Tân Phú (XSOL) chiều tê tái cùng em gái mây 88

Lượt xem: 901

Laca

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
26/8/22
Chủ đề
8
57
14
Thu duc
0 ₿
May mắn lại được quay lại MS windy tân phú lần 2 trong tuần. Nhận được vé từ mod @Uchiha Itachi cùng rủ anh bạn xách t rim đến liền trong ngày cho nóng.

Cũng là khách mới thân quen bên windy nên đa phần bài viết mình đều từ windy. Đọc hoài chắc ae nghĩ mình tay trong của ae nhà windy :)) chắc mai mốt chuyển nhà qua bên này luôn.

Cũng như thói quen ghé đến được ae đón tiếp nồng hậu nhìu khi lờn mặt luôn. :)) Ngại quá

Đợt này thăm Siêu phẩm mới của nhà windy. Đợt trước thăm e 09 phê pha dù rất nhớ nhưng muốn trải nghiệm thêm để còn đổi gió

Đến windy được ae đón tiếp nồng hậu tới tận phòng. Nghỉ ngơi xíu xông hơi 1 tí là e đến. Mình cũng mong nên xông xong ra luôn. Ngồi trò chuyện ngắm nhìn e tí. ấn tượng đầu tiên tướng tá rất nuột rất chuẩn gu của mình là mấy e hơi nhỏ nhỏ múp tí thôi đừng mập là được. Nhưng mình đánh giá e rất ấn tượng. Chân dài vừa nhìn tay thon. E đến k sỗ sàng ngồi lên đùi ôm nhau hỏi han nhau. Em ôm mình chặt mình thì sờ da e liên tục da e rất mát người chuẩn ít mỡ. Hợp cho ae thích mấy e tập gym. Có da có thịt chuẩn lắm nha. Đó giờ mình đi chưa thấy ai dáng chuẩn như e này. Mặc bộ yếm 2 bồng đào nhô ra nữa đúng là siêu phẩm mặt e ưa nhìn. Ngồi ôm e k quên sờ đôi bồng đào sau lớp áo. Ngực căng vừa tay rất hợp vs dáng e. Ôm ấp bóp báp hồi e rủ đi tắm. Tới đây mới đúng gu mình thích. Bầu ngực căng tròn nhỏ nhỏ như ngọc trinh :)) đó là do mình cảm nhận k biết ae thấy sao.

E mời vào tắm chung. Ôi mê cái đôi bồng đào vs cái dáng nuột nà của e. Rửa ráy tg e vs tg anh xong e ôm ấm mình mình cũng dí e khắp bồn. Rồi tới lúc giơ cây hàng ra cho e làm sạch bằng miệng. Cảm giác tê tái mình đi ms thích nhất khoảng osen này. Chơi chưa chán mà e đòi qua giường, buồn thật sự nhưng cũng thông cảm cho e. 1 ngày tắp rồi lau biết bao nhiêu lần. E nói sợ bệnh. Nên chiều theo e. Lần đầu vậy nha e. Chứ quen rồi k có nha.

Lên e làm khoẻ. Thật sự đến giai đoạn này mình đã tìm đc cảm giác trở lại. Xưa hay đi hương mê bình dương khâu này ktv dưới đó đc đào tạo rất tốt nhưng đi nhiều trên này mình thấy k bằng. Nhưng giờ hương mê cũng đổi chủ k dám thử lại. Nhưng e đúng gu của mình massa khoẻ nhẹ nhàng bài bảng k quên chọc gẹo tí cho mình hứng lên chứ ms khoẻ k hơi chán. Mỗi người 1 gu. Mình thì thích chọc ngoáy chứ ngồi 1 chỗ k yên đc. Xong e hôn toàn thân mông miết gì k sót chỗ nào kết hợp vs ms thái. Ngực e căng ti cứng nhọn vừa phải làm mình kích thích thực sự hứng quá e đòi lật lên mình k thể nào kháng cự. Lật lên e hôn mình đắp đuối từ trên xuống. Cho e bóp banh ngực mình luôn. Mình dân tậo gym nên cũng có ngực e nó bop cỡ nào cũng k đau. Cho e bóp thoải mái luôn. Bóp riết lâu lâu cứ bóp hoài luôn. Dâm vãi.

Gì đến cũng đến.
Đã đến lúc e thể hiện skill đá trứng cúc lau cột đá lưỡi. Tê tái lòng người. Mình k quên sờ v4 bj lại cho e. Khoảng này mình cũng hơi kén e nào k sạch sẽ thơm tho mình sẽ k hứng lắm. Kím hả của e mà làm e tê tái theo lun. 2 đứa dợt nhau tê tái cucng phải gần 10p e nó cũng mỏi nhưng k dùng tay 1 chút nào đánh giá cao e chịu khó chiuu khổ. E làm hồi tê tái chịu k nổi đành phải out . Xong việc e cũng tê tái theo. Kêu mình giỏi méo biết e có tê thật k. Xong việc e vệ sinh sạch sẽ nằm đè lên 2 ae nằm tâm sự chút rồi bế nhau ra về.

Kết thúc Một buổi chiều mỹ mãn.

Đánh giá.
Face 8d ưa nhìn da dẻ đẹp
V1 hệ cam rất đẹp. Bầu ngực dưới cong vút nhìn như ngọc trinh rất kích thích
V2. Thon gọn mình khen tướng nhìu là ae hiểu rồi

V3 vừa đẹp chuẩn

V4 sạch sẽ
Cảm ơn đội ngủ windy sẽ tiếp tục ủng hộ
Cảm ơn mod @Uchiha Itachi tạo sân chơi tốt cho ae trải nghiệm thú vị trông chờ từng ngày.

Đính kèm

1.9 MB · Lượt xem: 79
  • Like
Điểm cảm xúc: Squirtle

boii03

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/8/22
Chủ đề
8
320
157