Q.1 [XSOL]Lần đầu trải nghiệm Queen với bé 69

Lượt xem: 1,230

thongpy

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
7/6/22
Chủ đề
7
25
14
0 ₿
Hello mọi người, nay em quay lại rồi đây, tình hình là được trúng có xổ số nên sẵn tiện ghé Queen để trải nghiệm luôn, đây là lần đầu mình ghé Queen
Lên diễn đàn đọc sơ sơ các bài review ở Queen thì thấy bé 69 nổi lên như là bé kỹ năng cao nhất ở đây, thế là gọi book ngay bé 69 luôn.

Tối hôm đó tới nơi, cảm nhận đầu tiên là thấy cơ sở ở đây xịn thiệt, có mấy cái ghế nằm mà cứ liên tưởng tới thứ khác :v. Điều đặc biệt là có bé lễ tân cực xinh, đúng kiểu gu mình thích luôn.

Lên phòng được 5p thì bé bước vào, ngồi nói chuyện xíu thì mình vào xông hơi và bé đi chuẩn bị nước, 5p sau ra ngồi nghỉ xíu cho ráo mồ hôi rồi vào tắm, bé tắm chà kỹ từng chỗ, sạch sẽ, mà k thấy có màn gội đầu :D.

Tắm xong xui thì bé kêu 2 đứa lên giường, đầu tiên là bé chà ngực là hôm đi cười trên người, bé làm rất chậm rãi từ từ, đây là thứ mình thích, cứ nhẹ nhàng từ từ rồi mạnh lên dần, nhanh lên dần, nhưng mà mình k cảm nhận được cái lút cán như anh em có review nhưng kỹ năng BJ vẫn rất đỉnh cao. Một hồi thì mình cũng phải chào thua với kỹ năng của bé.

Xong phần massage mệt thì nằm nghỉ một xíu thì mới tới massage, thích kiểu này, massage khoẻ bé làm tốt, đủ lực, đủ cho mình khoẻ sau màn chiến đấu với bé :V

Nhận xét:

CSVC: Đẹp
Face: Tạm ổn, không quá xinh nhưng bù lại kỹ năng tốt
v1: To tốt
v2: Gọn
v3: K nảy lắm
v4: nước nôi quá trời

Kỹ năng mệt thì tuyệt phẩn

Tổn thất:

Tic: vé xổ sổ online
Tip: 800

• Like