Gò Vấp [XSOL16/07] HỘI NGỘ BẤT NGỜ ĐIỂM NÓNG NỮ THẦN HERA

Lượt xem: 1,376

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
Sau ngày Offline (25/06/2022) đáng nhớ và hoành tráng thì Già gặp một số trục trặc kỹ thuật nho nhỏ nên im hơi lặng tiếng với 1 xấp bản tường trình và kiểm điểm kèm hình phạt bị giám sát,cấm túc hơn 20 ngày ,nhờ cải tạo và ăn năn sám hối tốt nên được ân xá trước thời hạn liền tham gia XSOL và được mod John Wick đưa code free Osen tại Hera.Lòng hân hoan vui sướng vì sắp được gặp được chân ái A6 người thương của mình sau thời gian dài xa cách.

Sáng Chủ Nhật uống cafe với bác Tỉnh và LSO ko nghĩ là hôm nay sẽ được may mắn hội ngộ cùng AE dđ quả là THẬT BẤT NGỜ vì ko hề có hẹn trước .Rất cảm ơn bác John Wick,giáo sư MrxXx, MartiNLee,em Lươn Chúa,Cung Thủ,☞ᒪạᑎᕼ☜, LSO đã có mặt tại buổi offline mini ngẫu hứng do 2 nhà tài trợ là Tỉnh (Hera) và Tiến (Dubai GV) đã cho AE có 1 buổi giao lưu thấm đậm tình đồng chí ,tình AE đồng râm chung sở thích của DĐ.Thay mặt những AE có mặt tại bàn tiệc ngày hôm nay Già xin chân thành cảm ơn 2 cơ sở đã tài trợ.Chúc 2 cơ sở dồi dào sức khỏe luôn thành công trong cuộc sống cũng như công việc kinh doanh của mình.

Bất kỳ tình cảm gì, dù là tình bạn, tình yêu, hay anh em xã hội thì đều phải xuất phát chân thành từ đáy lòng và con tim từ cả 2 phía dựa trên sự tin tưởng, hòa đồng, cùng chí hướng. Có được tình cảm đã khó giữ,được tình cảm đó bền lâu tốt đẹp lại càng khó hơn. Chúc AE dđ luôn gìn giữ thật tốt giá trị tình cảm mà chúng ta may mắn có được ngày hôm nay để không bao giờ thốt ra hai từ nuối tiếc.

“Anh em bốn bể là nhà

Người dưng khác họ vẫn là anh em”

Cuộc vui nào rồi cũng phải đến giờ chia tay,hơn 4 giờ đồng hồ tàn phá bàn nhậu AE cùng nhau chia ra mỗi người 1 nơi để tìm nơi thư giản riêng mình.Già lại về với nơi bình yên của mình

Đã được hơn 20 ngày mình ko gặp nhau
Em biết em không nên để anh phải chờ đợi lâu
Và giờ em đã ở đây bên anh

Và em vẫn rất vui vì anh đã đến
Anh đã gọi tên em như thế nào
Hãy để thân thể 2 đứa được quay cuồng
Như một trận cuồng phong
Và cảm giác đó như là
Em khiến anh trở nên điên cuồng
Và anh không cảm thấy đó là đủ
Vì vậy hãy để anh cảm nhận em nhiều thêm

Em đã khiến anh trở nên mụ mẫm
Anh chưa từng cảm thấy như thế này
Anh cảm nhận được từng nhịp đập của con tim em
Dồn dập và mạnh mẽ như tiếng trống.
Hi vọng có một ngày, người nào đó sẽ nói với bạn rằng, niềm vui của bạn quan trọng hơn là việc đó đúng hay sai.
Gặp gỡ ở đời cũng bởi hữu duyên
Tâm sự hàn huyên rồi thành tri kỷ
Mong hiểu lòng nhau trong từng ý nghĩ
Đong gạn làm gì mấy chuyện đầy vơi.

Anh từng nghĩ giấc mơ không bao giờ trở thành sự thật nhưng ý nghĩ đó đã thay đổi nhanh chóng kể từ khoảnh khắc anh gặp được em.Đôi khi anh cảm thấy quá cô đơn nên tìm đến em với mong muốn có thể tìm sự vui vẻ,thoải mái. Nhưng đáng buồn, mối quan hệ này chúng ta chỉ được phép nhớ nhung chứ mãi mãi không có tư cách để ghen tuông. Giống như bài hát của Khánh Phương

Phải chăng bên ai em cũng thế
Phải chăng bên ai em cũng ngọt ngào
Phải chăng nụ hôn nồng say khi em bên anh
Đều như ai đó cùng với em
Phải chi anh đừng yêu em quá nhiều
Phải chi anh không đặt niềm tin với một ai
Phải chăng một ngày nào kia em sống bên một người
Thì có chắc em sẽ lặp lại điều đó giống như anh?
Anh cũng giống như bao người khác cũng biết yêu biết dỗi hờn
Tại vì sao khi bên người ta luôn làm điều anh không muốn
Anh đã cố gắng kiềm chế để nhìn thấy em luôn mỉm cười
Cảm giác đã khiến anh khổ đau nhiều thêm
Nhiều lần anh đã bật khóc khi anh nhận ra sao em quá vô tình
Càng suy nghĩ về em anh thấy mình càng thêm yếu đuối
Ở bên ai em cũng thế đâu chỉ với riêng một mình anh
Đừng như thế em sẽ làm người khác đau lòng.

Dành tình cảm vào mối quan hệ mập mờ cũng giống như việc bạn đặt cược vào một tình yêu không có tương lai. Cảm giác vui vẻ sung sướng ấy chỉ đến trong nhất thời rồi cũng nhanh chóng lụi tàn, mặc dù không chịu bất cứ sự ràng buộc nào ở nhau nhưng khi đánh mất cảm giác đó rồi chúng ta sẽ cảm thấy vô cùng hụt hẫng. Đáng buồn thay cái cảm giác mơ hồ ấy chỉ dừng lại ở thích thôi,nó không đủ lớn để xây dựng thành một mối quan hệ rõ ràng. Dần dần nó khiến chúng ta phải sợ hãi vì không thể gọi tên mối quan hệ ấy là gì. Tự mình suy diễn ra tất cả viễn cảnh ngôn tình lãng mạn, kết quả nhận lại chỉ là sự ảo tưởng.Mặc kệ ngày mai hôm nay vui cái đã .:sprite-59:
Cảm ơn AE đã đọc 1 chút tâm tư của Già,viết vội,viết lén lút ko được chỉn chu mong AE thông cảm bỏ qua cho.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
già nhanh dữ =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
52
973
480
0 ₿
Hảo anhgia kkk e xin chúc anhgia thật nhiều sức khỏe và trẻ thêm 10 tuổi để đồng hành cùng anh/em trên đường dài và được đọc những rv chất lượng từ a Hihi

• Love

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
hihi nay anh làm thơ, ca hát luôn. hôm qua là men say cộng men tình dữ lắm nè :big-smile:

• Love
  • Haha
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and Mr Mìn

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Ae ai rảnh qua khai thác A6 xem hôm qua A6 làm gì mà ảnh thơ thơ thẩn thẩn vậy.

• Sad

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Ko dám :sprite-145::sprite-145: giờ e nó là vùng đất cấm hổng ai dám gớ đâu:sprite-145::sprite-154:

• Love

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Chắc mềnh cũng k dám bước vào khu rừng này kẻo huynh đệ tương tàn :big-smile: