Cần Thơ (XSOL) Đường xa ướt mưa

Lượt xem: 946

Kiếp Ve Sầu 9x

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
17/12/21
Chủ đề
44
472
241
0 ₿
"Đêm nay thời gian đứng yên lắng đọng. Cho đôi tình nhân đắm trong giấc mộng".

Một buổi tối mưa nhè nhẹ, sau khi xong việc về đến nhà nghe bản nhạc du dương, tình cảm kèm theo tiếng mưa, chợt nghĩ giờ mà được sà vào vòng tay của gái đẹp thì còn gì bằng. Nhớ hôm trước có nhận được code từ mod, thế là kiểm tra lại xem còn hạn sử dụng không. Nhắn tin cho quản lý book phòng, xem lại cuối tháng rồi trong túi còn đủ tiền tip không. Ok tất cả đã sẵn sàng thế là phi xe trong mưa gió đến với Dubai.
Bé mình muốn gặp là 36. Nghe nhiều ae rp bé phục vụ ổn áp tình cảm. Nên mình quyết định chọn bé vì sẽ thích hợp trong lúc mưa gió này.

Đến nơi được chào đón như thường lệ, trình code đợi kiểm tra và được dẫn lên phòng ngay và luôn. Vào phòng thì khoảng 5p sau bé bước vào. Ấn tượng với dáng người em mình dây, da trắng đẹp, mặt xinh, điện nước đầy đủ.

CSVC vẫn vip
V1 vừa tay
V2 thon
V3 vừa tay
V4 gọn gàng

Mình xông hơi được chút là bồn chồn bước ra vì muốn mần thịt em ngay lập tức. Em lau khô cho mình và bóp vai từ phía sau, mình ngồi tựa vào em ngã đầu về phía 2 bầu sữa nóng, mọi mệt mỏi đều được xua tan. E nắm tay dắt mình đi tắm. Em gội đầu rất có tay nghề. Mình thích khoảng này. Trong lúc tắm mình cũng tranh thủ khám phá khắp hang cùng ngõ hẻm nơi em. Em làm nhẹ nhàng, nói chuyện lễ phép, nhỏ nhẹ như người tình. Bên ngoài thì vẫn mưa nhưng có 2 con người ngâm bồn mà vẫn thấy rạo rực hơi nóng.

Tắm xong, đi ra thì gặp máy lạnh đang thổi cũng hơi ớn ớn, e lau mình rồi mình lên giường nằm sấp thì em cũng nằm lên người và hỏi: lạnh ko anh? Mình nghĩ có em sưởi ấm tình cảm vậy sao lạnh được nè. Phần massage khỏe em làm đủ lực, đắp túi thảo dược, đá nóng đầy đủ.

Phần mệt thì thoa dầu trườn nuru kết hợp tiếng rên the thẻ. Lật người lại thì lúc này mới nhìn kỹ gương mặt em, nó đã khác rồi. Từ cô bé nhỏ nhẹ, dịu dàng bây giờ lộ rõ như một người chuẩn bị ăn thịt miếng mồi ngon. Ánh mắt hư hỏng lắm nha. Nhưng a thích điều này. E trườn lên xuống, rồi dùng chiêu bánh mì kẹp xúc xích, liếm bi, rồi lại trườn lên liếm tai. Mình cũng ôm chặt em, xoa nắn cả 3 vòng, rồi đến luôn v4. Quấn nhau một lát, thì e ko dùng v1 để chà nữa mà đổi qua dùng v4. Cô bé chà vào cậu bé. Lúc này mình cũng dùng 2 tay xoa nắn cặp ngực em. Em ưỡn người thẳng lưng mắt lim dim say đắm. Và rồi em quay ngang lại bắt đầu BJ, vừa BJ vừa dùng lưỡi hỗ trợ. Sao mà cảm giác phê ko tả được. Một lát sau e đổi thế, quay lên hôn ngực và HJ. Rồi lại đổi thế BJ một cách nồng nhiệt cho đến khi mình out không còn giọt nào.

Xong trận em lau sạch cho mình rồi sà vào vòng tay mình, mình nằm ôm em, còn em massage đầu cho mình. 2 con người vẫn dính chặt nhau quên luôn mưa gió bên ngoài. Nằm ôm em mà chỉ muốn "đêm nay thời gian đứng yên lắng đọng.

Tic code xổ số online
Tip 800

Ký tên: Kiếp Sầu Ve

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
427
410
0 ₿
Cảm ơn anh đã có phản hồi ạ , sắp tới sẽ có thêm nàng mới , rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ anh đến trải nghiệm những lần sau ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Kiếp Ve Sầu 9x