Q.10 [XSOL] (79 P.A) Xin lỗi em anh bị con cọp nhập =))

Lượt xem: 1,753

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
711
411
North Blue
0 ₿
Welcome mấy ae trở lại bài viết của ML :ami-(10):
Lễ lộc lành lá của ae như thế nào rồi nhỉ ? Riêng ML thì về quê nghỉ dưỡng cùng gia đình cả tuần nên cũng chả đi đâu cả. Cũng may mắn tham gia event xổ số của mod @Uchiha Itachi nhận được cái code Free Onsen bên @P.A Relax nên ML cũng tranh thủ ghé xem tình hình dàn mỹ nhân mới gia nhập bên đây như thế nào.

1,2,3 zô , 2,3 zô , 2,3 uống. Vẫn là những cuộc vui tăng 1 nạp tí men vào người để có đủ can đảm đi thăm mấy bé. Cũng may mắn cập bến P.A trong tình trạng mắt cũng bắt đầu lé lé mà vẫn bình an zô sự =)). Tranh thủ làm thủ tục trình cái code hộ nghèo đánh giày vượt khó. Xong xuôi được ae locker mời lên phòng xông hơi 1 tí cho tỉnh người.

CSVC:

Phòng ấp cơ bản là ổn, xông hơi cực kì mới và mạnh (mới ngồi zô tí mà lo lủi ra ngoài). Bồn tắm to thoải mái để ML và em bò trườn ở trong. Ngồi tới ngồi lui quay qua quay lại gần 20 phút sau bé mới vào.

KTV: 79 cô bé Chubby so CUTE.

• V1: Dạng bưởi non ( Vì body bé thuộc dạng chubby nên kích cỡ v1 cũng to theo)
  • V2: Cô bé chubby
  • V3: Mông to và tròn thật bóp bóp vỗ vỗ sướng lắm =))
  • V4: Rừng xà nu nhá =)) (Cơ bản là say quá nên ko khám phá nhiều):cuteonion3:
Tuy body không như ML kì vọng nhưng bù lại khuôn mặt xinh xắn dễ thương, giọng nói ngọt ngào trong trẻo, thái độ ân cần vui vẻ xóa tan hết tất cả những điều trên.
À mà Tha Thu sau lưng cũng dữ lắm luôn ấy nha mod gì đó ơi =))

Vừa vào mà em đã nhận ra ML bị cọp nhập nên em cũng ân cần dịu dàng ngồi lên ghế xoay người khoác vai đưa bộ ngực to tròn của mình hướng về phía mặt của ML âm thầm hỏi thăm tình hình sức khỏe khi bị cọp nhập các kiểu =)). Đầu lú lú mắt lé lé nên ML cũng chỉ áp mặt vào bộ ngực trắng trẻo hôn nhẹ rồi lấn lướt đến vai và cổ, cuối cùng là 1 nụ hôn nhẹ nhàng lên đôi môi mềm ấy để bắt đầu cuộc dạo chơi thủy cung cùng em.

Thủy chiến:
Em cùng ML tiến vào tranh thủ nhờ em gội đầu trên đầu dưới các kiểu con đà điểu. Vừa được em gội đầu ML cũng tranh thủ bú bình xoa xoa đầu ti của em 1 tí. Tiếng rên khe khẻ e thẹn phát ra trên đầu môi của em khi ML dùng tay khám phá hang sâu nước rảnh của em. Em bắt đầu tấn công ML khởi động bằng 1 nụ hôn lên môi sau ấy lan dần xuống cổ rồi ngực tiến thẳng đến cậu nhỏ đang ngoi mình khỏi bể nước đang rút dần. Đôi môi mềm mịn của em tra tấn cậu nhỏ liên tội vạ nhưng tối rồi ngâm bồn không tốt nên em mời ML lên giường cho thoải mái.

MS khỏe:
Em lau người nâng niu thằng anh lẫn thằng em rồi lên giường nằm sấp ra để ẻm MS khỏe. À mà phần này ML bị cọp nhập lăn ra ngủ 1 tí nên cũng ko nhận xét được về kĩ năng này của bé. (Cơ bản đấm vừa đủ lực ngủ bao phê) :cuteonion7:

Địa chiến:
Dứt bài khỏe thỉnh thoảng em hỏi thăm "anh ngủ rồi hả?". Nhưng đâu có dễ như vậy cũng phải gồng mình trước bài trườn thái với bộ ngực mềm mại của bé chứ. Trườn tới trườn lui kết lại với đường lưỡi dọc sống lưng kéo xuống phần mông ta nói nằm úp mà cứ rướn rướn cái thân dưới vì thằng em chào cờ vì nhột nhột ấy mà =)). Lật người lại em bắt đầu tranh thủ thư giản cho thằng em đang trong giai đoạn sung sức nhất có thể. Em mơn trớn với đường lưỡi khắp các ngóc ngách cơ thể ML sau đó lúi chúi ngậm thằng em mút chùn chụt các kiểu. Được 1 hồi em triển qua đá 2 hòn bi trong khi dùng tay kích thích thằng em. Quay qua quay lại 1 hồi đạt tới khoái cảm ML cũng chịu thua mà xuất ra tinh hoa ấp ủ trong 1 khoảng thời gian nằm chịu trận.
CƠ MÀ ĐỢT SAU EM DÙNG TAY ÍT HƠN TÍ NHÁ (TỶ LỆ HJ 40% BJ 60%) LÀ KHÔNG ỔN ĐÂU NHA EM!

Kết thúc:
Em để ML nằm nghỉ 1 tí và bonus bài MS đầu cho tỉnh người, cũng trò chuyện đôi điều rồi tắm lại cho nhau. Kết thúc bằng 1 nụ hôn nhẹ nhàng để chào tạm biệt buổi trải nghiệm đa số là nằm hưởng ko làm gì cho em cả =)).:cuteonion59:
Xuống quầy được anh trai lễ tân mời tô gà ác tiềm thuốc bắc cho tỉnh táo để giải bia. May mà còn sức phi con xe cà tàn về nhà =)).:cuteonion26:

Tổng kết:

• TIC: FREE ONSEN (Code XSOL)
  • TIP: Bằng TIC
  • Bonus cho ace lễ tân 2 ly phúc long
THANKS AE ĐÃ ĐỌC ĐẾN ĐÂY
PEACE!!!

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31