Q.1 [XSOL] Lần đầu tới DB Tân Định

Lượt xem: 797

Người đi bộ

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
7/8/22
Chủ đề
15
134
26
0 ₿
Đầu tiên xin cảm ơn mod @Uchiha Itachi đã tổ chức event cho ae tham gia. Nhận được code event từ mod thì sau khi tan làm phi xe ngay đến dubai Tân Định. Đã đi qua nhiều cơ sở dubai thì cảm nhận đầu tiên khi đến đây thì chỗ để xe hơi lộ thiên, ngay trước cửa , ae nào mà có gấu hay vợ đến đây xả stress chắc vào cũng ko yên tâm khi con xe để bên ngoài. Bước vào cs thì a lễ tân tiếp đón khá nhiệt tình . Hôm đó hơi mệt nên cũng ko up vé mà chọn vé thái . Mình chọn số 09 , sau đó thì lễ tân dẫn mình lên phòng.
Bước vào phòng thì cảm thấy phòng không được rộng lắm, bồn thì khá ok , chỉ có xông ướt . Mình thay đồ rồi vào xông ướt tí chờ em vào. Xông tầm 5p e bước vào . Đánh giá sơ thì mặt cũng có nét nhưng hơi trưởng thành đối với mình , body ok vòng nào ra vòng nấy , hơi lipid . Bỏ qua đoạn tắm rửa vì lần nào cũng như nhau , lên giường e mát xa khỏe trước cho mình. E mát xa khỏe rất tốt , đấm bóp có lực , làm rất kĩ chứ không làm cho có , ae nào nhức mỏi vào sẽ thấy khỏe hơn nhiều. E mát xa khỏe phê quá làm mình ngủ quên đi mất do cũng đang mệt. Sau màn mát xa khỏe thì e bắt đầu trườn thái . E dùng v1 to bự của mình trườn khắp người làm thằng e của mình bắt đầu biểu tình. E bảo mình xoay người lại rồi bắt đầu hành hạ thằng e . E click ti , bj , đá trứng cút rất nhiệt tình. E làm rất tập trung và kĩ lưỡng , được tầm 10p thì mình cũng out . Nghỉ ngơi xíu tắm rửa lại rồi chào tạm biệt e .
Đánh giá :
Face: có nét nhưng không đúng gu mình
V1: khá to , săn chắc
V2: hơi lipid
V3: to tròn mềm mại
V4: không khám phá
Service: mình ấn tượng với skill mát xa khỏe của e, matxa mệt cũng khá nhiệt tình

Tổng kết: 1 buổi trải nghiệm ổn áp lần đầu ở db Tân Định
Tic: free vé từ mod
Tip = tic
Locker: 40k

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
794