Gò Vấp [XSOL] HERA 06 Chân Ái của tui GHZ.....

Lượt xem: 1,856

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
642
526
0 ₿
May mắn lần nữa nhận được code xổ số của bác John Wick,tranh thủ hôm nay hẹn bác Tỉnh uy tín 16h có mặt,trời mưa lất phất đánh con xe cà tàng cùng bộ đồ công nhân chưa kịp tút lại đến cơ sở,e giữ xe nhiệt tình niềm nở dắt xe mời vào trong uống cốc chè cho ấm.Bác Tỉnh ra tận cửa đón vào,ae ngồi tâm sự 1 lúc rồi cũng làm thủ tục check code và nâng vé,e pv mời lên phòng VIP 10 bật công tắc ,mở nước,kèm dĩa trái cây ko quên chúc mình vui vẻ,phòng Hera tuy ko lớn nhưng cũng đầy đủ xông ướt,xông khô,wc riêng biệt kín đáo csvc đơn giản nhưng ko kém phần sang trọng,ấm áp.Vào phòng xông tầm 10' thì có tiếng gõ cửa <Em chào Anh>,bước ra và chào lại em,cảm nhận đầu tiên khi nhìn thấy :

Em ko đẹp so với những người mình đã gặp ko sắc sảo hay kiêu sa.Em là cô gái nhỏ có đôi mắt đen huyền, mái tóc dài xõa ngang lưng, nụ cười duyên với má lúm đồng tiền(em có 2 lúm đồng tiền và 1 đồng điếu)mang lại nét duyên ngầm đáng yêu, dễ thương, giúp nụ cười rạng rỡ,một vẻ đẹp dịu dàng mà đằm thắm. Em đến thật nhẹ nhàng như cơn gió biển thoáng qua làm mát lòng tôi ngay buổi đầu gặp mặt.Vừa lấy khăn lau người cho mình vừa nc rất vui vẻ.Nước vừa đủ ấm 2 đứa vào tắm,e tắm rất kỹ cho mình trước sau,kỳ lưng chà tay,chân và thằng e luôn cả vùng hậu........(Sau này mới biết tại làm sao mà kỹ thế) tắm xong e mời ra ghế ngồi để e hành hạ,e bắt đầu hôn từ tai xuống cổ rồi ngực,nhẹ nhàng liếm rồi nút ti,cái lưỡi e như có ma thuật đi đến đâu gai ốc nổi rần rần đến đó,rất từ từ chầm chậm như con mèo đang vờn 1 con chuột nhắt,sau vài lượt từ đầu xuống chân thì e lại lấy dầu Nuru xoa chân,đùi,ngực và bắt đầu trườn bằng cặp cam Việt của mình bắt đầu từ dưới lên trên,lúc thì e dạng chân mình ra,mút bi,đá trứng,lau trụ lúc thì em khép 2 chân mình lại trườn lên thằng em đang hùng dũng ngóc dậy xem chuyện gì đang xảy ra,lúc này thì chuột đã thấm đòn nhất là chiêu mút bắp vế,cạp đầu gối rồi.....thằng e mình bị e ngậm ko thấy nó đâu luôn,sau hồi lâu thì ko thể kìm nén gì được nữa cứ buông thả theo tự nhiên....

Đi tắm lại và lên giường,theo thói quen là nằm sấp trước để đấm bóp lưng và chà đá...Nhưng ko e nói nằm ngửa đi a (quê 1 cục) Em massage đầu trước 1 hồi rồi đến 2 tay,bẻ các khớp ngón tay,khủy tay rồi đi dần xuống chân khủy chân,khớp ngón chân rồi bây giờ a nằm up được rồi....Phần khỏe này thì ko cần phải nói là đối với 1 người lâu năm đi khỏe và mệt như mình thì đánh giá e làm 10/10 em làm khỏe mà mình đi từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác,từ bất ngờ này đến bất ngờ khác,bấm huyệt chính xác bẻ lưng các kiểu.Rất lâu sau đó e rưới dầu Nuru mát lạnh lên người trườn ngực lên xuống mấy lượt e kéo 2 chân mình lên đổ dầu Nuru mát lạnh vào lòng bàn chân và trườn ngực vào bàn chân Phê...........tới nái ,xong ngực thì e lại chà bằng V3,rồi \./ chà mấy lượt và cái lưỡi ma quái của e tìm đến cửa sau rất chi là kỹ lưỡng(nhớ đến đây vẫn còn rùng mình tập 1) ko quên kèm những tiếng rên khoái cảm,nằm ngửa lại đi a,tiếng e thỏ thẻ kèm tiếng thở dồn dập thấy thương quá chừng.Nằm ngửa lên 2 mắt nhìn trìu mến,em đưa cặp cam Việt vào miệng mình thật là:

Anh lớn lên dưới bầu sữa mẹ
Lại dại khờ trước bầu ngực em
Thêm 1 lúc trườn (.)(.), \./ cọ sát vào thằng e các kiểu thì em đưa 2 chân mình lên cao và tiếp tục dọn dẹp cửa sau lần nữa (rùng mình tập 2) .Chịu hết xiết mình liền:

Mò xuống “vườn rau” thấy sướng bà.
Cỏ cây sạch sẽ, bướm nhô ra.
Lom khom rà lưỡi ta tìm lối.
Hai tay hái bưởi quyết ko tha
Mặc kệ chân em dài hay ngắn
Quay đầu sáu chín thấy phê pha
Dừng chân giữ nhịp ta lấy thế?
Một mảnh tình riêng bỗng phọt ra

Nằm nghỉ ngơi ôm nhau quấn quít nc với nhau 1 lúc rồi đi tắm lại lần nữa,kết thúc 1 buổi chiều trọn vẹn hoan hỉ​
Phần đánh giá :
Ưu điểm:
Em O6 dễ thương cười có duyên,nc vui vẻ,nhiệt tình,rất chu đáo hỏi thăm ý muốn sở thích của mình,quan tâm tắt mở máy lạnh khi vừa tắm xong, làm khỏe đúng nghĩa tuyệt vời,eo nhỏ ôm sướng,V3 to chắc thịt độ nảy và đàn hồi tốt,phần dọn dẹp WC ko bàn luận gì thêm,phần mệt rất ư là chịu khó (thương quá đi ) hic..hic.... Em cuồng nhiệt nồng nàn và say đắm - những phút giây bên em, anh như chết lặng trong từng khoảnh khắc thật ngọt ngào, xen lẫn sự sung sướng trong từng khoảng trống thật vô hình, dẫu biết rằng em sẽ không bao giờ là của riêng anh, không bao giờ thuộc về anh theo đúng nghĩa của nó​
Khuyết điểm :
E ko hôn môi hay cháo lưỡi vì e có nói e cần giữ riêng cho mình 1 cái gì đó còn sót lại,e cần có 1 sự rung động 1 cảm xúc nào đó mới có thể.....Thôi thì tôn trọng e vậy.E có (.)(.) cam Việt ko phải bưởi to nhưng hàng thật còn săn chắc (gu của tui).Hoá ra chỉ cần trái tim rung động, thì tất cả mọi tiêu chuẩn đều trở thành vô nghĩa.​
Kết luận :
Là để anh say nắng em vài giờ, vài ngày, hay vài tháng cũng được.
Là cho anh thả trôi cảm xúc của mình vài hôm thôi, cho nó rong ruổi thỏa thích, rồi nó sẽ tự quay về.
Là cho anh mơ mộng một chút nữa. Rồi thì hiện tại sẽ cũng là hiện tại, không hơn không kém.
Cảm giác thích một người mà không cần lý do gì. Quả thật cũng rất thú vị.Em là CHÂN ÁI A ĐI TÌM LÂU NAY​
Thiệt hại : Tic Free code XSOL up Super Hera
Tip = Tic chưa giảm Bonus +++
Loker : 50k
Reception : 50k
Giữ xe : 30k
P/S : Bài viết chân thật,là cảm nhận riêng của Giàhamzui sau lần thứ 2 trải nghiệm tại HERA và đã được đúng như những gì Già mong muốn,cảm ơn các AE trong dđ CĐMS,BQT,các cơ sở đã tài trợ cho chương trình.Chúc AE dđ có buổi OFFLINE vui vẻ thắm đậm tình đồng chí.

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
849
0 ₿
Nghe hera đã lâu mà chưa 1 lần đến.
Hôn môi hay cháo lưỡi thì các e dành cho ngày tái ngộ đó hahaa. E bảo a cứ gặp e nhiều vào rồi a sẽ được bonus chứ đó k phải khuyết điểm.

• Love
Điểm cảm xúc: El25 and Massage Hera

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
642
526
0 ₿
Quá hay cho bác,khâm phục, khâm phục,định dấu luôn mà bị bắt bài rồi

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera and LSO

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,597
30 ₿
a6 thật dễ thương tiếc là X đã say em A10 rồi hihi. Offline bác có ra không, anh em giao lưu nè

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Dạ e xin thay mặt cơ sở và bé A6 cảm ơn a zai đã bỏ thời gian rv lại cho bé 1 bài quá tâm huyết từ đầu đến cuối cảm nhận gần như là thực tế luôn vậy kkk . Các cụ bảo gừng càng già càng cay , bài viết thu hút người đọc từng câu từng chữ :)) . E xin chân thành cảm ơn a zai và chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

• Love
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
E nói thật kkk . Ae có kèo nào hú e với nhé . Quản lý thì quản lý vẫn không quên mình là đàn ông đích thực kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿