Bình Tân XSOL trúng ngay bé 99 DBBT

Lượt xem: 495

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
May mắn trúng XSOL, mình trãi nghiệm ngay bé 99 DBBT, bé face dễ nhìn, nói chuyện dễ thương. Mình book trước nên khi đến nơi thì đc SX dẫn lên phòng ngay. Lần đầu đi bên này thấy Csvc ở đây tốt như các cs cùng hệ thống Dubai ở q1, trong phòng có đủ cả xông ướt và xông khô luôn. Mình xông xong thì cũng tranh thủ ra gặp bé, bé giúp mình lâu người xong r cả hai vào bồn tắm, lúc tắm thì bé tắm cũng bth, đc cái ngắm thân hình nóng bỏng cùng những hình thathu của bé quá đẹp, lâu lâu đc rữa mắt, tắm xong thì bảo lên giường làm khỏe, mình nói bé bỏ qua phần đá nóng nên bé rưới dầu lên mà đấm bóp luôn, bé đấm bóp cũng đc, lực vừa đủ, đấm bóp xong, bé bắt đầu trường nuru, bé dùng bưởi trường khắp người mình từ dưới lên trên, sau đó lật Nguoi mình lại và trường tiếp , trường xong thì bắt đầu cạ bướm, phê quá quê, thằng e mình đành biểu tình dựng cờ khởi nghĩa. Cái phần hay nhất cuối cùng cũng đến, e vào thế 69, và cứ thế mà mút, mình cũng out luôn trong sự sung sướng. Kết thúc buổi trải nghiệm vui vẻ cùng bé. Khi xuống đc bạn NV làm cho tô mì bò trứng để hồi sức, thật đã.
Chốt lại NV phục vụ rất tốt, có tip nhẹ
KTV khá, nhiệt tình, chu đáo. Tip = tic.
Chân thành cám ơn Cơ sở và diễn đàn đã tạo ra Sân chơi và tài trợ code cho ae cộng đồng. Chúc Cơ sở làm ăn phát đạt và thường xuyên có những KTV mới để ae đc trãi nghiệm thêm nhiều điều mới mẻ ! Trân trọng cảm ơn.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
chúc mừng anh @Comando_8x đã may mắn trúng được xổ số online đã đến sử dụng dịch vụ và có buổi gặp gỡ phê pha cùng bé
Rất vui được phục vụ anh lần tiếp theo, gọi 0848330337 để đặt lịch hẹn

Hoacotu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
22/2/22
Chủ đề
11
63
27
0 ₿
Bé này hình như bên Tân Định qua phải không ta