Bình Tân (XSOL) (Series Hung Thần KTV) (11ĐBBT) Sang nhưng không chảnh !

Lượt xem: 1,363

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
WELCOME mấy ae trở lại bài viết của ML :sprite-32:
Xổ Số cuối tuần vừa rồi có dự đoán đúng thêm được 1 con lô 10, sau khi nhận được cái code XSOL từ MOD thế là khoảng 15h ML cũng tranh thủ phi con xe cà tàng đến nơi Bình Tân xa xôi để thủ tiêu cái code. Đến nơi gửi xe và đi thẳng lên quầy để làm thủ tục. Lúc đầu tính book số trước để cảm thấy an tâm nhưng với châm ngôn những chuyền đi nên ML quyết định đi RANDOM (Thực chất là bị 1 hội xúi giục đi random cơ =))).

Ngồi chờ chỏng trym gần 30p mới có KTV và phòng đi lên đoạn đầu đài. Được chừng 10p thì người mà hôm nay ML cũng gõ cửa bước vào. Lúc đầu em cũng ít nói nhưng được cái em xinh với thơm lắm =)). Trong lúc em lấy khăn lau người thì ML cũng tranh thủ áp mặt vào lòng của em, tay chân cũng không quên nhiệm vụ sàm sỡ em. Có lẽ những cái vuốt đụng chạm ấy đã khiến ML và em hiểu rõ về nhau hơn. Đùa ấy nằm ôm ấp hỏi han nhau các kiểu chứ ở đó mà vuốt vuốt để hiểu nhau =)).
Sơ lược về em:

• V1: Hệ cam chanh
  • V2: Có tí Lipid nho nhỏ
  • V3: Chưa đủ độ chắc thịt
  • V4: Hơi rậm rạp phần trên

Sau 1 hồi lần mò tám chuyện thì nước nôi cơ bản cũng đã đong đầy, cởi bộ đồ cosplay y tá damdang của em ra.Lao vào bồn 2 cơ thể trần truội hòa quyện vào nhau, ban đầu nước trong vòi cũng hơi lạnh, cũng may cái vòi nước cũng biết điều nên cũng đã nóng trở lại.

Em nói tuy không nhiều nhưng được cái duyên với gương mặt xinh đẹp thiên phú, mái tóc nhuộm trắng thời thượng. ML cũng chỉ chạm nhẹ nâng niêu bông hoa ấy, bỗng chốc 30s em biến thành 1 con người khác. Em đi đường lưỡi bám vía 2 đầu ti của ML kết hợp đường lưỡi xuống 2 đùi non. Tuyệt kĩ đá lưỡi trên đầu khấc của em tuy rất mới lạ nhưng vẫn chơi đủ hạ gục ML. BJ tầm được 5p em kèo ML ra khỏi bồn chuẩn bị MS khỏe.

Lên giường em MS khỏe cơ bản là đủ bài đá nóng các kiểu không mạnh cũng không nhẹ.

MS khỏe xong em bắt đầu phần trườn thái và trườn nuru của mình, loay hoay lật người lại em cũng bắt đầu trườn tương tự. Đặc biệt màn cưỡi ngựa hái hoa của em khá là dài và có tâm (Tuy phê nhưng em cạ lâu riếc cũng đau bome =)). Xong xui cũng là màn BJ đậm sâu nhưng chưa đủ đô cho ML. Em liền triển sang tư thế 69 thần thánh, khám phá 1 hồi ML cũng tuông trào dữ dội bắn đầy vào khoang miệng bé nhỏ của bé thậm chí trào ra cả bên ngoài luôn :sprite-35:

Nằm nghỉ ngơi cũng tranh thủ móc máy nghịch ngợm v4 của em 1 chút rồi 2 đứa đi tắm ra về trong niềm vui. Tuy ko trọn vẹn nhưng cũng đủ rồi =))

Xuống quầy lễ tân tranh thủ xin thêm tô mỳ bò ăn tí hồi sức để tối về có kèo party cháy phố bùi ziện street kết thúc buổi trải nghiệm.

HUNG THẦN MODE:
  • Điểm yếu là số đo body của em không hoàn hảo như trên hình đã ghi nên đợt trải nghiệm này hơi bị lệch nhịp 1 tí =)).
THIÊN THẦN MODE:
  • Service và thái độ của em cơ bản là hoàn hảo thích hợp cho ae có 1 buổi trải nghiệm nhẹ nhàng vui vẻ

Tổng Kết:
  • TIC: FREE ONSEN (XSOL)
  • TIP: Bằng vé chưa giảm
THANKS AE ĐÃ ĐỌC ĐẾN ĐÂY, À quên bài viết có tham khảo 1 chút tư liệu từ @Cung Thủ nên không tránh lời văn bố cục có phần giống nhau kính mong quí zị và các đồng zâm thông cảm !!!
PEACE !!!

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Ủa ủa k sát ktv nữa à =)))

• Haha
Điểm cảm xúc: Dr.MartinL

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
Ghi nhận.Lần này tốt,xong rồi mới xuống ăn mỳ,sửa đổi zậy là Ok rồi,cố gắng phát huy e nhé :sprite-59:

• Angry

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
583
356
0 ₿
:big-smile:Mừng bác TẠM ngon chym. Tui mà ở Tại SG thì xin phép được đổi tên Massage thủ luôn

• Like

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
cảm ơn anh @MartiNLee đã có buổi trải nghiệm cùng bé đầy cảm xúc dâng trào
Số đo body do bé cung cấp ạ, Masage Dubai Bình Tân sẽ cập nhật và bổ sung lại số đo body của bé ạ

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
E nó cưỡi ngựa, nó thả thính, làm như con điên mà nở lòng nào che e nó lệch nhịp :sprite-159: mi còn lương tâm ko Mặt Lờ ?

• Sad

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Thôi thôi cho em xin, anh em nhau không à, mỗi người có cảm nhận khác nhau, trải nghiệm khác nhau, nên anh em đừng gây nhau nè
cảm ơn anh @Lươn Chúa đã quan tâm và tin tưởng bé ạ

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
2 tên này đang ôm hun nhau mà cà khịa nhau đấy. Đừng nghiêm túc quá =)))

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Anh nói gì vậy. Anh nói thế không khác nào em đang chiếm đoạt cây chúc chích của anh hả. Em không dám đâu :sprite-152: