Q.12 (XSOL) Lần đầu cùng bé 02 Cẩm Thy

Lượt xem: 1,215

Anh Tân Ra Tay

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
18/11/20
Chủ đề
24
148
93
34
Quận bình tân
0 ₿
Chơi gameshow nhằm mục đích xem vận may ko ngờ trúng số nhận được code từ anh Mod. Cả ngày hôm đó đau nhức cả vào thế là tận dụng chiếc code, gọi cho tổng đài chị Thỏ ngọc thì được bé có 2 bé mới là 02 và 19 tại Cẩm Thy. Do 2 bé mới nên chưa có hình ảnh nên đành thử vận may book số 02.
Như thường lệ chạy xe đến gạc chống là có anh dẫn xe niềm nỡ dắt dùm xe và mời vào cửa. Điểm cao cho Cẩm Thy là thái độ nhân viên nhiệt tình, vui vẻ. Vào quầy lễ tân làm nhanh thủ tục thì bước lên tầng 2.
Xông hơi được 5 phút thì bé bước vào, mình cũng đã xông hơi xong, khỏe cả người. Bước ra phòng xông hơi đập vào mắt mình là một cô bê nhỏ nhắn xinh xắn, nụ cười tươi như nắng. Bé Chào hỏi lịch sự và hỏi mình có lạnh ko để em tắt máy lạnh. Thật là ấm áp. ^^
Bé vội lấy khăn lau mồ hôi cho mình nhẹ nhàng, sau đó bé trút xiêm y xuống và cả hai cùng bước vào bồn. Bé gội đầu và kì cọ nhẹ nhàng khắp cơ thể mình. Cao thủ ko bằng tranh thủ khám phá v1 và v4 của bé và ôm hun bé trong bồn. Tắm xong được bé lau lại sạch sẽ và bước lên giường để chuẩn bị cho phần massage khỏe.
Bé dùng tinh dầu thoa lên người và dùng đá nóng chà khắp người mình, bé tiếp tục xoa bóp các khớp tay và chân, sau đó là đấm bóp toàn thân mình, cảm thấy thư giãn thực sự, mọi người có thể yêu cầu bé làm mạnh hơn nếu chưa đã.
Chuyện gì đến cũng đến, bé thoa dưỡng thể lên và bắt đầu đi các đường lưỡi trên khắp người mình, chưa đủ đô bé dùng v1 và v3 liên tục thay phiên chà khắp người mình, cảm giác như trong phim Jav vậy ^^. Sau đó bé nói anh lật người lại đi anh thế là lập tức xoay người lại xoa hai quả cam của bé, một lần nữa bé dùng lưỡi đi từ hai bên hông rồi đến hai con ốc của mình, cảm giác tê khó tả. Bé còn dùng hai bánh bảo kẹp xúc xích nữa, lần lượt bé bắt đầu liếm hai hòn rồi đi vào trụ, bé Bj 90% nhịp nhàng nhàng, cuối cùng sau 10 phút cũng out ra trong sung sướng .
Xong được bé tắm lại sạch sẽ và tâm sự với bé đến cuối giờ. Tạm biệt bé ra về trong lưu luyến.
Đánh giá bé 02 số mới
V1; 8/10 cam Việt real
V2: 9/10
V3: 9/10
V4 :8/10 cắt tỉa gọn gàng.
Tic =code
Tip= tic
Sẽ đến ủng hộ bé và cơ sở trong thời gian sắp tới.