 ₿
Một ngày nắng cực thế là lướt cộng đồng mình. May mắn trúng gameshow XSOL được anh JW gửi code. Lập tức book trước bé 25. Phóng xe thật nhanh đến cơ sở Cẩm Thy. Vẫn là cảm giác thoải mái, nhân viên ở đây rất lịch sự và chu đáo. Làm nhanh thủ tục lên xông hơi đợi bé lên. Vừa xông được 5 phút thì bước ra gặp bé, bé lịch sự chào hỏi cùng với khuôn mặt khả ái và cấp 3. Bé nhẹ nhàng lâu khô mình và bước vào bồn với màn tắm kì cọ sạch sẽ, gặp em ko thể nào kìm chế được đành bú bình trong bồn một hồi thì lên giường để masage khỏe. Bé đi đủ bài và chà đá nóng full body.
Đến phần mệt, bé thoa tinh dầu khắp người và di chuyển 2 quả núi mình tê tái kèm theo tiếng rên nhẹ của gái mới lớn. Lật người lại để cho bé đi lưỡi khắp người, bé khá hợp tác dí cặp Bưởi vào mặt mình để mình mân mê, tay mình cũng tránh thủ khám phá v4 ( khít và nhiều nước) . Đến phần BJ bé làm nhịp nhàng 99% cuối cùng mình out ra trong sung sướng. ^^.
Kết thúc là tắm rửa sạch sẽ và tâm sự với bé đến hết giờ về.
Đánh giá
Face: xinh xắn cấp 3.
V1: 9/10 cam Mỹ
V2:8/10
V3: 8/10
V4:9/10
Tic = code
Típ = tic
Cafe cho Gx
Sẽ đến ủng hộ Cẩm Thy nhiều.

• Like
Điểm cảm xúc: Tanthien, MrxXx and cuonghoib6

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
86
1,487
542
32
0 ₿
Cảm ơn Anh trai luôn tin tưởng Cẩm Thy… Mong được đón tiếp a vào một ngày gần nhất.